Mẫu con gái lí tưởng của mấy thím là gì ?

TSM Doublelift

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Thím đã có gì để xứng đáng với cô ấy chưa? Không tính lương nghìn đô nhé, vì e nghe nhàm rồi :)
Không thím đừng hỏi em như vậy, bởi nó sẽ không bao giờ biết sự tồn tại của em. Em chỉ là người bình thường sao với tới được mây xanh. :sosad:
Nó có trên avatar của em đấy. :sad:
A, thím Ho Thi Thu Trang nổi tiếng 1 thời đấy phải không ? Mới quay lại đây không lâu cũng thấy mấy anh hào đã lâu không gặp online lại. :byebye:

Nanamin

Reaction score
1
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau
Toàn vozer xạo lol đó chị, mấy mem nữ voz than ế lên f17 cái là mấy chục mấy trăm ông pm rồi, toàn tỏ vẻ thôi :chaymau:

hutthuocroi

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau
trang ơi, làm gì mà phải đặt nặng vấn đề như vậy hả em.:chaymau: Trinh hay không là do bọn em nghĩ thôi, do chính những cái suy nghĩ không tin người khác như vậy sẽ tạo nên một rào cản trở em với người khác đấy. Mấy người không tâm lý họ dễ lầm tưởng là rào cản đó che đậy một quá khứ xấu xa đó:sexy: Sống đừng nghi ngờ ai hết không chính mình sẽ tạo ra nghi ngờ cho họ vì lúc nào cũng thụt thò suy nghĩ hay giấu diếm như vậy mất tự nhiên lắm:chaymau: Cứ vô tư lên đi cô gái :adore: khi em mĩm cười với cuộc đời thì em sẽ hạnh phúc thôi:byebye: nếu điều kiện để em cười là một anh nhà giàu soái ca thì cũng không sao cả ai chả có ước mơ chứ:byebye:

Xaolozqua

Reaction score
0
Dâm là được,lười+chán thì nằm ra cho nó massage bj hưởng thụ

shivalbladepro

Reaction score
0
Dáng mảnh khảnh thon thon lol nhỏ mép chick la làng mặt kha khá vếu đầy đặn đùi thon thẳng có da có thịt và trắng

polpol

Reaction score
0
EmCee said:
Đéo cần đep, chỉ cần ưa nhìn
Đéo cần vú bự chỉ cần đít bự
Đéo cần giàu chỉ cần thông minh
Có đủ 3 tiêu chuẩn kia thậm chí còn cao 1m70 luôn, em nó yêu tôi nồng nhiệt muốn xả bao nhiêu shot cho bấy nhiêu, chiều tất tần tật và tôi đã nói lời chia tay em
lí do đơn giản thôi, nhà em nghèo hơn tôi rất nhiều không môn đăng hộ đối haizzzz

tainguyen2912

Reaction score
0
Nmita said:
Ảnh
Ảnh
:beauty::beauty:
Có follow insta em này, mông khá đẹp nhưng ngực lép, hôm trước thấy up story mặc cái áo ngực hở 1 khúc luôn xong ẻm vội kéo tóc che lại. Chứng tỏ là cố tình mặc áo size to để nhìn đầy đặn