Gái ôm mình, để cho mình vuốt tóc nhưng không đồng ý yêu nhau ?

Eight Sentimeter

Reaction score
0
bình thường bạn ơi, có gái còn chủ động ôm hôn mình.mà hỏi yêu không nó nói không yêu nè

NguoiToLaiKhongNgu

Reaction score
0
Apprentice said:
Gái bảo là về lâu về dài sẽ ko hợp nên nhất quyết bảo muốn dừng lại, chỉ muốn là anh em tốt của nhau mà thôi, gặp nhau thì vẫn vui vẻ tươi cười :sosad: Cũng đc hơn 1 tuần ko nói chuyện với nhau rồi. Đợt tết gái có hẹn 15/2 này có tháng lương đầu rủ e đi ăn nhưng e đang nghĩ chắc ko đồng ý đi nữa, chả còn lý do gì để đi nữa cả :sosad:
Nhiều đứa nó thích mình, nhưng kiểu suy nghĩ lâu dài như thế khiến cho họ lùi bước. Bác thử gọi, nói chuyện với em nó chưa. Như trường hợp của em, đêm đầu bắt đầu gọi 2 tiếng đồng hồ, xong để quên điện thoại đến sáng. Đêm hsau gái tự gọi lại luôn, thời gian cù cưa như thế, nhiều hôm mình giả vờ ko quan tâm nữa... Thế là tâm lý gái bắt đầu thay đổi. Bác để 4 tháng là hơi lâu đó. Giờ phải có một bước chuyển trong mối quan hệ mới được bác ạ.

NguoiToLaiKhongNgu

Reaction score
0
mimidethuong said:
Chủ thớt bao tuổi thế?
Ngày trc tôi năm 20 tuổi cũng dính một quả hôn hít sờ mông ôm ấp rồi, vậy mà vẫn bị từ chối thằng thừng.
Và sau này, lại gặp 1 chn gần tương tự nữa. Khá là hài hước. Mãi về sau mới nhận ra chân lý :))))
Em 20 tuổi bác ạ. :stick:

nicklas2005

Reaction score
0
Kinh nghiệm với mấy con dẩm ntn thì cứ phũ mạnh vào thím nhé :sexy:

Huyha

Reaction score
0
Mệt mỏi vãi.. Thề chứ mình tán gái.. Chả có ai là quá 3 tuần.. Lúc ngỏ lời hỏi làm ny hay không.. Được thì được không được thì next.. Lằng nhà lằng nhằng.. Thích bome ra cứ làm giá.. :go::go:

Fire Of Heart

Reaction score
1
Ôi mình cũng như thớt nè, gặp case tương tự.
Đi chơi, ôm hôn các kiểu luôn rồi.
Mà bảo yêu thì ko chịu. THấy dạo này nó nt với mình cũng nhạt nhạt. Hmmmm

Chắc giống mấy ông trên này rồi.

@Chủ thớt: Ông làm gì ấy, da mặt dày à :D

NguoiToLaiKhongNgu

Reaction score
0
Fire Of Heart said:
Ôi mình cũng như thớt nè, gặp case tương tự.
Đi chơi, ôm hôn các kiểu luôn rồi.
Mà bảo yêu thì ko chịu. THấy dạo này nó nt với mình cũng nhạt nhạt. Hmmmm

Chắc giống mấy ông trên này rồi.

@Chủ thớt: Ông làm gì ấy, da mặt dày à :D
Mặt dày, với lại vừa tán vừa nhả, xong mấy hôm gọi điện thẳng nc với gái cả đêm luôn bác