DannyMai2010

Reaction score
0
Last Updated 2020-01-26 ,08:34
Chà, tết nhất em thấy có thớt kiếm chồng cho em gái xôm quá. Em cũng muốn tự gả em không biết Vozer nữ nào chịu ko.

Tuổi Giáp Tuất.Cao 1m6. Mặt mũi ưa nhìn.
Đã có 3 mối tình chính thức và vài mối râu ria em gái mưa tào lao.
Người sài gòn, nhà sài gòn. Một nửa họ nội là có công với cộng hòa =)) nên ko có gốc ko có quen biết gì quan quyền.

Tính tình hiền lành, coi trọng tình cảm , chữ tâm. Không rượu chè, bài bạc, hút chích. Cái gì cũng biết nhưng ko nghiện cái nào.
Hiện tại đang sống với ba ở saigon. Có 1 em trai ruột quốc tịch singapore và đang sống ở singapore.
Lương : 15tr/tháng hoặc 250tr/năm. Năm sau đã cơ cấu 18tr/tháng.

Trình độ : cử nhân qtkd. Đang cb học vb2 ngôn ngữ anh . Dự định 2021 học cd dược và thạc sĩ luật kte.
Tài sản: ko có. Xe cùi Future 2001 ba cho thời sinh viên . 2 sổ tiết kiệm 50tr.

Mong kiếm bạn nữ mặt mũi ưa nhìn, ko có bệnh tật, ko có tệ nạn, gia đình cơ bản. Tính cách tinh tế ,là người của gia đình, hiểu đc chuyện xây dựng gia đình là mục tiêu dài lâu, thương con cái và gia đình nhỏ, gia đình 2 bên hơn thương chồng.

Hihi.

DannyMai2010 said:
Em đã inbox 1 bạn nữ trong thớt. :byebye: Năm mới kết bạn thêm vui này các Vozer. Vui vẻ không quạu quọ.
Các bạn nữ cứ để tin nhắn lại trong thớt rồi các bạn nam sẽ thấy và inbox thôi. Không cần phô trương như con trai làm gì.
Chà, tết nhất em thấy có thớt kiếm chồng cho em gái xôm quá. Em cũng muốn tự gả em không biết Vozer nữ nào chịu ko.

Tuổi Giáp Tuất.Cao 1m6. Mặt mũi ưa nhìn.
Đã có 3 mối tình chính thức và vài mối râu ria em gái mưa tào lao.
Người sài gòn, nhà sài gòn. Một nửa họ nội là có công với cộng hòa =)) nên ko có gốc ko có quen biết gì quan quyền.

Tính tình hiền lành, coi trọng tình cảm , chữ tâm. Không rượu chè, bài bạc, hút chích. Cái gì cũng biết nhưng ko nghiện cái nào.
Hiện tại đang sống với ba ở saigon. Có 1 em trai ruột quốc tịch singapore và đang sống ở singapore.
Lương : 15tr/tháng hoặc 250tr/năm. Năm sau đã cơ cấu 18tr/tháng.

Trình độ : cử nhân qtkd. Đang cb học vb2 ngôn ngữ anh . Dự định 2021 học cd dược và thạc sĩ luật kte.
Tài sản: ko có. Xe cùi Future 2001 ba cho thời sinh viên . 2 sổ tiết kiệm 50tr.

Mong kiếm bạn nữ mặt mũi ưa nhìn, ko có bệnh tật, ko có tệ nạn, gia đình cơ bản. Tính cách tinh tế ,là người của gia đình, hiểu đc chuyện xây dựng gia đình là mục tiêu dài lâu, thương con cái và gia đình nhỏ, gia đình 2 bên hơn thương chồng.

Hihi.

Last edited by a moderator:

Kiều_Trang

Reaction score
0
Cao nếu đúng 1m6 thì phải rất nhiều ưu điểm mới kiếm đc Vợ ngon lành như bác list .

DannyMai2010

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Chừng nào thím đổi sang dùng iPhone thì inbox em nhé :)
Ủa phải iphone mới chịu hả ta =)) mình ghét iphone chứ đổi thì có sao đâu ta =))

FoxBeel

Reaction score
0
Sao fen không mai mối cho "thằng bạn", tự nhận xét mình hiền lành các kiểu. Ớm vkl

fanliver

Reaction score
0
DannyMai2010 said:
Lương : 15tr/tháng hoặc 250tr/năm.
Tôi vẫn thắc mắc chỗ này. Vế đầu là lương sang vế sau thêm lậu vào à. Hay thưởng cuối năm thêm mấy 70 củ nên thành 250?