lamhabk

Reaction score
0
duchoadl said:
sau 1 ngày tìm tòi đã fix lỗi xài ngon lành :D ( tuy n/s: 000000000)
Bạn có thể hướng dẫn cho mình biết được không? mình cũng đang bị lỗi này mail của mình là [email protected]
cảm ơn bạn nhiều

lamhabk

Reaction score
0
chris0510 said:
cái này fix sóng đơn giản mà bác! trước em cũng bị nhưng giờ làm đơn giản rồi! lưu ý khi up rom nhớ back up Efs trước nhé!
Bạn hướng dẫn giúp mình với, mình đang dinh lỗi này. Email mình là [email protected]

lamhabk

Reaction score
0
dungmilo12345 said:
mình cũng mua hàng S3 xách tay ở đàotoàn và gặp lỗi tương tự như bạn rồi mình ra bảo hành nó cài cho mình cái ARIZA Part. Một hôm vợ mình nghịch thế nào lại xảy ra lỗi đó và minh chạy thử ARIZA Part và đợi nó chạy mất chưa đầy 5 phút và tự động reboot lại máy thế là dùng được có mạng luôn...Link tải ARIZA Part nè bạn http://forum.xda-developers.com/show....php?t=1918601
A có thể cho E biết cách sử dụng thằng này thế nào kô?

jetdite

Reaction score
0
Vãi bác daotoan bán hàng quá thượng vàng hạ cám. Trước mua đi mua 4s mà các nơi khác hết hàng nên phải ra daotoan Triệu Việt Vương. Được dí ngay cho con 4s nguyên hộp mà còn 2 tháng bh apple :rofl: Khách chê trách mới chịu nôn ra máy chưa active :D

Hàng thế này thì hơi khiếp đấy, trong phiếu bh ghi rõ là không bh máy hỏng do up rom. Vào trường hợp này thì chẳng khác nào chơi khăm khách.

dungmilo12345

Reaction score
0
lamhabk said:
A có thể cho E biết cách sử dụng thằng này thế nào kô?
Cái này đơn giản thôi...Bạn tải cái ARIZA part về rồi copy vào máy rồi chạy nó thôi, đợi khoảng 10s rồi nó hiện Apply patch bấm vào xong đợi khoảng 30s rồi nó reboot vào là có mạng liền ak`....
Chú ý : khi chạy ARIZA part mà lỗi Busybox thì bạn vào google play cài Busybox về...rồi chạy lại ARIZA part la ok