noobms

Reaction score
0
Update tình hình ngày 27/2/2018: hôm qua (bên đó hẹn mùng 9 nhưng em đợi tới 11 mới dám gọi) thì ko ai nghe máy. Hôm nay gọi tiếp thì anh chủ nói anh bận lắm có thể mai mới vô SG được... Cái kiểu làm ăn lừa đảo tối ngày hẹn và hẹn với đủ lý do trên trời của laptopcali (laptop Huy Hoàng) thì em thua luôn... Ko phải vì ko có giấy tờ chứng minh gửi máy để sửa ở đó thì em đã ko ráng nhịn để mà tốn tiền (mất 1 triệu đặt cọc, tiền gọi dt) , tốn thời gian với laptopcali rồi...

windmove

Reaction score
0
Up lên cho mọi người thấy mà tránh thằng laptopcali LỪA ĐẢO này ra

mrtruonga2

Reaction score
0
Thôi sau mua tránh xa mấy cửa hàng này thôi :) gần năm trời rồi page dài 28tr rồi vẫn chưa xong.

KOTAKAKAJI

Reaction score
0
mrtruonga2 said:
Thôi sau mua tránh xa mấy cửa hàng này thôi :) gần năm trời rồi page dài 28tr rồi vẫn chưa xong.
Huy Hoàng trước cũng có số má trên voz, chắc xác định nghỉ luôn rồi mới để phốt to vầy :chaymau:

Giờ là tiệm gì đó vừa cà phê vừa laptop trên đường công chú Ngọc Hân, Q11.

noobms

Reaction score
0
Update ngày 6/3/2018: em mới gọi cho laptopcali (laptop Huy Hoàng) thì anh chủ nói nắp đít anh lắp vào rồi nhưng nó bị cấn, bị hở chút xíu. Em hỏi sao kỳ vậy anh, đúng loại e6540 sao gắn ko vừa??? Thì anh chủ nói cái này là hàng OEM anh đặt ở Hà Nội gửi vô, vì là hàng OEM đặt riêng nên nhiều khi ko giống với vỏ của hãng bán trên thị thường lắm. Rõ ràng đó là nắp đít fake mà bên laptopcali (laptop Huy Hoàng) cố tình biện hộ là nắp đít OEM đặt riêng nên lắp ko khớp thì có.... Em hỏi nắp đít zin của máy em đâu, thì anh nói kiếm ko ra??? Chẳng lẽ bây giờ em lại phải xài nắp đít fake bị cấn, bị hở đó sao???

vmphuc

Reaction score
0
noobms said:
Update ngày 6/3/2018: em mới gọi cho laptopcali (laptop Huy Hoàng) thì anh chủ nói nắp đít anh lắp vào rồi nhưng nó bị cấn, bị hở chút xíu. Em hỏi sao kỳ vậy anh, đúng loại e6540 sao gắn ko vừa??? Thì anh chủ nói cái này là hàng OEM anh đặt ở Hà Nội gửi vô, vì là hàng OEM đặt riêng nên nhiều khi ko giống với vỏ của hãng bán trên thị thường lắm. Rõ ràng đó là nắp đít fake mà bên laptopcali (laptop Huy Hoàng) cố tình biện hộ là nắp đít OEM đặt riêng nên lắp ko khớp thì có.... Em hỏi nắp đít zin của máy em đâu, thì anh nói kiếm ko ra??? Chẳng lẽ bây giờ em lại phải xài nắp đít fake bị cấn, bị hở đó sao???
vl, khổ bác quá, sắp được gần năm rồi, hichic.

vdonline

Reaction score
0
Up phát, sao rồi bác ơi. Laptop của bác đã về đâu?

DentoKhau

Reaction score
0
Mình khuyên bạn nên đem máy ra các chi nhánh của Phong Vũ nhờ bên họ kiểm tra. Bên Phong Vũ mình thấy mấy dịch vụ này làm rất ổn, tốt. Bạn thân của mình cũng làm cho Phong Vũ nên mọi thứ đều rất ok. Họ tư vấn kĩ càng trước khi làm và chắc chắn bạn sẽ được xem tận mắt quá trình tháo lắp ráp con laptop cưng của mình. Còn các cửa hàng khác đa phần mình thấy không ổn chút nào. Đa phần là lừa đảo và cố tình gài những người không rành về công nghệ. Bản thân mình cũng không rành về laptop nên có gì là mình mang ra Phong Vũ thôi. Gửi ý kiến của mình đến bạn. Mong bạn mau chóng sửa được máy nha. Mọi người dành chút thời gian bấm vào link này bán nhà mặt tiền yersin quận 1 giúp mình với nha, mình xin chân thành cảm ơn các bạn rất rất là nhiều.

aquavn

Reaction score
0
Thằng chủ topic ăn gì mà ngu quá ko biết ghi âm lại các cuộc gọi và hình ảnh tin nhắn. Gặp tao là chết mẹ nó ngay từ đầu r. Dân có trình độ mà ngu quá!