khonglamgimacungban

Reaction score
1
cool279 said:
À, ăn là quan trọng nhất chứ ko phải tốt hơn đâu bác ơi. cái này hỗ trợ thôi. ăn ko ra gì thì uống cũng vậy ò :D. Nhưng whey ON ún dễ nổi mụn, nhất là mụn ở đ*t =)). Đẻ mà ăn đủ số protein 1 ngày cũng chua lắm. Nước ngoài họ tính là pound*2 mình dùng kg phải x3 x4 lận. Haizz!!!!
Thím đừng hù em , em uống hết 1 hũ rồi có thấy mụn gì đâu :stick::stick: , ở đít thì chưa kiểm tra

rexviet

Reaction score
0
khonglamgimacungban said:
Mình mới mua thử vị gọi là "French vanilla" uống thử coi sao . Lần trước thì mua thử cái "double chocolate" uống cũng ổn đó thím . Mà mình khi uống thì thường hay xay chung với rau nên mùi vị nó cũng không quan trọng lắm , mình chỉ cần cái gì để làm bớt cái mùi của rau cho mình khỏi cảm thấy như đang uống nước hồ bơi thôi :stick: :stick:
Bác thường xay chung với rau gì vậy ạ? Xin công thức hôm nào lười lười làm kiểu này ăn sáng :sexy: 867112

rexviet

Reaction score
0
tkpro1993 said:
Nghe nói mấy loại whey iso thì nó tách chất luco gì ra nên ko bị nổi mụn mà thím .

Định uống whey bổ sung thêm pro mà bghe thím nói thấy ghê quá tạie. Dễ nổi mụn lắm

Được gửi từ iPhone 7Plus - vozForums
Mấy thím nạp vào nhiều protein mà ko ăn nhiều hoa quả, rau củ thì lên mụn phải rồi. Phải ăn nhiều hoa quả, rau củ vào :beauty: 867112

cool279

Reaction score
0
tkpro1993 said:
Nghe nói mấy loại whey iso thì nó tách chất luco gì ra nên ko bị nổi mụn mà thím .

Định uống whey bổ sung thêm pro mà bghe thím nói thấy ghê quá tạie. Dễ nổi mụn lắm

Được gửi từ iPhone 7Plus - vozForums
Bác phải tìm hiểu chính xác xem hủ whey ON đó bao nhiêu % iso, bao nhiêu % concern. Không phải iso hoàn toàn đâu :D

khonglamgimacungban

Reaction score
1
rexviet said:
Bác thường xay chung với rau gì vậy ạ? Xin công thức hôm nào lười lười làm kiểu này ăn sáng :sexy: 867112

Rau này nè thím :byebye: . Nó gọi là kale , em gu gồ dịch thì nó kêu là cải xoăn em không biết ở VN có rau này không :byebye: . Mà thím nếu không có thì cứ xài bắp cải xanh hay rau bina vô tư . Công thức thì cũng đơn giản thôi thím , càng nhiều rau càng tốt chuối 1 quả 1 muỗng whey bỏ vô xay . Đảm bảo thím không còn ngửi thấy mùi rau nữa
. Chuối đúng là loại trái cây thần thánh
. Còn nếu thím muốn dùng để ăn sáng thì thím có thể nấu yến mạch xong để nguội rồi bỏ vô xay chung , đảm bảo no lòi kèn
(hoặc để nó sống cũng được nhưng nó sẽ cộm cộm hơi khó uống :chaymau:)

Gassu

Reaction score
0
khaivan2210 said:
Thím uống 2 hũ thấy sao
2 hũ thì cũng 2 tháng, ngày mình dùng 3 muỗng mình đang tập lên cân
cân vẫn lên đều đều cơ thì săn lại nhưng người mình vẫn có mỡ gồng lên hay lúc tập mới thấy rõ cơ
vì làm văn phòng lâu lâu còn ăn nhậu này kia nữa k tránh được

Mình 175cm 68kg hồi hè là mình 58kg

Gửi từ LG G6 bằng vozFApp

Gassu

Reaction score
0
[
Gassu said:
Mọi người cho xin cái link bảo iso93 pro vớ va vớ vẩn với tiếng anh hay tiếng trung đều được
mới mua thùng iso93 thứ 3 giờ lên đây đọc sao thấy ớn ớn

Mình dùng whey vì làm văn phòng không có cách mấy tiếng thì lôi food ra vọng họng được

Trích dẫn lại lần nữa cho thím nào đi ngang ném cho cái link đọc kham khảo

qkhanhpro

Reaction score
1
Tiền ít nên rít iso93 thôi
Ít nhất là không thấy nổi mụn
Có phải là nước lã hay không thì cũng không biết được :shame:

Nix

Reaction score
0
handoi said:
Đọc post ở page trước của mình để biết cách lựa whey nhé
Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums
Em 1m75 54kg, có tập gym nhưng ko nặng lắm thì nên uống whey hay mass và loại nào tốt ạ :sad: