tonghuuhiep3

Reaction score
1
Neo8X_hp said:
đúng như mấy thằng điên , tưởng thế là hay :go::go:
Cái trò đấm nhau trước ra quân ko biết bây giờ có còn ko, chứ trước 2010 vẫn còn nhé, ân oán cay cú gì nhau là hẹn ra đấm hết, nhưng vẫn phải giám sát, ra quân rồi chả ai để bụng nữa, vẫn anh em gọi điện hỏi thăm nhau bình thường

tuankutin

Reaction score
0
Tao mà phải đi t bảo cụ xin cho t chân lái xe cho sếp. Chứ kiểu này t nhìn hòn dái t thụt cmn vào trong, mặc dù to con thật nhưng đánh thì đau lắm huhu

via vozForums for iPhone

Thang_Cuoi_Voz

Reaction score
0
janesjunioray4556 said:
Tính hiền mà gặp ai cũng đòi bật là sao.

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp
Thì đừng ai đụng thì thôi, chửi thì nghe, chớ chả nhẻ đánh mà đứng im cho đánh à

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp

tanpro90

Reaction score
0
:O :P = 69 said:
Cái này theo em là do tâm lý nhát gan chưa ra đời nhiều bị đánh nên sợ thôi anh ạ. Chứ ở chung ngủ chung thế này 1 là đánh chết em chứ đánh như trong clip thì xác định thằng bị đánh tối gãy cổ với em ngay :D

Không đánh lại ban ngày thì ban đêm trả thù, có thể giết nó hoặc siết cổ tầm 4 phút đủ nó chết não là được. Ít nhất cho bọn còn lại nó không dám bắt nạt mình nữa. Mà chỉ sợ mình xử thằng đại bàng xong thì công an bế mình đi phòng khác mẹ rồi :gach:
đùa ... chừng 10s là chết mẹ r anh . 4p cơ đấy

via vozForums for iPhone

mrluuvn

Reaction score
0
Neo8X_hp said:
đúng như mấy thằng điên , tưởng thế là hay :go::go:
8x mà đầu còn non thế :gach::gach: mình 35 rồi hay ho gì nữa.
rèn lính là để đi đánh lộn, để lỡ có chiến tranh có người cầm súng thì rèn thế nào là đúng ? bộ tưởng quản lý mấy trăm thằng lính sức dài vai rộng xa gia đình dễ lắm à ? :chaymau:

Honekawa Suneo

Reaction score
1
duygl83 said:
Rồi tao đập lại nó ok còn đi bộ đội đập lại thì sml :sogood:,đi bộ đội đa số toàn đám ít học hèn gì cư xử như đám du côn ngoài chợ,hên mà tao ko bị vô chung với cái đám du côn đó :sogood:
confirm
anh mình đi về nói, 70% trong đó là bọn láo nháo, ngồi net thâu đêm, bỏ học giữa chừng tới tuổi gd bắt đi luôn chứ éo có xin xỏ, vô đó 1 là đã nát càng thêm nát, 2 là nên người, có đứa đi về xong g làm trong phường đội nhìn chững chạc hơn hẳn hồi xưa.
còn mấy đứa học hành đàng hoàng (đã học xong dh, cđ) hoặc tính tình hiền lành biết chuyện thì chả ai làm gì đc, đứa nào có tài lẻ như đàn hát, vẽ vời thì sĩ quan còn thương nữa, dĩ nhiên là những cái này chả có đứa láo nháo nào trong đám trên làm đc.
còn dm những thằng trong thớt này coi clip mà thấy hả hê nhé, cái đầu tụi m chắc quanh quẩn cũng chỉ đánh đấm đ!t đu., thú tính súc vật đến nỗi thấy ngta bị đánh mà lấy làm sung sướng, bọn mày cũng chả hơn gì bọn trong clip là mấy đâu, chắc hồi xưa láo nháo cũng bị đập nên g thấy đứa khác bị dập thì thích thú. nó láo nó bướng thì phạt, cùng lắm ra toà án binh, đánh lỡ nó chết hoặc tàn tật thì sao

ArterNis

Reaction score
5
Nói chung vẫn bảo lưu quan điểm cũ, xã hội pháp trị. Đang thời văn minh chứ ko phải thời tòng quân đánh giặc. Đói, no, sai, phạm đều dựa và luật mà hành. :)

Còn kiểu mạnh hiếp yếu, cũ hiếp mới thì cứ xác định. Thọ án chục năm cũng chẳng sao. :go:

May mắn là học hành đàng hoàng, cư xử tốt và gia đình tốt nên chả ai gọi đi NVQS. Đợt đi khám thằng khám hỏi khi nào ra trước, cuối năm nay là hết khóa hả. Bị thằng DT nó quát cho "Mẹ mày, nó học xong còn phải làm luận án tốt nghiệp, bảo vệ luận án nữa, mày nhắm vào nó làm gì".

Khám xong đợt đó thì hết bị réo luôn :rofl:

Trước đây cái thời trẻ còn nông nổi và cái đầu nóng thì cũng khá hổ báo. Nhưng chẳng bao giờ đánh ai nếu họ ko ra tay vs mình trước. Khi có thằng nào hăm dọa t đều nói vs tụi nó 1 câu thế này

"Đánh đc tao thì phải đánh cho chết. Còn đã đụng đến tao mà để tao sống ngày nào thì mày và cả gia đình mày sống ko bằng chết vs tao"

Đa số những thằng thấy cái sát khí của mình đều chùn tay và hạ hỏa.

Nhưng nói chung khi đàn ông lớn lên, có sự nghiệp, gia đình thì họ có nhiều thứ để mất hơn là cái mạng rác. Nên cứ trầm tính mà sống, đánh nhau là chuyện của đám ngựa non chưa lớn. Còn đã lớn và có địa vị thì ko cần nữa, nếu cần đến tay chân, sẽ có đứa khác động dùm. Việc của mình là động bóp :*

VietCharlie

Reaction score
0
ArterNis said:
Nói chung vẫn bảo lưu quan điểm cũ, xã hội pháp trị. Đang thời văn minh chứ ko phải thời tòng quân đánh giặc. Đói, no, sai, phạm đều dựa và luật mà hành. :)

Còn kiểu mạnh hiếp yếu, cũ hiếp mới thì cứ xác định. Thọ án chục năm cũng chẳng sao. :go:

May mắn là học hành đàng hoàng, cư xử tốt và gia đình tốt nên chả ai gọi đi NVQS. Đợt đi khám thằng khám hỏi khi nào ra trước, cuối năm nay là hết khóa hả. Bị thằng DT nó quát cho "Mẹ mày, nó học xong còn phải làm luận án tốt nghiệp, bảo vệ luận án nữa, mày nhắm vào nó làm gì".

Khám xong đợt đó thì hết bị réo luôn :rofl:

Trước đây cái thời trẻ còn nông nổi và cái đầu nóng thì cũng khá hổ báo. Nhưng chẳng bao giờ đánh ai nếu họ ko ra tay vs mình trước. Khi có thằng nào hăm dọa t đều nói vs tụi nó 1 câu thế này

"Đánh đc tao thì phải đánh cho chết. Còn đã đụng đến tao mà để tao sống ngày nào thì mày và cả gia đình mày sống ko bằng chết vs tao"

Đa số những thằng thấy cái sát khí của mình đều chùn tay và hạ hỏa.

Nhưng nói chung khi đàn ông lớn lên, có sự nghiệp, gia đình thì họ có nhiều thứ để mất hơn là cái mạng rác. Nên cứ trầm tính mà sống, đánh nhau là chuyện của đám ngựa non chưa lớn. Còn đã lớn và có địa vị thì ko cần nữa, nếu cần đến tay chân, sẽ có đứa khác động dùm. Việc của mình là động bóp :*
Đông ý quan điểm sống lương thiện của bác :gach: nhưng bác xl đó hả. Không đút tiền cho phường đội thì nó có cứt mà bênh bác nhà. :surrender: ở đó mà sống lương thiện thì ko đi. Còn không thì bác mắt lồi, béo ị, suy dinh dưỡng nên rớt sức khoẻ thông :beauty: chứ bác không làm gì tới đâu tới, sốnglương thiện là auto đủ điều kiện tuyển chọn.

___Batman___

Reaction score
0
Huhu7991 said:
Video đúng mà, 3/// gì ở đây
đm chúng nó cứ đụng cái gì với cái Cảng nhà chúng nó là bị vu vô 3/ :look_down: