Game thủ DOTA chân chính, mời vào đây :-)

Kuang2

Reaction score
0
Như các bạn đã thấy thì vOz quyết tâm gây dựng cho gamer 1 sân chơi lớn hơn, hy vọng các bạn sẽ có thêm nhiều niềm vui hơn trong thời gian rảnh rỗi chém gió.

Hiện tại cũng khá nhiều bạn phản ảnh cho mình về việc các game rất đông người chơi, nhưng chưa có box riêng để sinh hoạt cho vui vẻ. Mình xin có ý kiến thế này: đối với game DOTA nói chung (bao gồm tất cả các bản chơi), mình muốn các bạn trả lời cho mình các câu hỏi sau:

* ai xứng đáng làm mod cho box Dota (đề cử ít nhất 2 người - không nhất thiết đang phải là mod, mà có thể là người hoàn toàn mới).
* nội quy của box dota như thế nào là hợp lý, mọi người có quyền nêu lên ý kiến của riêng mình.

Nếu như có ít nhất 2 mod xứng đáng, và nội quy xây dựng đầy đủ, triệt để, anh em đồng lòng tuân theo thì mình hứa box Dota sẽ sớm, rất sớm có mặt trên vOz.

Thân chào :gach:

Các game khác hoàn toàn có thể mở thread mới với nội dung tương tự để xin mở box.

Terrorblade

Reaction score
1
Mà anh thả ghim ra chứ ghim lên như này các con dời không thấy đâu :byebye:

geomancer

Reaction score
0
Đề cử mod box Dota : Deathwing_19xx, Baby | Diehard, Jay

Nội quy box Dota : ngoài việc thoải mái được bàn luận các vấn đề liên quan tới Dota thì

- Không gây flame, gây war giữa fanboy các team, war với game khác, không chửi tục, mạt sát nhau.

- Cấm tiệt các thể loại quảng cáo, PR shop dota, cày thuê ... kể cả để ở chữ ký. Có thể lập riêng một topic để trade only.

- Cấm các thể loại chia sẻ, cổ động hack cheat...

Có thể có các topic quyên góp để tổ chức giải Dota mang thương hiệu vOz thường xuyên hơn, tiếp tục các giải đã được mod tổ chức trước đây, hoặc tổ chức các event đồng hành cùng các giải đấu Dota quốc tế.

Jay

Member
Reaction score
0
Kuang2 said:
Như các bạn đã thấy thì vOz quyết tâm gây dựng cho gamer 1 sân chơi lớn hơn, hy vọng các bạn sẽ có thêm nhiều niềm vui hơn trong thời gian rảnh rỗi chém gió.

Hiện tại cũng khá nhiều bạn phản ảnh cho mình về việc các game rất đông người chơi, nhưng chưa có box riêng để sinh hoạt cho vui vẻ. Mình xin có ý kiến thế này: đối với game DOTA nói chung (bao gồm tất cả các bản chơi), mình muốn các bạn trả lời cho mình các câu hỏi sau:

* ai xứng đáng làm mod cho box Dota (đề cử ít nhất 2 người - không nhất thiết đang phải là mod, mà có thể là người hoàn toàn mới).
* nội quy của box dota như thế nào là hợp lý, mọi người có quyền nêu lên ý kiến của riêng mình.

Nếu như có ít nhất 2 mod xứng đáng, và nội quy xây dựng đầy đủ, triệt để, anh em đồng lòng tuân theo thì mình hứa box Dota sẽ sớm, rất sớm có mặt trên vOz.

Thân chào :gach:

Các game khác hoàn toàn có thể mở thread mới với nội dung tương tự để xin mở box.
em xin tự ứng cử, và hứa trong vòng 1 tuần sẽ hoàn chỉnh bản nội quy.

Box này lập ra ko chỉ để spam & chat chit như mấy cái thread mà còn sẽ được phát triển theo hướng sau:
1. Khuyến khích tìm bạn đánh chung, lập team không chuyên, gạ kèo thi đấu với nhau, battlecup các thứ
2. Chia sẻ phân tích cách chơi, skill, patch
3. Chia sẻ các màn chơi hay, video bá đạo
4. Nơi cho các nhà tổ chức giải, sự kiện mang thông tin DOTA 2 bên ngoài đến với cộng đồng voz
5. Nơi vinh danh các đội DOTA 2 hàng đầu Việt Nam (vd như Next Gen), dõi theo bước chân DOTA 2 VN trên đấu trường châu lục
6. Nơi cho các caster, streamer thu hút fan hâm mộ cho mình, giúp đưa DOTA 2 thành 1 nghề chân chính có thể sống đc.

Sơ bộ thì nội quy cơ bản của Voz đã là rất đầy đủ, còn nội quy riêng cho box thì sẽ cấm thêm những vấn đề sau: cấm mua bán item, account, các thứ; đem tư thù cá nhân lên chửi bới; bôi nhọ; ngôn tình, xin info; FA-hóa;...

Về hướng hoạt động thì box sẽ có nhiều event, tụ tập giao lưu xem giải, tổ chức giải đấu be bé... Phát triển hơn thì làm áo, làm club v.v... Em xin cam đoan là dưới triều đại của em, vOz DOTA 2 sẽ thành 1 cái gì đó chân thật và xâm nhập sâu vào cộng đồng DOTA 2 ở cả VN, và góp phần thúc đẩy sự phát triển của DOTA 2 VN.

Cụ K2 xem và duyệt giúp nhé.

bibanvideptrai

Reaction score
0
em chỉ thích ông mod nào lên làm cho anh em cái lb thường xuyên event cuối tuần thôi.cần 1 ông như thế trong 2 ông là ok

clonelandau

Reaction score
1
box lập ra mà đc như lão Jay nói thì hãy lập, còn chém gió ko thì để như hiện nay cũng được rồi, khỏi lập box phí tài nguyên :D

hatrang85

Reaction score
0
bibanvideptrai said:
em chỉ thích ông mod nào lên làm cho anh em cái lb thường xuyên event cuối tuần thôi.cần 1 ông như thế trong 2 ông là ok
club dotard trên fb ngày nào cũng stack mà :byebye::byebye::byebye: