Counter Strike Global Offensive (CSGO): ĐỂ TRỞ THÀNH ĐẠI BÀNG LÚA!

tobimarua

Reaction score
0
Originally Posted by mr_pronay Mọi người ơi có ai không nhanh tư vấn mình cái này vs, có thằng nó bán mình cái CS:GO Gift 2 key 20 rare mà nó bảo là cái gift Not tradable nên nó bảo là mình đưa key rare cho nó trc rồi nó gift cái CS:GO cho mình, vậy có lừa đảo gì không ?
cái đống của thím gần 4 key, mà kiểu đó là scam rồi chắc rồi :D

mr_pronay

Reaction score
0
Originally Posted by tobimarua cái đống của thím gần 4 key, mà kiểu đó là scam rồi chắc rồi :D
Hức thím không nói sớm bị lừa mất hết đồ rồi:sosad::sosad::sosad::sosad:

kiyeusu

Reaction score
0
Originally Posted by mr_pronay Mọi người ơi có ai không nhanh tư vấn mình cái này vs, có thằng nó bán mình cái CS:GO Gift 2 key 20 rare mà nó bảo là cái gift Not tradable nên nó bảo là mình đưa key rare cho nó trc rồi nó gift cái CS:GO cho mình, vậy có lừa đảo gì không ?
vậy mà cũng trade đc thì quá tài, not tradeable là thấy muốn nghỉ rồi, mà kg trade đc thì làm sao nó gift cho đc

mr_pronay

Reaction score
0
Originally Posted by kiyeusu

vậy mà cũng trade đc thì quá tài, not tradeable là thấy muốn nghỉ rồi, mà kg trade đc thì làm sao nó gift cho đc
Vậy các thím mua CS:GO từ người khác thì mua như thế nào ?

Hev!rote

Reaction score
0
Mấy bác cho em hỏi là cái skill jump shot trong CSGO ở #1 có giống với cái skill jump shot awp trong đột kích hồi xưa k vậy, hồi trước toàn xài cái này mà giết hơn chục thằng :sexy:, dạo này chán quá nên muốn đú đởn CSGO:shame:

Sexy Kiss

Reaction score
0
Originally Posted by tranxuanthang Em find match chứ có chơi 3rd party server đâu :pudency: Em hỏi hs có quá quan trọng không thôi, em toàn nhằm vào thân chúng nó mà bắn :sogood:
Với em thấy bọn chơi súng nhắm cũng bá quá như cf hay cs1.6 vậy, 1 shot 1 kill, không lại được nó. :go: Đáng lẽ valve phải bổ sung thêm nhịp thở làm lay động tâm ngắm, phải nín thở bằng phím shift trong thời gian ngắn hoặc cắm tripod blah blah :chaymau:
CS mà chơi pub hoặc chơi DM thì chấp nhận để Awp nó hành tí còn Find match competitive thì 2 round awp mà thọt thì móm tiền nhé. :sogood: Đừng có đem cái CF đa đây mà so.

jono

Reaction score
0
Originally Posted by Hev!rote Mấy bác cho em hỏi là cái skill jump shot trong CSGO ở #1 có giống với cái skill jump shot awp trong đột kích hồi xưa k vậy, hồi trước toàn xài cái này mà giết hơn chục thằng :sexy:, dạo này chán quá nên muốn đú đởn CSGO:shame:
Rùa nhiều hơn là skill :sexy:

Chạy ko mà recoil muốn lên trời rồi nói j jump nữa :sweat: