vo la so 1

Reaction score
1
Bọn con gái khó hiểu vãi các thým ạ. Vừa noel với tết tây thấy đăng tus người yêu chia tay này nọ. Mình thấy vậy mới tấn công và em ý cũng đong đưa lại với mình. Vậy mà ngày hôm nay, tôi được biết tin em chuẩn bị lấy chồng.
Ôi thật là ....

Espresso07

Reaction score
0
thang2max-nuce said:
Liêm sỉ tí đi nào. Đọc thật đó hả :waaaht::waaaht::waaaht::waaaht::ah::ah::ah::ah::amazed::amazed::amazed:
Người ta đọc rồi thì anh triển khai mừng tuổi năm mới lấy tí lộc đi:shame:

chungminh.cu.teo

Reaction score
0
Trong voz nhiều nữ ko nhỉ? Mình thả tí cv hy vọng cuối năm sau lấy được vk.
- Nam 88, hiện có khả năng lo cho vk con đến cuối đời. m67, thân hình chuppy, mặt ko đẹp trai nhưng ko xấu và nhìn lành - đáng tin (tâm sinh tướng)
- Tính cách : trách nhiệm, có chí tiến thủ, sống nội tâm nên hơi khó nắm bắt nhưng nắm bắt dc và hiểu nhau thì sẽ cực vui và thú vị.
- Tiêu chuẩn bạn gái : ngoại hình ưa nhìn - có duyên - cười đẹp tỏa nắng thì perfect, cao m6 đến m65.
- Tính cách : biết đối nhân xử thế, chân thành ko xạo (ghét nhất), biết lo cho gia đình. Gia đình cơ bản, ko tệ nạn...

ngocloimss

Reaction score
0
QingQing said:
Chậc phải thớt 1m78 trở lên chắc mình sẽ in bốc đó :sosad:
quý dậu, trắng, xinh, 1m7, chảnh chó, lương ổn định, hộ khẩu sg, cũng đang gấp lắm rồi :sosad:
92 1m77 dc ko bn gì đó ơi :beauty:
Mà cái là giờ đang làm ở nước ngoài :pudency:

via vozForums for iPhone

Zzdota1zZ

Reaction score
0
Co.Don said:
Chà, bằng tuổi thớt 94. Cũng tự gả =))
Nữ, người Hà Nội, nhà Hà Nội. Công việc văn phòng, tk có 200tr, tương lai đc cho 1 cái nhà. Ngoại hình k xúc phạm người nhìn, tính tình hiền hoà nhẹ nhàng, tự lập, hơi khó yêu (gặp đúng ng yêu luôn)
Mong muốn bạn trai tính tình vui vẻ, chững chạc, chỉ thích zai có chí có năng lực thôi mọi mặt khác k quan trọng. Năm mới k mong gì chỉ mong có ny =))
Ai có mối nào ok giới thiệu e xin cám ơn bằng tiền mặt :beauty: tết nhất đi đâu cũng bị giục, sắp trầm cảm vì k có ny =))
k có hình thì chỉ là xạo :lol:, thả bả tùm lum

thang2max-nuce

Reaction score
0
Espresso07 said:
Người ta đọc rồi thì anh triển khai mừng tuổi năm mới lấy tí lộc đi:shame:
Năm mới mình dạy fen đó 1 bài học. Tin ai k tin đi ttin vozer :go::go::go::go::go:

Co.Don

Reaction score
1
okaybn said:
Ứng cử nhé, nghe bảo hợp tuổi chóa lắm :sweat: hơn 4y, cựu sv bkhn, học vấn ko tệ lắm, chạn thì ko cần, goa đình cũng ko nghèo, đang đi 4bánh - cơ mà là đc cho :shame: - tiêu chí cơ bản ok, trừ cái khoản vui vẻ, vì nhìn nghiêm, ko nói nhiều. Đang làm ở 18 hqv, search là ra làm gì, ko phải người HN, cách địa phận HN khoảng 4km gì đó - gọi là ngoại thành cũng đc. ::canny::

Ps/ ké thớt nhé, cũng đi kiếm vợ giống thớt, cám ơn thớt nhiều :sexy:
Thím 90 CV như này mà chưa ny chắc thím khó tính, tiêu chuẩn cao hả. Nghe tả mặt nghiêm k nói nhiều nghe hài hài, nghiêm như thầy giáo k thím haha

norad2

Reaction score
0
cho em ké với ạ.
em thì cũng bình thường thôi nhưng info thì cho thím nào thật tâm tìm real love, chấm cái em ib nói chuyện chân tình =)))