Giá đồng hồ sao chênh lệch khác nhau các nơi bán nhiều vậy các thím.

kiofanta

Reaction score
0
Tình hình em định mua cho con vợ cái đồng hồ guess. Mà tham khảo nhiều nguồn để mua uy tín mà thấy chênh lệch nhiều nơi bán quá. Giá hãng khoản 6tr5 mà nhiều nơi bán giao động từ 2tr8 đến 6tr quá. Bác nào biết chỗ bán đồng hồ guess uy tín mà giá hợp lí tư vấn giúp mình luôn nhé. :byebye::byebye:

vn01466485

Reaction score
0
kiofanta said:
Tình hình em định mua cho con vợ cái đồng hồ guess. Mà tham khảo nhiều nguồn để mua uy tín mà thấy chênh lệch nhiều nơi bán quá. Giá hãng khoản 6tr5 mà nhiều nơi bán giao động từ 2tr8 đến 6tr quá. Bác nào biết chỗ bán đồng hồ guess uy tín mà giá hợp lí tư vấn giúp mình luôn nhé. :byebye::byebye:
Chọn trên website rồi nhờ người mua uy tín ship về thím ơi. Giá tốt và bảo đảm chính hãng. Khỏi lăn tăn. :byebye:

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
Chênh lệch giá là chuyện làm ăn của người ta

Thím nhiệm vụ là tiêu dùng thông thái , chọn lựa sao cho khỏi bị thiệt về mình thôi.

kiofanta

Reaction score
0
ac2801 said:
khuyên bác chủ ko nên mua đồng hồ Guess
Sao thế thím ơi. Chắc lượng chán hay hàng giả nhiều thím

kenshin_kul

Reaction score
0
kiofanta said:
Sao thế thím ơi. Chắc lượng chán hay hàng giả nhiều thím
no brandname no history
2 thứ quan trọng nhất với đồng hồ

d4_manager

Reaction score
0
đồng hồ guess là đeo để thấy chữ guess thôi, chả có gì để mua đâu thím, trừ khi fan cuồng của guess hoặc thừa tiền

JUchi

Reaction score
6
Marc Jacobs, Michael Kors, Skagen 3 con này pp đúng.

kenshin_kul

Reaction score
0
nói chung các ông chơi đồng hồ thì tìm con nào có history tốt, khởi đầu đã làm đồng hồ rồi

đồng hồ thụy sĩ họ làm cả trăm năm rồi

chứ mấy con hàng đồng hồ mới đc vài chục năm, rồi ăn theo nhãn hiệu thời trang thì mua đeo làm j, ngta nhìn cái biết ngay, ko chê nhưng ko đc đánh giá cao