T.Curly

Reaction score
0
Ông thớt tay ngang vô phát ăn lương 4tr5 ngon vờ lờ. Em học hành đầy đủ chính quy ra intern chưa được 3.5tr :gach:

T.Curly

Reaction score
0
Ông thớt tay ngang vô phát ăn lương 4tr5 ngon vờ lờ. Em học hành đầy đủ chính quy ra intern chưa được 3.5tr :gach:

t1111111

Reaction score
0
BAnhXe0 said:
Odoo là nhiệp vụ ko à , học python thôi , nếu ko làm odo vì với nền python vẫn làm cái khac tốt . Nếu chịu dc nhiệt thì nhớ đừng xài ide để quen dần cach debug ko ide.
Khi code thì nhớ 2 câu thần chú :
- ko hard code
- dont repeat ủr self .

Mình học python hay bất kỳ ngôn ngữ nào cũng dựa vào 2 thần chú trên làm nền , các ycau khac thì tuỳ trog luc học / làm mà bổ sung sau
Chúc em học tốt và có kqua sớm:byebye:

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
cảm ơn anh, trụ đc trong ngành, tự tin ghi trong cv exp 1 năm r anh

Tom92

Reaction score
0
Cho mình hỏi ké với Mình cũng dân tay ngang, biết html + css cơ bản, biết dùng ít bootstrap, biết mấy thứ .Net như winform, asp các kiểu nhưng đi pv thực tập họ đều đòi có kinh nghiệm ( đã có dự án) mà mình chưa có dự án nào cả. Bây giờ mình đang cày MVC5 xong định cày thêm .net core , angularjs nữa thì có ổn ko? và hướng đi nào cho mình?:pudency:

Đăng từ next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.

tieubavuong1312

Reaction score
0
Tom92 said:
Cho mình hỏi ké với
Mình cũng dân tay ngang, biết html css cơ bản, biết dùng ít bootstrap, biết mấy thứ .Net như winform, asp các kiểu nhưng đi pv thực tập họ đều đòi có kinh nghiệm ( đã có dự án) mà mình chưa có dự án nào cả. Bây giờ mình đang cày MVC5 xong định cày thêm .net core , angularjs nữa thì có ổn ko? và hướng đi nào cho mình?:pudency:
Đăng từ next.voz.vnhttps://next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.
Chưa có dự án demo thì tự làm 1 vài cái project ổn ổn vào
Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp

mdgacon

Reaction score
0
sao không xin vào làm fresher FPT bên đây cũng được dào tạo bài bản mà

ldarj3

Reaction score
0
t1111111 said:
cảm ơn anh, trụ đc trong ngành, tự tin ghi trong cv exp 1 năm r anh
bác có thể cho em lộ trình học rồi đi làm được không:byebye: em cũng đang muốn chuyển sang ngành lập trình :adore::adore:

kimcawin

Reaction score
0
vs kinh nghiệm từ devops, back-end, front-end, mobile, mình thấy có 1 con đường khá dễ phù hợp vs các bạn tay ngang hoặc chưa có kinh nguyệt là combo mì ăn liền flutter + firebase (recommended vì nó là thứ dễ học nhất mình từng học)

kunguyenqt

Reaction score
0
kimcawin said:
vs kinh nghiệm từ devops, back-end, front-end, mobile, mình thấy có 1 con đường khá dễ phù hợp vs các bạn tay ngang hoặc chưa có kinh nguyệt là combo mì ăn liền flutter firebase (recommended vì nó là thứ dễ học nhất mình từng học)
Có part-time hay freelance gì ko anh

t1111111

Reaction score
0
ldarj3 said:
bác có thể cho em lộ trình học rồi đi làm được không:byebye: em cũng đang muốn chuyển sang ngành lập trình :adore::adore:
học căn bản 1 ngôn ngữ hoặc 1 framework xong đi xin inter thôi bạn, đừng tự ti mặc cảm gì, sau 2 tháng mình lên fresher, sau 3-4 tháng mình vỗ ngực junior rồi