Mặc Gel - Wax - Pomade [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] Part 2

balidancer

Reaction score
0
1/11/111/1111 said:
Mấy em cao cao giá chát quá, em hơm đầu tư nổi. :sosad::sosad:
Vol, original clay 200k Shopee đầy. Shop nào nhiều 5* là quất k phải nghĩ ngợi

takenV

Reaction score
0
titan2912 said:
Định cắt Quiff , ở SG có chỗ nào cắt ổn không anh em .
Ké cái coi, hôm bữa nghe ông nào qua Tony, cắt cũng được mà đợi cả hơn tiếng :stick:

banvibarca

Reaction score
0
Xin review mấy con hàng waterbased firm hold của Nostalgic Grooming ạ :adore: Chưa xài pre bao giờ thì dùng con nào ngon bổ rẻ mấy thím? Tóc mình sợi mỏng mật độ dày, tóc dầu và mềm hơi thiếu volume :sosad:

Sent from Samsung SM-G935F using vozFApp

banvibarca

Reaction score
0
takenV said:
Ké cái coi, hôm bữa nghe ông nào qua Tony, cắt cũng được mà đợi cả hơn tiếng :stick:
Ké luôn chỗ cắt mấy style side part classic đẹp mà gần Gò Vấp tí, Hoài Niệm với Tony xa vl :sweat:

qwertyu12345

Reaction score
0
takenV said:
Tui mới cắt bên tony,ko biết bên đó dùng sáp gì vậy nhỉ ? Tui thấy độ bóng ổn,mà giữ nếp nữa. Đội mũ bảo hiểm đi 2 tiếng xong về nhà,vẫn còn phồng nhẹ. Biết chỉ dùm với
Gửi từ LGE LG-F800L bằng vozFApp

banvibarca

Reaction score
0
qwertyu12345 said:
Tui mới cắt bên tony,ko biết bên đó dùng sáp gì vậy nhỉ ? Tui thấy độ bóng ổn,mà giữ nếp nữa. Đội mũ bảo hiểm đi 2 tiếng xong về nhà,vẫn còn phồng nhẹ. Biết chỉ dùm với
Gửi từ LGE LG-F800L bằng vozFApp
Bữa 29 tết mình qua tính cắt mà đợi lâu quá nên bỏ về. Thấy vuốt khách nếu khách ko yêu cầu thì vuốt Volcanic Clay thôi thím, pre gì thì ko để ý

dut_trym

Reaction score
0

mới xin đc ít matte paste chiết, có thím nào cần review không :)

dut_trym

Reaction score
0
vozBot said:
vcna1234K.I.A — Joined Jul 2013
Sao bây giờ các shop ít bán con Reuzel Tonic thế các thím ? con đó bị phốt gì hay sao ? tóc dài đến mắt hơi dầu pre bằng con đó đc ko ?

Đăng từ next.voz.vnhttps://next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.
Reuzel tonic giá chát hơn bona, volum không bằng, kém khô hơn nên các shop ít nhập về, hình như Tiến Đích còn. Con ấy hợp tóc dầu phết. Nó là tonic nên dình cũng khó hơn spray :)

RamBeo said:
mohica nên dùng sáp nào các anh em
Tuỳ chất tóc nữa, đa phần bị rr với ngựa thuốc nên k để ý chứ hai con đấy nặng bỏ cha, tóc mềm apply lên sập cái một.
mohica thực sự muốn ngon và giữ lâu đừng chơi em nào clay :)