devilxz2

Reaction score
0
zee1511 said:
Thật hả thím, thế còn thằng bulk powder?
Mà công nhận uống mypro với bulk tập ko thấy lên cơ như hồi uống ON, sau này thì bỏ luôn ko uống whey nữa =))
Dĩ nhiên thằng bulk powder em ko có thông tin chính xác nên xin sẽ ko phán bậy bạ :sexy::byebye:

Digsby

Reaction score
1
Chưa bao h thấy ae vozer gymer đông và hung hãn như đợt này

Make voz great again

Gửi từ Grab Phone bằng vozFApp

cool279

Reaction score
0
seke said:
uống trong bao lâu thím nhỉ ?
1 thùng tầm 70 lần uống. chia ra sáng 1 lần tập về 1 lần. được 1 tháng đó bác
ai chê cứ chê chứ em cũng thử qua mypro bulk powder iso 93 rồi 1 vài hydrolized.
thấy hiện giờ iso 93 là best P/P rồi. với giá mua mấy thằng khác bác quay về mua iso 93 rồi dùng nhiều lên hiệu quả vẫn chấp mấy thằng kia với tình hình giá hiện giờ

nguoilamvu0n

Reaction score
0
cool279 said:
1 thùng tầm 70 lần uống. chia ra sáng 1 lần tập về 1 lần. được 1 tháng đó bác
ai chê cứ chê chứ em cũng thử qua mypro bulk powder iso 93 rồi 1 vài hydrolized.
thấy hiện giờ iso 93 là best P/P rồi. với giá mua mấy thằng khác bác quay về mua iso 93 rồi dùng nhiều lên hiệu quả vẫn chấp mấy thằng kia với tình hình giá hiện giờ
P/p thì chắc best rồi vì rẻ quá mà :shame::shame:

Mà uống 2 loại cùng lúc đc ko nhỉ, có hại gì không em xúc thêm về uống thử.

khonglamgimacungban

Reaction score
1

Hôm bữa Black Friday đi kiếm tí gì mua cũng hốt được em này , phí ship các kiểu con đà điểu hết có khoảng 46$ :sexy: . Tính ra khoảng 1tr1 tr2 quá nuột . Hũ này chắc mình nốc trong 3 tháng :sexy:

khonglamgimacungban

Reaction score
1
simpleman.pv said:
em có tập tạ tay 9kg, nhảy dây tầm 1h buổi tối, em có ăn uống thêm khá nhiều mà từ lúc tập tăng 5kg(50kg=>55kg), hơn 1 tháng nay em vẫn duy trì mà ko thấy tăng cân là sao các thím?
Cái này chắc là do chế độ ăn của thím rồi . Thím vẫn giữ chế độ ăn như cũ hay tăng lên ? Vì khi càng tăng cân thì tốc độ tăng của thím sẽ càng chậm lại không nhanh được như lúc mới tập đâu , nên thím muốn tăng lên nhanh hơn thì phải ăn nhiều hơn . Nguyên tắc như cũ calories in > calories out . Ví dụ hồi xưa lúc thím 50kg thím cần khoảng 1600 calories 1 ngày để giữ số kg . Bây giờ thím 55kg rồi thì cơ thể có thể cần 1k8 2k để duy trì số kg :chaymau:

handoi

Reaction score
0
khonglamgimacungban said:

Hôm bữa Black Friday đi kiếm tí gì mua cũng hốt được em này , phí ship các kiểu con đà điểu hết có khoảng 46$ :sexy: . Tính ra khoảng 1tr1 tr2 quá nuột . Hũ này chắc mình nốc trong 3 tháng :sexy:
Chưa đến 2 cân rưỡi mà uống tận 3 tháng

khonglamgimacungban

Reaction score
1
handoi said:
Chưa đến 2 cân rưỡi mà uống tận 3 tháng
Em toàn ăn thôi thím . Hôm nào thấy ăn không đủ với lại cảm thấy lười nấu ăn thì mới uống thôi . Chứ đa số là em 1 muỗng/1 ngày . Có hôm không cần uống luôn nếu đã ăn đủ số protein trong ngày :byebye::byebye: