Khu em họ đua nhau đi mua mì tôm các thím ạ

PlanetVN

Reaction score
0
nguoihoaico said:
Mày cũng ngu ra mua đó chứ tỏ ra thượng đẳng clg :look_down:
Mày bị điên à??? :choler: Tao mua có 3, 4 gói mì lâu lâu đổi vị ăn sáng thôi chứ có mua tích trữ đek đâu!!! :baffle: Sáng nào cũng ăn xôi với bánh mì, lâu lâu đổi món hoặc đêm khuya đói thì ăn chứ béo bổ gì... :sad:

conan.conan

Reaction score
0
vãi..thấy HN người ta gôm gạo..cả đống..đúng là..gì chứ gạo VN mình có thiều đâu..VN mình xuất khẩu gạo gần trùm mà..

Entrylevel2nd

Reaction score
2
cloud35 said:
Tới lúc dịch bùng phát ở nơi đó rồi nhà nc éo kiểm xoát nổi rồi lúc đó ngồi chờ người lại phát mì tôm ăn nha, moá nó ko phát cái nhịn đói cả nhà, nói dân trí thấp thì tự ái !nc đến chân thì mới chạy! Muộn rồi, mịa ko mua h thủ thì khi dịch bùng thì y như khẩu trang ý
Ăn hết mì chưa bạn :bye::rofl:
Những bạn page đầu tự hào bon chen mua dc thùng mì đâu rồi? Tự hào tao no tụi mày thì đói đâu rồi, ăn hết mì chưa các bạn :rofl:
Mình 2 tháng nay cơm rau thịt cá ko thiếu món j, nghĩ đến các bạn húp mì cũng tội cơ mà kệ :sad:

Gửi từ Telegram https://t.me/joinchat/MaP9NhPbdiZlpJNOMEa0Yg VOZ - Nhiếp Ảnh.Du Lịch.Ẩm Thực bằng vozFApp

tungdau1993

Reaction score
0
ha8101988 said:
Chúng mày toàn bọn ko có gia đình nói gì chả đc. Nhà tao 2 vợ chồng 3 đứa con ko tích trữ đồ đến lúc có dịch thì toang à. Có điều tao phản đối tích trữ mỳ tôm. Nhà tao cất chục cân gà. Chục cân thịt lợn. Trứng gà gần trăm. Khoai tây. Lạc..... nhưng chỉ mua có 1 thùng mì thôi. Có tích trữ cũng phải dùng cái đầu chứ
Đứa đéo nào chẳng có gia đình. Hay mày đang nói đến mấy đứa mô côi bố mẹ từ bé, trẻ em cơ nhỡ @[email protected] =))) Từ hôm đấy đến giờ nhà t đéo phải mua lấy 1 gói mì tôm :sogood: