Hỏi ngu 141 có được kiểm tra tin nhắn điện thoại không ?

Luongkho

Reaction score
0
AntonyMartial said:
Như title thằng bạn mình không mũ bị tuýt vào nó kiểm tra xe đồ đạc không có gì,xong đòi kiểm tra tin nhắn.Không có gì mất 2lít mới được đi.Vậy cho mình hỏi nó kiểm tra tin nhắn như thế có được không nhỉ ???
:gach: Do thím ngu thôi! Chả mắc lỗi gì mà feed nó 200k. :chaymau: Lần sau nó có gọi vào thì cứ tươi cười mà hỏi thăm sức khỏe, gia đình chúng nó, công tác ở đâu,... Phải nhây vào là lần sau có thấy mặt nó cũng đép thèm gọi trừ khi rủ nhậu.

AntonyMartial

Reaction score
0
Luongkho said:
:gach: Do thím ngu thôi! Chả mắc lỗi gì mà feed nó 200k. :chaymau: Lần sau nó có gọi vào thì cứ tươi cười mà hỏi thăm sức khỏe, gia đình chúng nó, công tác ở đâu,... Phải nhây vào là lần sau có thấy mặt nó cũng đép thèm gọi trừ khi rủ nhậu.
Không mũ mà bạn

kiem_bo

Reaction score
0
mr_skennedy said:
Ko cho check tn nó lại xem lỗi ko gương , bảo hiểm , nọ kia nó hành cho còn mệt hơn .
Đt Android h toàn có 2 không gian kích hoạt bằng 2 dấu vân tay khác nhau k cno thích thì cho nó xem không gian trắng làm đ gì nhau hehe

via vozForums for iPad
cái đó do bạn chứ có phải ko cho kiểm tra tin nhắn tự dưng xe bạn đang có gương 1s sau gương tự biến mất, bảo hiểm đang còn hạn tự dưng lùi ngày thành hết hạn

MUốn kiểm tra tin nhắn, hoặc lục đt này nọ phải có giấy tờ đàng hoàng. Đâu phải hình sự muốn kiểm tra cá nhân thì kiểm

1 hôm nó sộc vô nhà, đòi kiểm tra nhà với tư cách là hình sự. Hoặc thằng ất ơ nào đó giơ thẻ bảo là hình sự rồi nói bạn dưa đt để cho nó cầm kiểm tra.

Cái này ai chịu,

0000mc

Reaction score
1
quynhhuong999 said:
Mày không sợ nhưng bọn tao sợ :sosad:
Ông gạ mấy con cấp 2 chát xiếc ăn:sweat:sweat::

shin14

Reaction score
0
AntonyMartial said:
Tin nhắn,thư tín là quyền bất khả xâm phạm có trong Hiến pháp bạn nhé:chaymau:
Luongkho said:
141 thủ đô tiếp tất cả các tp nhây nhé :beauty:

shin14

Reaction score
0
AntonyMartial said:
Lảm nhảm gì vậy bạn :chaymau:
tối muộn lao vào chốt nhây xem, sẽ biết t k lảm nhảm nhé my fen :look_down:

bancaseiphone

Reaction score
0
Redants said:
em chưa gặp 141 bao giờ nhưng nếu gặp họ mà yêu cầu em cởi hết quần áo ra để kiểm tra thì em cũng cởi, mình quang minh chính đại mà có gì đâu mà sợ
:sexy::sexy: thím hay lưu thông ở đoạn nào, để mình bảo ae canh

AntonyMartial

Reaction score
0
shin14 said:
tối muộn lao vào chốt nhây xem, sẽ biết t k lảm nhảm nhé my fen :look_down:
Chỉ bố láo bố toét mới sợ đây đàng hoàng lịch sự sợ đứa nào :look_down: mà nhây là nhây như nào :look_down:

evovideptrai_ver3

Reaction score
0
AntonyMartial said:
Chỉ bố láo bố toét mới sợ đây đàng hoàng lịch sự sợ đứa nào :look_down: mà nhây là nhây như nào :look_down:
Làm gì có thằng đàng hoàng nào đi không mũ rồi lại đổ cho thằng bạn :)

via vozForums for iPhone