HaiPhong.MeLaptop

Reaction score
0
mrtruonga2 said:
Bác chủ chán chả buồn up rồi thì phải :|
Mục đích bên đó là làm chủ thớt nản muốn bỏ cuộc, rồi sự đã xong và không bị bồi hoàn.

laplace

Reaction score
1
Làm ăn vớ vẩn vậy hả, đang định qua tết ra ngó mấy con máy mà thôi khỏi :baffle:
Sent using vozFApp

noobms

Reaction score
0
Update 15/2/2018: mấy hôm nay em có gọi cho laptopcali (laptop Huy Hoàng) thì anh chủ kiu có nắp đít rồi nhưng anh bận chưa lắp được??? Em cũng vừa mới gọi xong thì anh kiu anh lu bu quá ko có thời gian lắp nên hẹn em mùng 9 qua lấy??? Có cái nắp đít có 4 con ốc gắn có 1 phút chứ mấy, vậy mà kiu ko có thời gian lắp đúng loại lừa đảo trơ trẽn...

noobms

Reaction score
0
Lên cho mùng 1 Tết...
#LAPTOP HUY HOÀNG LỪA ĐẢO
#laptopcali.com LỪA ĐẢO
LAPTOP HUY HOÀNG PHÁ HỎNG MÁY KHÁCH HÀNG
laptopcali.com PHÁ HỎNG MÁY KHÁCH HÀNG

Reaction score
0
noobms said:
Lên cho mùng 1 Tết...
#LAPTOP HUY HOÀNG LỪA ĐẢO
#laptopcali.com LỪA ĐẢO
LAPTOP HUY HOÀNG PHÁ HỎNG MÁY KHÁCH HÀNG
laptopcali.com PHÁ HỎNG MÁY KHÁCH HÀNG
Black list thôi :go:

mrtruonga2

Reaction score
0
noobms said:
Update 15/2/2018: mấy hôm nay em có gọi cho laptopcali (laptop Huy Hoàng) thì anh chủ kiu có nắp đít rồi nhưng anh bận chưa lắp được??? Em cũng vừa mới gọi xong thì anh kiu anh lu bu quá ko có thời gian lắp nên hẹn em mùng 9 qua lấy??? Có cái nắp đít có 4 con ốc gắn có 1 phút chứ mấy, vậy mà kiu ko có thời gian lắp đúng loại lừa đảo trơ trẽn...
Nghe mà nóng máu, om máy của người ta hàng bao nhiêu lâu mà kêu a lu bu, chẳng nhẽ t ngồi không à? máy không có để làm việc 1 tuần đã chết, om của người ta nửa năm. Em là bác chủ chắc kiện ra toà cmnr. :stick::stick::stick:

fshare.vn

Reaction score
0
noobms said:
Làm ăn như này lừa đảo chắc luôn. Bác còn để cho họ giữ máy nữa thì cũng không hiểu bác nghĩ gì. Sao không đến tận nơi làm um cho khỏi buôn bán. Có cái máy mà lí do lầy lội như thế có thằng thần kinh nó mới tin mà cứ để nó chăn mình như chăn gà. :chaymau:

noobms

Reaction score
0
fshare.vn said:
Làm ăn như này lừa đảo chắc luôn. Bác còn để cho họ giữ máy nữa thì cũng không hiểu bác nghĩ gì. Sao không đến tận nơi làm um cho khỏi buôn bán. Có cái máy mà lí do lầy lội như thế có thằng thần kinh nó mới tin mà cứ để nó chăn mình như chăn gà. :chaymau:
Bác đọc từ đầu đi... em ko có giấy tờ gì chứng minh sửa máy ở đó... nên giờ phải chịu nhịn với hy vọng lấy lại được máy thôi...

noobms

Reaction score
0
grandholy said:
lấy máy chưa chủ thớt?
Nãy giờ em alô cho anh chủ bên laptopcai (laptop Huy Hoàng) mấy cuộc nhưng ko ai nghe máy??? Lúc nào gọi được em update tình hình cho mọi người thấy cách làm ăn cù nhây lừa đảo của bên đó...