Giá đồng hồ sao chênh lệch khác nhau các nơi bán nhiều vậy các thím.

xicalo2

Reaction score
0
Đồng hồ nữ thì các bà các mẹ ít khi quan tâm tìm hiểu thương hiệu, chủ yếu là thấy hỏi giá mua bao nhiêu rồi thấy đẹp thì khen. Chứ làm gì có chuyện ngồi đó mà phân tích chiếc đồng hồ này từ nước nào, cơ hay quartz, thép không gỉ hay thép xi các kiểu.....

Đồng hồ đeo ra ngoài đường người ta để ý ít lắm, chủ yếu là nhìn qua rồi thôi.

Còn mà muốn đc người ta để ý đồng hồ mình thì đi xe bus là ok.

Trước mình toàn đi xe bus đeo cái casio efr 527l được tặng khi mua xe honda, đeo vào nhìn khá đẹp và hơi trẩu
, hôm đang đeo lên xe 1 lúc thì có thằng thanh niên săm trổ nó cứ nhìn đồng hồ mình, lúc sau nó ra chỗ mình hỏi giờ đồng thời tay nó cũng cầm vào cái đồng hồ mình đang đeo luôn và nó cúi xuống định xem. Mình thì thấy nó săm trổ nên cũng phải trẩu và giật nhẹ tay lại. Tay giơ ra phía trước tạo hình nắm đấm, sau đó thu về vuông góc với ngực và cúi nhẹ đầu xuống xem giờ. Chắc nó nghĩ " DM anh đeo đồng hồ đẹp VL"

Từ sau có thằng nào trẩu hỏi giờ là phải thể hiện đặc biệt chứ nhỉ

**Doremon**

Reaction score
2
xicalo2 said:
Mua đi pác. Thương hiệu lich sử gì. Đồng hồ thời trang đeo vào thấy đẹp là ok. Mình có phải dân chơi đồng hồ chuyên nghiệp đâu mà

Dù có đeo longines omega rolex trăm triệu, ra ngoài đường chả ai để ý đâu
Cùng quan điểm với bác :D lắm ông mua đồng hồ cứ phải nâng tầm quan điểm lên, mua phải mua đồng hồ cơ, đắt tiền, thương hiệu nổi tiếng, có bề dày lịch sử, quazt là ko chơi... thấy mấy ông tự phong dân chơi đồng hồ kiểu đó thật lố bịch :D mua đồng hồ cứ thích, thấy hợp thì mua thôi, phù hợp về giá tiền và thời trang, sở thích của mỗi người, ko quan trọng là cơ hay quazt, cứ nghe ông nọ ông kia bàn rồi cuối cùng mua về đeo ko hợp thấy xấu kinh ra

Lucius Fox

Reaction score
0
phawcazh said:
Con này bữa chở má đi chợ, để ý thấy ngta đeo nhiều phết, về đổi ý mua con rẻ hơn mà ko ai đeo đỡ đụng hàng :byebye::byebye:

via vozForums for iPhone
Mắt bác tinh quá mình ưng :beauty:

nneo

Reaction score
1
Atematsu said:
Nhảm lìn, mua tặng gái đồng hồ 6-7tr mà mấy ông cứ suốt ngày thương hiệu với chả lsu
6tr mua chưa dc cái khóa hay cái dây đồng hồ

Mà dm, gái nó quan tâm đéo gì mấy cái đó... miễn nhãn hàng thấy tên quen mắt, đẹp đẹp là dc..đeo vài năm chứ có đeo cả đời đéo đâu

Chán..
:go:
vl 6tr chưa mua được cái khóa đồng hồ, winner voz lương 300 củ đây à :look_down:

Dream8x

Reaction score
0
Tvxq240608 said:
Tôi đéo biết a thần thánh thế nào chứ chú tôi sửa đồng hồ ở tỉnh mà còn đéo dám đi mua đồng hồ nữa là, ông ấy bảo chỉ có mua của bọn xách tay cắp nách là chuẩn nhất, còn thì Đăng quang các thứ là toàn bố láo hết, vì lợi nhuận của ngành này có quá cao. Người bán dễ sa ngã lắm, từ chỗ lãi vài trăm đến triệu 1 cái thì tự nhiên có cách để lãi gấp 10 chỗ đấy. Tội gì người ta không làm:sogood:

via vozForums for iPhone
Đăng Quang ko bố láo thì bọn nào bố láo. Ai chơi đồng hồ auth đều biết bọn này rồi.
Còn thanh niên ko chơi đồng hồ mà chỉ dựa vào lời nói của ông chú sửa ở tỉnh mà phán thì cũng hơi nói bừa rồi :chaymau:

dochanh123

Reaction score
0
Atematsu said:
Nhảm lìn, mua tặng gái đồng hồ 6-7tr mà mấy ông cứ suốt ngày thương hiệu với chả lsu
6tr mua chưa dc cái khóa hay cái dây đồng hồ

Mà dm, gái nó quan tâm đéo gì mấy cái đó... miễn nhãn hàng thấy tên quen mắt, đẹp đẹp là dc..đeo vài năm chứ có đeo cả đời đéo đâu

Chán..
:go:
nneo said:
uh, loser bọn tôi chỉ mua đc casio, orient, seiko thôi, anh winner thì lượn đi, vào topic của loser làm gì :look_down:
ông ấy nói đúng cmnr, cãi cái gì :surrender: