Khu em họ đua nhau đi mua mì tôm các thím ạ

pmt0001

Reaction score
1
Mình hế tháng 4 này hết hợp đồng lao động thì về quê nên chẳng quan tâm chỉ cần cố giữ Zin tới lúc đó ko bị lây bên là ok, ở quê cái gì cũng có nên ko sợ thiếu đồ ăn :beauty:

Fancy Bitch

Reaction score
0
WENBIE said:
Hnay siêu thị vắng teo, đồ thừa mứa rồi nhé
]
Thím chụp hồi nào tui mới đi coop mart, đm đồ hộp mì gói nó vét sạch. Chả hiểu sao mua chi cả đống giấy vệ sinh. Mình mua một cây cho gia đình xài nửa năm chưa hết :surrender::surrender:

thangiobay

Reaction score
0
bush2000 said:
Gạo với mì thì VN ăn 1 năm không hết . Chưa nói đến kho dự trữ của nhà nước.
Nói dân trí thấp thì tự ái! :sad::plaster:

Gửi từ Samsung SM-A730F bằng vozFApp

WENBIE

Reaction score
4
Fancy Bitch said:
Thím chụp hồi nào tui mới đi coop mart, đm đồ hộp mì gói nó vét sạch. Chả hiểu sao mua chi cả đống giấy vệ sinh. Mình mua một cây cho gia đình xài nửa năm chưa hết :surrender::surrender:
Tôi bóc phét ở voz bao giờ đâu, đúng 17h chiều hôm nay 8/3/2020

dothanhha000

Reaction score
0
Thùng mỳ tôm hsd có 6 tháng, mua nhiều về rồi lại đổ đi chứ làm ji

BatDauHocGolang

Reaction score
0
Chả hiểu mua mì gói cho lắm để làm gì, nhắm ăn đc mấy ngày :lol:, có phải tận thế hay chiến tranh đâu mà mua cho nhiều :rofl:

cloud35

Reaction score
0
Tới lúc dịch bùng phát ở nơi đó rồi nhà nc éo kiểm xoát nổi rồi lúc đó ngồi chờ người lại phát mì tôm ăn nha, moá nó ko phát cái nhịn đói cả nhà, nói dân trí thấp thì tự ái !nc đến chân thì mới chạy! Muộn rồi, mịa ko mua h thủ thì khi dịch bùng thì y như khẩu trang ý

1thoidenho190

Reaction score
0
cloud35 said:
Tới lúc dịch bùng phát ở nơi đó rồi nhà nc éo kiểm xoát nổi rồi lúc đó ngồi chờ người lại phát mì tôm ăn nha, moá nó ko phát cái nhịn đói cả nhà, nói dân trí thấp thì tự ái !nc đến chân thì mới chạy! Muộn rồi, mịa ko mua h thủ thì khi dịch bùng thì y như khẩu trang ý
? mua để làm gì, cách li có người cơm bưng nước rót tận mồm.chợ thịt cá trước h vẫn thế. ai khóa cửa trong nhà mà mua lắm thế. mọe mua đống giấy chùi đít cả năm à

cloud35

Reaction score
0
Người ta mua dự trữ những thứ thiết yếu trong đời sống hàng ngày, tâm lý của con những người có gia đình là phải bảo đảm no đủ cho cả nhà, khi địa phương đó nghi ngờ có ca nhiễm, cách bảo vệ gia đình tốt nhất là đóng cửa ko ko tiếp xúc bên ngoài, rồi nếu mà đã có ca nhiễm thì chắc cty ở nơi đó có còn làm việc : -_- -_-