Gái nói thế này là sao các thím?

oldPC

Reaction score
2
bambo8x said:
trên chỗ làm những khi có 2 đứa thì e và gái cũng thân mật lắm :sosad: e để ý với những đứa khác thì gái ko như vậy :sosad: chẳng lẽ linh cảm của e sai :sosad:
Gửi từ Samsung SM-A920F bằng vozFApp
Linh cảm giề. Nói thẳng ra, làm thằng đàn ông thì không cảm ứng vòng vèo mai phen :chaymau:. Nói luôn yêu hay không đkm :rap:
via vozForums for iPhone

Sick Duck

Reaction score
1
đcm thằng trẩu để cái phông nhìn ngứa cặt đ tả.

changlienquan

Reaction score
0
Phàm là những vấn đề khó cứ lên voz nhờ tư vấn thì cứ làm ngược lại là thành công.

Hóng topic tiếp theo của thớt là khoe ảnh cưới

TechDiscussed01

Reaction score
0
thích thì rủ nó đi cafe cà pháo, xem phim, đi dạo.

nó đồng ý thì có nghĩa là nó có chút cảm tình với mình, rồi nhân cơ hội đó mà tiến triển tình cảm. ngồi 1 chỗ suy đoán với đặt ên con làm cm gì

40tuoilayvo

Reaction score
1
thanhngan said:
Nhìn kiểu này thì tiên lượng dè dặt lắm à, thôi giữ lại tý danh dự mà bỏ đi. Bạn nữ này cũng giống hầu hết phụ nữ, là rất thích được vây quanh bởi nhiều vệ tinh để thỏa mãn cảm giác được ve vuốt và xu nịnh. Điều duy nhất bạn có thể làm bây giờ, là cắt đứt hết mọi liên lạc với gái để giữ lại chút thể diện cho mình, và quên mùa xuân đó đi.
Thím này nói chuẩn. Gái giờ nhiều con có ny vẫn thả thính kinh lắm nên ae phải tỉnh táo. Ô thớt thích thì cứ tán nhưng đừng tập trung quá vào nó
Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

wooly007

Reaction score
0
Trong tn em nó ghi rõ thớt ko nghiêm túc thì làm j có chuyện gái nó nghiêm túc hoặc thổ lộ trước. Ít ra qua tn có vẻ e nó cũng bật đèn xanh 1 chút; nhưng ô thớt ntin nói chuyện chán quá; nên thả thính các kiểu xem ý e nó thế nào rồi tính tiếp; chứ nc kiểu nghiêm túc vs khó chịu làm j

Gửi bằng vozFApp

Assulin

Reaction score
0
Thứ 1: chuyện bác quen cưa Cẩm em này mà lại đi tọc mạch thằng khác thích gái để xem biểu hiện của gái ntn là thấy ko đáng mặt đàn ông rồi, gái nó chẳng bao giờ đi thích 1 đứa như vậy. Có gì cứ đường đường chính chính việc gì phải báo cho gái việc ko liên quan đến mình, bác nên tập trung chuyên môn nói chuyện với gái thì hơn.

Thứ 2: Cách nói chuyện của bác quá vồ vập trong khi chưa biết gái nó nghĩ ntn, những câu hỏi toàn đóng và mang tính chất cá nhân nó càng làm cho gái cảm thấy ko thoải mái, ko muốn nói chuyện thêm nữa.

Tổng kết: nên thôi, có bài học kinh nghiệm cho những lần sau

Zzdota1zZ

Reaction score
0
trước tôi với gấu cũng nhắn kiểu nhây thế này.nếu gái chưa có ny thì thớt cứ quan tâm nhiều vào.khác tự đổ.