Gái nói thế này là sao các thím?

bambo8x

Reaction score
0
Nói sơ qua thì e và gái quen nhau ở chỗ làm part time, làm cùng với nhau hơn 1 năm nhưng gần đây e mới có cảm giác thích gái, có 1 thằng làm cùng cũng đang để ý gái nên e có ib trêu xem gái phản ứng ra sao thì gái cứ ậm ừ là sao các thím? :eek:ps: Trên chỗ làm thì bạn bè cũng hay trêu em với gái và e cảm giác gái cũng có cảm tình với em, nhưng e có cảm giác gái ko thoải mái và ko nghiêm túc khi ở gần em, cứ nhây nhây khi nói chuyện làm e rất buồn bực, đêm hôm kia là lần đầu tiên e và gái nói chuyện nhiều như vậy chứ trước giờ chưa bao giờ chủ động ib cho nhau, các thím cho e lời khuyên có nên tiến tới ko ạ, vì trước giờ chưa yêu ai bao giờ nên ko có kinh nghiệm ạ :stick:

Gửi từ Samsung SM-A920F bằng vozFApp

AccMoiDungBan

Reaction score
1
bambo8x said:
Nói sơ qua thì e và gái quen nhau ở chỗ làm part time, làm cùng với nhau hơn 1 năm nhưng gần đây e mới có cảm giác thích gái, có 1 thằng làm cùng cũng đang để ý gái nên e có ib trêu xem gái phản ứng ra sao thì gái cứ ậm ừ là sao các thím? :eek:ps:
Trên chỗ làm thì bạn bè cũng hay trêu em với gái và e cảm giác gái cũng có cảm tình với em, nhưng e có cảm giác gái ko thoải mái và ko nghiêm túc khi ở gần em, cứ nhây nhây khi nói chuyện làm e rất buồn bực, đêm hôm kia là lần đầu tiên e và gái nói chuyện nhiều như vậy chứ trước giờ chưa bao giờ chủ động ib cho nhau, các thím cho e lời khuyên có nên tiến tới ko ạ, vì trước giờ chưa yêu ai bao giờ nên ko có kinh nghiệm ạ :stick:

Đéo có gì hết :go:

thanhngan

Reaction score
0
Nhìn kiểu này thì tiên lượng dè dặt lắm à, thôi giữ lại tý danh dự mà bỏ đi. Bạn nữ này cũng giống hầu hết phụ nữ, là rất thích được vây quanh bởi nhiều vệ tinh để thỏa mãn cảm giác được ve vuốt và xu nịnh. Điều duy nhất bạn có thể làm bây giờ, là cắt đứt hết mọi liên lạc với gái để giữ lại chút thể diện cho mình, và quên mùa xuân đó đi.

bambo8x

Reaction score
0
March24th said:
ngõ cụt r block tìm mối khác đi:look_down:
trên chỗ làm những khi có 2 đứa thì e và gái cũng thân mật lắm :sosad: e để ý với những đứa khác thì gái ko như vậy :sosad: chẳng lẽ linh cảm của e sai :sosad:

VII

Reaction score
0
Post lên đây là thớt oẳng rồi. Nằm vùng nó cho lên Beat hay KSC gì gì cái là hôm sau khỏi nhắn tin vs gái nữa nhé. Nhận xét nghiêm túc thì thớt cố gắng duy trì khoảng 2 3 tháng nữa là ngon nhé.

via vozForums for iPhone

March24th

Reaction score
0
bambo8x said:
trên chỗ làm những khi có 2 đứa thì e và gái cũng thân mật lắm :sosad: e để ý với những đứa khác thì gái ko như vậy :sosad: chẳng lẽ linh cảm của e sai :sosad:

Cú lừa thôi
Kinh nghiệm là nên xanh chín từ đầu
Nếu 2 bên đều thuận nó khác
Còn thịt tái ăn hay bị đau bụng lắm

Usain Bolt F33

Reaction score
0
Có cơ hội đấy, chịu đùa giỡn là cũng có cảm tình rồi, chuẩn bị đặt tên con thôi