[IOS] Movie Valley X - Ứng dụng xem phim miễn phí, không quảng cáo trong khi xem phim

baccanngon

Reaction score
0

Em mới tập làm ứng dụng xem phim, giới thiệu anh em voz lâu rồi bên F13. Giờ xin phép được giới thiệu bên đây, mong anh em ủng hộ :adore:
Em xin cảm ơn rất nhiều :beauty:

VOZ: https://vozforums.com/showthread.php?t=6617721 (mới không vào 2 hôm do bận việc, hnay vào bị ad xoá, có lẽ trùng bài 2 box :( hix)
Fanpage: https://www.facebook.com/ILoveMovieValleyX/
Appstore: https://itunes.apple.com/vn/app/id1286226577

Tất cả đều miễn phí ạ :adore: có gì anh em ủng hộ, nếu k cũng đừng ném đá tội em :chaymau:
Em xin nói lại là KHÔNG QUẢNG CÁO KHI XEM PHIM ạ, chứ không phải toàn bộ không quảng cáo :stick: các bác đừng chửi em khi có quảng cáo ở ngoài nha :stick:
Xin cảm ơn anh em voz lần nữa :sexy:

ngdung_2005

Reaction score
0
Miễn phí > kiếm đủ tương tác > chèn quảng cáo > thu phí >>...

nhoctivip_c

Reaction score
0
ngdung_2005 said:
5 sao ngay và luôn :adore::adore: Miễn phí thì thớt hít ko khí sống luôn :beauty:

baccanngon

Reaction score
0
ngdung_2005 said:
em ghi rõ trong bài là k chèn quảng cáo khi xem, qtrong nhất là phần xem em k chèn gây ức chế rồi mà bác :go: còn ở ngoài vẫn xin chèn chút quảng cáo k thì em sống thế nào được ạ :sweat: anh em muốn miễn phí lại không quảng cáo nữa thì em biết làm sao :chaymau:

baccanngon

Reaction score
0
nhoctivip_c said:
5 sao ngay và luôn :adore::adore: Miễn phí thì thớt hít ko khí sống luôn :beauty:
vâng em chèn ở ngoài và vài chỗ thôi :go:phần quan trọng nhất lúc xem phim là không có, mặc dù lúc đó hiện qcao là khả thi nhất :chaymau: em đã hạn chế nhất có thể để anh em k khó chịu r ạ

SUPERBOY.DC

Reaction score
0
Đã tải. Khi nào chèn quảng cáo hoặc thu phí thì xóa :byebye: 1531714

gnaz

Reaction score
0
baccanngon said:
em ghi rõ trong bài là k chèn quảng cáo khi xem, qtrong nhất là phần xem em k chèn gây ức chế rồi mà bác :go: còn ở ngoài vẫn xin chèn chút quảng cáo k thì em sống thế nào được ạ :sweat: anh em muốn miễn phí lại không quảng cáo nữa thì em biết làm sao :chaymau:
cứ làm quảng cáo đầu phim là được rồi bạn ah. Như vậy cũng thoải mái hơn cho người xem.Còn mấy ông không muốn quảng cáo thì nạp vip cho tụi pub, hdviet.... mà xem., đã free còn đòi hỏi này nọ. KHắm

baccanngon

Reaction score
0
[byg]kuty said:
hóng android
bản Android em vẫn đang tiến hành bác ạ :stick: khi nào có em sẽ lại giới thiệu mong anh em ủng hộ

baccanngon

Reaction score
0
SUPERBOY.DC said:
Đã tải. Khi nào chèn quảng cáo hoặc thu phí thì xóa :byebye: 1531714
thu phí em đảm bảo 100% là không bác ạ :go: còn quảng cáo em sẽ cố gắng hạn chế nhất có thể, hiện tại chỉ quảng cáo khi mở app, còn khi xem phim, chuyển tập phim, em không cho chút quảng cáo nào cả, em hiểu tâm lý ức chế của mọi người khi xem phim mà quảng cáo lung tung mà :byebye: