Counter Strike Global Offensive (CSGO): ĐỂ TRỞ THÀNH ĐẠI BÀNG LÚA!

jono

Reaction score
0
Originally Posted by hungragezone ko phải là map mà là plug-in server
ông kia vào server DeathMatch Headshot only rồi, tên đã ghi rõ như thế mà cũng ko hiểu nữa à : -_- -_-
Bày đặt lằng nhàng ghê : -_- -_-

Cứ gọi map cho nó nhanh :lmao:

// Hình như giờ thằng 1hp nó fix rồi thì phải, chứ trước vào cái map này các con giời chuyên đi trym :lmao:

ngotiendat

Reaction score
0
@sì mi lé :byebye: aka heartnet siêu gà
ngày xưa ấy :">

bây h :sosad:

hungragezone

Member
Reaction score
0
^
nhìn cái 23 trận hiểu kèo : -_- -_-

/quá buồn chủ thớt đã giải nghệ :lol:

tranxuanthang

Reaction score
0
Originally Posted by hungragezone ko phải là map mà là plug-in server
ông kia vào server DeathMatch Headshot only rồi, tên đã ghi rõ như thế mà cũng ko hiểu nữa à : -_- -_-
Em find match chứ có chơi 3rd party server đâu :pudency: Em hỏi hs có quá quan trọng không thôi, em toàn nhằm vào thân chúng nó mà bắn :sogood:
Với em thấy bọn chơi súng nhắm cũng bá quá như cf hay cs1.6 vậy, 1 shot 1 kill, không lại được nó. :go: Đáng lẽ valve phải bổ sung thêm nhịp thở làm lay động tâm ngắm, phải nín thở bằng phím shift trong thời gian ngắn hoặc cắm tripod blah blah :chaymau:

hungragezone

Member
Reaction score
0
Originally Posted by tranxuanthang Em find match chứ có chơi 3rd party server đâu :pudency: Em hỏi hs có quá quan trọng không thôi, em toàn nhằm vào thân chúng nó mà bắn :sogood:
Với em thấy bọn chơi súng nhắm cũng bá quá như cf hay cs1.6 vậy, 1 shot 1 kill, không lại được nó. :go: Đáng lẽ valve phải bổ sung thêm nhịp thở làm lay động tâm ngắm, phải nín thở bằng phím shift trong thời gian ngắn hoặc cắm tripod blah blah :chaymau:
vãi, thế bạn qua chơi cod ấy :lol:

kiyeusu

Reaction score
0
Originally Posted by tranxuanthang Em find match chứ có chơi 3rd party server đâu :pudency: Em hỏi hs có quá quan trọng không thôi, em toàn nhằm vào thân chúng nó mà bắn :sogood:
HS cực kì quan trọng, muốn 1 vs 1 mà awp chết thì bạn chỉ có cách HS, HS ak 1 viên là chết dù có giáp hay không, hs M4A4 hay M4A1s thì 2 viên.
Awp bắn 1 viên vào người là chết, vào đầu mất hơn 400 máu thì sao kg chết đc. nhưng cái nào cũng có cái giá của nó mà

jono

Reaction score
0
Có ae nào dùng fpt ko confirm dùm mình ping khi match 1 tuần nay với...

Mạng nhà 1 tuần nay find match ping toàn 2-300... chơi ko nổi. Trong khi download vẫn maxx băng thông ( host quốc tế )

Khó hiểu vãi

mr_pronay

Reaction score
0
Mọi người ơi có ai không nhanh tư vấn mình cái này vs, có thằng nó bán mình cái CS:GO Gift 2 key 20 rare mà nó bảo là cái gift Not tradable nên nó bảo là mình đưa key rare cho nó trc rồi nó gift cái CS:GO cho mình, vậy có lừa đảo gì không ?