Game thủ DOTA chân chính, mời vào đây :-)

demon311

Reaction score
0
eet789 said:
Mấy thằng team dire bị ngáo thì phải

Tập trung push trụ thì win cmnr.
2 con omni rất tỉnh, con ember thấy cũng bt
Hôm trước con ember nhả ra bóng lợn vì OD hex mới vui

minh_la_boy

Reaction score
0
Có thím nào để tên tiếng Việt, chơi thỉnh thoảng gặp Vietnoy ở enemy team, nó mà thắng cái là quay sang chửi mình ko, nhất là lúc mình chơi carry, kiểu như là nó bị dị ứng với người Việt chơi carry thì phải :surrender:
trong khi nó chơi cũng bt, team nó hay thôi :tire:
còn gặp đồng dâm trong team là em xạo trước, hay chat voice nên đa số là vui vẻ ko có gì cay cú :lmao:

HIVdaika

Reaction score
0
minh_la_boy said:
Có thím nào để tên tiếng Việt, chơi thỉnh thoảng gặp Vietnoy ở enemy team, nó mà thắng cái là quay sang chửi mình ko, nhất là lúc mình chơi carry, kiểu như là nó bị dị ứng với người Việt chơi carry thì phải :surrender:
còn gặp đồng dâm trong team là em xạo trước, hay chat voice nên đa số là vui vẻ ko có gì cay cú :lmao:
Gặp VN toàn chat tiếng anh với tụi nó. voice cũng tiếng anh, kệ cm tụi nó. BIết mình VN gặp thằng đánh vui vẻ thì không sao, gặp thằng try hard lvl max nhỡ thua hay mistake các kiểu nó blame tiếng Việt mệt vc. Thà bị blame bằng tiếng anh :gach:

congchuabebong

Reaction score
0
minh_la_boy said:
HIVdaika said:
Gặp VN toàn chat tiếng anh với tụi nó. voice cũng tiếng anh, kệ cm tụi nó. BIết mình VN gặp thằng đánh vui vẻ thì không sao, gặp thằng try hard lvl max nhỡ thua hay mistake các kiểu nó blame tiếng Việt mệt vc. Thà bị blame bằng tiếng anh :gach:
mình thì toàn mute hết , đó là thói quen khi đi boost rank , giờ thành ra quen rồi :gach:
lần trước mới lập lobby cũng quen tay mute hết , tầm 10 phút mới nhớ ra awnmute :gach:

A88XM-A

Reaction score
0
có ai đánh normal buổi tối ko ? lủi thủi đánh rank 1 mình hoài chán quá

F_machine

Reaction score
0
congchuabebong said:
mình thì toàn mute hết , đó là thói quen khi đi boost rank , giờ thành ra quen rồi :gach:
lần trước mới lập lobby cũng quen tay mute hết , tầm 10 phút mới nhớ ra awnmute :gach:
Hôm nọ vào xem trên talk có thằng boost rank, spam mepoo vào hành gà 2 3 k rồi toàn xạo l ez này nọ ghét vl :tire:

congchuabebong

Reaction score
0
F_machine said:
Hôm nọ vào xem trên talk có thằng boost rank, spam mepoo vào hành gà 2 3 k rồi toàn xạo l ez này nọ ghét vl :tire:
not me :pudency:

mucong123

Reaction score
0
Có bác nào bị crash dota sau bản win 10 mới k, dùng nút nguồn mới tắt đc máy

HIVdaika

Reaction score
0
Game 5 core, last pick LC. 4 thằng vietnoy chia đều hai team. FV cầm bottle đi roam, ward mắt, dkm nó :rofl::rofl:. Blame trời long đất lở hết, cuối cùng vào game đánh thế đéo nào team bạn sida owning early game xong win từ từ luôn. Thằng LC farm rừng còn troll " Fv roam " bla bla các kiểu nữa. MÌnh blame lại thì bọn nó bảo "shut up void, dont war, we can win". Cái đậu má :rofl: