[IOS] Movie Valley X - Ứng dụng xem phim miễn phí, không quảng cáo trong khi xem phim

baccanngon

Reaction score
0
gnaz said:
cứ làm quảng cáo đầu phim là được rồi bạn ah. Như vậy cũng thoải mái hơn cho người xem.Còn mấy ông không muốn quảng cáo thì nạp vip cho tụi pub, hdviet.... mà xem., đã free còn đòi hỏi này nọ. KHắm
cảm ơn bác đã hiểu cho em :chaymau: em cũng muốn làm miễn phí lắm cơ mà k có tiền sao mà duy trì server và trên store được, nên các bác thông cảm giúp em. Như forum cũng miễn phí nè, nhưng phải quảng cáo chứ sống sao được :stick:

nhutthanh22

Reaction score
0
Mặc dù đã có sẵn kho phim ở nhà nhưng vẫn ủng hộ thớt, đừng chèn qc khi xem là ae vui rồi :D

baccanngon

Reaction score
0
[byg]kuty said:
vì câu nói này thì 5* :byebye:
bản Android em đang tiến hành lọ mọ, vì lâu k làm Android nên còn chậm lắm, xong r khéo còn nhiều lỗi nữa cơ :chaymau: khi nào có bản beta em sẽ up tạm lên mong anh em nhận xét, sau đó cứ update sửa dần :stick:

Zhiming

Reaction score
0
Hóng Android. Kho film nhiều ko thím, có sub Eng ko :v

baccanngon

Reaction score
0
Zhiming said:
Hóng Android. Kho film nhiều ko thím, có sub Eng ko :v
kho phim cũng tương đối ạ, vẫn đang cập nhật thêm nhiều phim hơn do anh em yêu cầu :chaymau: toàn vietsub thôi bác ơi :stick:

baccanngon

Reaction score
0
nhutthanh22 said:
Mặc dù đã có sẵn kho phim ở nhà nhưng vẫn ủng hộ thớt, đừng chèn qc khi xem là ae vui rồi :D
anh em nhiệt tình quá nên em chắc bỏ luôn ý định sẽ chèn quảng cáo khi xem phim, mặc dù doanh thu lúc đó chắc là nhiều nhất :adore:
Em có phần xem quảng cáo ủng hộ, nếu thấy ứng dụng tốt thì thỉnh thoảng ủng hộ em bằng xem quảng cáo là tốt lắm r. Em cảm ơn nhiều :beauty:

nhutthanh22

Reaction score
0
baccanngon said:
anh em nhiệt tình quá nên em chắc bỏ luôn ý định sẽ chèn quảng cáo khi xem phim, mặc dù doanh thu lúc đó chắc là nhiều nhất :adore:
Em có phần xem quảng cáo ủng hộ, nếu thấy ứng dụng tốt thì thỉnh thoảng ủng hộ em bằng xem quảng cáo là tốt lắm r. Em cảm ơn nhiều :beauty:
Thím để qc đầu phim cũng ổn mà, chứ đừng để giữa lúc đang xem, có mấy trang đang xem nhảy quảng cáo giật bắn người :surrender: Chứ thím k đặt quảng cáo lấy đâu mà duy trì server chứng chỉ lập trình với Apple :D

baccanngon

Reaction score
0
nhutthanh22 said:
Thím để qc đầu phim cũng ổn mà, chứ đừng để giữa lúc đang xem, có mấy trang đang xem nhảy quảng cáo giật bắn người :surrender: Chứ thím k đặt quảng cáo lấy đâu mà duy trì server chứng chỉ lập trình với Apple :D
em chỉ để quảng cáo xen lẫn các ảnh phim, và khi mở app thôi :stick: còn xem phim không cho chút quảng cáo nào cả, vì em cũng hay xem phim, cứ sắp xem là quảng cáo loạn lên ngứa mắt lắm :canny: em tin anh em cũng vậy, nên là bỏ ngay và luôn :gach: