Download streaming video (.m3u8) từ VnExpress.net bằng FFMPEG

va_va_voom

Reaction score
0
che.nguyen said:
Code này của bạn get sai thì sao ko báo lỗi dc . Bạn cần get full code thì mới down bằng ffmpeg được .

Bạn theo code này và tìm link down nhé :
Code: ffmpeg -user_agent "xxxxx" -referer "xxxxx" -i "directlink token" -c copy filename.ts Ngoài ra mình mới test có thể down đơn giản hơn bằng --> TubeDigger
Đã pm bác rồi ạ, nhờ bác xem giúp em với :stick:

che.nguyen

Reaction score
0
va_va_voom said:
Đã pm bác rồi ạ, nhờ bác xem giúp em với :stick:
Vì account mình chưa đủ tiêu chuẩn để gửi pm, nhưng mình thấy link của bạn sai rồi, vì link đó chỉ down được 1 file .ts thôi, bạn cần tìm link full thì mới down dc .

va_va_voom

Reaction score
0
che.nguyen said:
Vì account mình chưa đủ tiêu chuẩn để gửi pm, nhưng mình thấy link của bạn sai rồi, vì link đó chỉ down được 1 file .ts thôi, bạn cần tìm link full thì mới down dc .
Cám ơn bác, link full có dạng đuôi .m3u8 hay gì đấy ạ, hay là dạng khác hả bác :sweat:
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

che.nguyen

Reaction score
0
va_va_voom said:
Cám ơn bác, link full có dạng đuôi .m3u8 hay gì đấy ạ, hay là dạng khác hả bác :sweat:
Link dạng khác bạn, nếu là link m3u8 thì ai cũng down được rồi . Vì đây là dạng down mp2t (cần down hết tất cả file .ts rồi join lại) nên nó khác với dạng down m3u8 .

Cho bạn thêm gợi ý tìm link, tuy nhiên vì nhiều vấn đề như bản quyền...... nên mình ko public được và bạn tìm được link down thì âm thầm tự sướng thôi nhé .

Link full có dạng như sau -->xxxxxx.........ID=ccc63c2b-9bb7-498f-b7d4-991dc875f80c

idmresettrial

Member
Reaction score
0
va_va_voom said:

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
Thấy thím khổ dâm vãi, cài Video DownloadHelper và phần phụ trợ của nó ra mà down. :sweat:

wall[e]

Reaction score
0
che.nguyen said:
Dùng ffmpeg F12 tìm link referer m3u8 rồi add vào code phía dưới để down

Code: ffmpeg -referer "xxxxx" -i "m3u8" -c copy "test01.mp4"
phức tạp nhỉ, cảm ơn bạn nhiều nhé ^^