Học sinh cấp 3 viết thuật toán chẩn đoán sớm ung thư

KBGLTB

Reaction score
0
phant0mlord said:
fen có thể giới thiệu giúp mình đc ko, mình đang chán .net và c , kiếm cái gì học thêm để làm winner 6k trump / tháng nào.
Kiến thức chuyên môn y học thì nó phải gọi là khó vcd, trc e làm có làm qlbv, tính dùng các số liệu mà bác sĩ nhập vào để đưa ra chẩn đoán kiểu bệnh gì mà nó đã lằng nhằng vcd ra rồi.
Kiến thức lập trình thì cũng khó lòi, với những cái mới thì còn khó nữa, bản thân e đi làm giờ vẫn phải học.
TA của ngành củ đậu này nó cũng ảo ảo, nhiều thuật ngữ kiểu ai biết thì chỉ thôi chứ gg dịch toang luôn.
Thuật toán thì càng khó nữa, nhưng e ko giám nói linh tinh vì biết đâu các e ấy thiên tài thật.
Em nghĩ là bác đang troll em. Mình cũng từng làm một project về âm thanh sử dụng deep learning nên mình biết cách tìm hiểu. Về kiến thức lập trình thì bác sẽ thấy mấy thư viện nâng cao nó hỗ trợ nhiều như thế nào. Không tin bác có thể lên mạng xem bọn nó hướng dẫn build mạng nơ-ron dùng keras nhanh như thế nào.

dangmt

Reaction score
0
phant0mlord said:
fen có thể giới thiệu giúp mình đc ko, mình đang chán .net và c , kiếm cái gì học thêm để làm winner 6k trump / tháng nào.
Kiến thức chuyên môn y học thì nó phải gọi là khó vcd, trc e làm có làm qlbv, tính dùng các số liệu mà bác sĩ nhập vào để đưa ra chẩn đoán kiểu bệnh gì mà nó đã lằng nhằng vcd ra rồi.
Kiến thức lập trình thì cũng khó lòi, với những cái mới thì còn khó nữa, bản thân e đi làm giờ vẫn phải học.
TA của ngành củ đậu này nó cũng ảo ảo, nhiều thuật ngữ kiểu ai biết thì chỉ thôi chứ gg dịch toang luôn.
Thuật toán thì càng khó nữa, nhưng e ko giám nói linh tinh vì biết đâu các e ấy thiên tài thật.
Bác troll nặng quá. :look_down:

xiao20

Reaction score
0
__AND1__ said:
nhiều anh không có bằng chứng gì mà phán người ta fake, thi hộ/làm hộ là sao?
biết đâu các cháu nó tài năng, thần đồng có người hướng dẫn tốt thiệt?

chưa gì đã thấy mùi ném đá, vùi dập, a dua rồi. Thói gato của người Việt thật đã tới ngưỡng đỉnh cao:sogood:
chả biết làm được cái gì không nhưng không muốn thấy người khác thành công, hơn mình :sogood::sogood:
-Là học sinh thì học không phải 1 mà là gần chục môn, thời gian học chục môn đó cũng đã tốn nhiều thời gian thì thời gian đâu ra mà đi nghiên cứu.
-Người hướng dẫn tốt thì phải thuê từ bên ngoài về mà đã thuê vậy thì gần như là họ làm hết nhé. Những người "thầy" hướng dẫn đề tài nhận giải vài năm trước xác nhận điều đó nhé.
-Còn nếu người hướng dẫn là giáo viên cấp 3 thì xin lỗi nhé, tuổi ... làm được. Hồi đi học thấy thầy cô giỏi ghê nhưng lớn lên xíu thì tụi cùng học cũng làm thầy cô này nọ thì hiểu là thầy cô không thể làm được những cái này.
-Vùi dập để xã hội biết thực trạng của giáo dục VN như thế nào chứ không phải ngồi đó mà tự hào ba cái không đúng như thế này thì sẵn sàng vùi dập nhé.

quay tay clone ver3

Reaction score
0
người ta học 9 năm đọc 1 cái tiêu bản dưới kính hiển vi còn đắn đo trả kết quả ung thư hay lành tính, riêng khoản về kiến thức y học tôi nghĩ là các em đ’ biết cái mù gì đâu

via vozForums for iPhone

tiachopnhi

Reaction score
0
import numpy as np

import pandas as pd

import keras from tensorflow

pduybach

Reaction score
0
Iem sắp thất nghiệp cmnr mà các bác nghi ngờ mấy bé tgiả thế

ZenChan