Mẫu con gái lí tưởng của mấy thím là gì ?

pim_pim

Reaction score
1
Mông cong ngực bự tánh dâm là đụ
Thế mà e toàn bị rung động bởi mấy cô 1 là béo 2 là gầy nhơ xương chả có mông má tí tẹo nào

redlabel129

Reaction score
1
Lý tưởng : Dáng người thon gầy, mặt không xấu là được, và ghi điểm nhất là có tài lẻ nào đó như hát hay, biết đàn, chơi nhạc cụ, vẽ,... vì tôi cũng hay chơi piano, cần người thưởng thức. Gu tôi bình thường thôi. :sure: Dạo này bận việc quá méo có tg tán gái. Rõ khổ

mao.trach.dong

Reaction score
0
polpol said:

Có đủ 3 tiêu chuẩn kia thậm chí còn cao 1m70 luôn, em nó yêu tôi nồng nhiệt muốn xả bao nhiêu shot cho bấy nhiêu, chiều tất tần tật và tôi đã nói lời chia tay em https:\\i.imgur.com/PFONwBG.gif (Ảnh) lí do đơn giản thôi, nhà em nghèo hơn tôi rất nhiều không môn đăng hộ đối haizzzz
Tiếc k thím?
Gửi từ Samsung SM-A705F bằng vozFApp

chetmethangthread

Reaction score
0
Ghét mấy đứa chảnh chó nhưng lại thích rước về huấn luyện nó. Ra đường chảnh chảnh nhưng ở nhà là quỳ gối buscu, thục cho trợn mắt. Cái này có phải là bệnh tâm lý gì ko mấy thím

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

bungbiatom

Reaction score
0
cao trên 1m6, mặt trung bình đổ lên, không quan trọng nghề nghiệp có hay không, không quá béo, biết nấu ăn (sơ sơ), biết lắng nghe (cái này khó)

Gửi từ LENOVO Lenovo TB-8504X bằng vozFApp

chungancon_9x

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau

Có phải là bạn này không nhỉ :sexy:

h3adshot

Reaction score
0
Dâm và thoáng như mấy e trên twitter í. Chưa bjo đc cảm nhạn cảm giác buscu đúng nghĩa nó ntn :(

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau
kệ, đó là tiêu chuẩn của bọn tôi :shame: