[IOS] Movie Valley X - Ứng dụng xem phim miễn phí, không quảng cáo trong khi xem phim

8975

Reaction score
0
Em mới tải app về xem thử. Phim thì cũng kha khá. Quảng cáo như thế thì ổn, cho dù thêm 1 quảng cáo lúc đầu phim cũng có thể chấp nhận được.
Phòng trọ em lắp vnpt 40mbps, cơ mà có lúc load phim hơi lâu, với bác thêm chức năng đúp cạnh phải thì tua nhanh 10 giây như utube thì hay quá. Không còn gì để chê.
Chúc bác thành công nhé :byebye:

baccanngon

Reaction score
0
8975 said:
Em mới tải app về xem thử. Phim thì cũng kha khá. Quảng cáo như thế thì ổn, cho dù thêm 1 quảng cáo lúc đầu phim cũng có thể chấp nhận được.
Phòng trọ em lắp vnpt 40mbps, cơ mà có lúc load phim hơi lâu, với bác thêm chức năng đúp cạnh phải thì tua nhanh 10 giây như utube thì hay quá. Không còn gì để chê.
Chúc bác thành công nhé :byebye:
tốc độ mạng chỗ bác kinh hồn quá :sweat: vâng chắc là phim có link chậm link nhanh, em sẽ kiểm tra lại. Em có chức năng vuốt trái/phải tua nhanh, vuốt lên xuống nửa trái là độ sáng, nửa phải là âm lượng rồi ạ :chaymau: cái click đúp tua nhanh cũng hay, em sẽ ngâm cứu, cảm ơn bác góp ý :beauty:

baccanngon

Reaction score
0
Feel_the_beat said:
5 xao. cài ủng hộ thím mặc dù hiếm khi xem trên đt. :byebye:
cảm ơn bác ạ :adore: app này có hỗ trợ cả ipad chứ không chỉ iPhone :beauty: ipad đẹp và ngon hơn nhiều, mong bác ủng hộ

beerdz92

Reaction score
0
Ít coi phim tại bt không có thời gian rảnh thì ra rạp nhưng cũng down ủng hộ bác phát
Sent from my iPhone using vozForums

baccanngon

Reaction score
0
beerdz92 said:
Ít coi phim tại bt không có thời gian rảnh thì ra rạp nhưng cũng down ủng hộ bác phát

Sent from my iPhone using vozForums
em cảm ơn bác :adore: bác dùng thử và đánh giá xem sao, biết đâu bác lại giống em, dùng 1 thời gian xong thì đêm cứ thành thói quen mở app lên coi phim :sexy:

chuyentinhduoimua2

Reaction score
0
ủng hộ thớt hy vọng làm ăn đàng hoàng là ok rồi, ở trên đây tụi nó chỉ ném đá là giỏi thôi

baccanngon

Reaction score
0
chuyentinhduoimua2 said:
ủng hộ thớt hy vọng làm ăn đàng hoàng là ok rồi, ở trên đây tụi nó chỉ ném đá là giỏi thôi
em đã gthieu anh em voz như thế nào là sẽ mãi như thế :sexy: không có chuyện mời chào ngon ngọt, có anh em dùng xong lật mặt quảng cáo ngập tràn, thu phí xem phim đâu ạ :stick:
em cam kết được 2 điều là không bao giờ thu phí, và khi xem phim sẽ không hiện lên bất kì quảng cáo nào, kể cả khi bắt đầu xem phim (anh em vẫn chấp nhận nhưng em k muốn gây ức chế người xem) :chaymau:
rất mong anh em ủng hộ lâu dài, chứ xoá app rồi dùng app khác thì quá dễ rồi :stick:

boyugly01

Reaction score
0
Làm addon KODI đi ko thì xem có làm app cho android TV dc ko

baccanngon

Reaction score
0
pokon said:
Làm web load ngon, đừng quảng cáo giữa phim thì anh em ủng hộ
Sợ mấy cái web đang coi phim hành động, giữa phim quảng cáo Cô tết :gach:
v~ bác, cái avatar làm em vừa vuốt màn hình đuổi ruồi xong :byebye: em chỉ biết làm native thôi ạ, web em chưa biết code, mong bác ủng hộ em nha :beauty: