Hỏi ngu 141 có được kiểm tra tin nhắn điện thoại không ?

AntonyMartial

Reaction score
0
conchimxanhver1 said:
141 là liên nghành mà thím. Có cả hình sự, cscđ, phường, csgt mà. Nếu như thím nói cảnh sát hình sự có được khám xét hình sự k

via vozForums for iPhone
Khám xét hình sự khi có dấu hiệu vi phạm hình sự nha bạn

susu18

Reaction score
0
Redants said:
em chưa gặp 141 bao giờ nhưng nếu gặp họ mà yêu cầu em cởi hết quần áo ra để kiểm tra thì em cũng cởi, mình quang minh chính đại mà có gì đâu mà sợ
Sợ là sợ ngta đ quang minh chính đại phen ah :gach::gach:

Redants

Reaction score
0
susu18 said:
Sợ là sợ ngta đ quang minh chính đại phen ah :gach::gach:
mai phen đúng là người quang minh chính đại, tôi đã nói chuyện với phen 1 lần rồi nên tôi biết, bí mật nha mai phen

MrAt

Reaction score
2
mr_skennedy said:
Ko cho check tn nó lại xem lỗi ko gương , bảo hiểm , nọ kia nó hành cho còn mệt hơn .
Đt Android h toàn có 2 không gian kích hoạt bằng 2 dấu vân tay khác nhau k cno thích thì cho nó xem không gian trắng làm đc nhau
Cho mình xin cách cài với,ss note 8 cài dc ko bạn

nguoicantho01

Reaction score
0
conchimxanhver1 said:
141 là liên nghành mà thím. Có cả hình sự, cscđ, phường, csgt mà. Nếu như thím nói cảnh sát hình sự có được khám xét hình sự k

via vozForums for iPhone
Hình sự muốn khám xét thì phải có Lệnh khám xét hoặc Lệnh khám xét khẩn cấp của Thủ trưởng cơ quan cảnh sát điều tra, chứ méo phải cứ công an hình sự là có quyền khám :">
Nếu là khám theo Lệnh khám xét thì còn phải có bên Viện kiểm sát đi theo nữa, còn Lệnh khám xét khẩn cấp thì ko cần bên VKS.
Còn hành chính thông thường thì chỉ dc khám người, phương tiện thôi, ko dc xem điện thoại, thư tín