Chọn giới tính con theo ý muốn? Khó không mấy thím?

daidam07.

Reaction score
0
orlagu said:
Rồi mười mấy hai mươi năm sau lên voz (nếu còn) than thở chuyện thằng con phá gia chi tử nhé. Cái kịch bản hai gái cố thêm một trai rồi cả nhà làm mọi cho nó lớn lên ăn tàn phá hại gặp nhiều rồi, lại còn gốc Bắc nữa thì đủ combo luôn.
Không nói dc ông đâu. Cái suy nghĩ nó ăn vào máu rồi. Khu tôi trước mấy trường hợp rặn mãi ra cậu ấm rồi nuông chiều, để cho hư hỏng và rồi cậu ấm nghiện ngập ra đi trước khi báo hiếu hay nối dõi tông đường

bongmun

Reaction score
0
Chọn được nha mai phen, tỉ lệ cao lắm gần 100%, thím cứ tìm hiểu là sẽ ra thôi. Nhưng nói trước việc chọn giới tính là vi phạm pháp luật đấy nhé.

orlagu

Reaction score
0
buianhtuvn said:
Khuyên vô ích, nó ăn sâu vào tư tưởng, tiềm thức và giá trị quan rồi.
Ja wohl, Herr Tú!

daidam07. said:
Không nói dc ông đâu. Cái suy nghĩ nó ăn vào máu rồi. Khu tôi trước mấy trường hợp rặn mãi ra cậu ấm rồi nuông chiều, để cho hư hỏng và rồi cậu ấm nghiện ngập ra đi trước khi báo hiếu hay nối dõi tông đường
Nó thoăn thoắt đi sớm còn đỡ, đây nó nghiện dặt nghiện dẹo hoặc là báo nhà hết tỉ này đến tỉ khác mới khổ...

buianhtuvn

Reaction score
0
orlagu said:
Ja wohl, Herr Tú!

Nó thoăn thoắt đi sớm còn đỡ, đây nó nghiện dặt nghiện dẹo hoặc là báo nhà hết tỉ này đến tỉ khác mới khổ...
@@ wer bist du? Und Wie geht’s? ^^

vn112203

Reaction score
0
Thím ở bắc thì ra bv Hoè Nhai ở Tân Ấp nhé. Bà cô tôi 45 tuổi chạy chữa khắp nơi để kiếm thằng cu thứ 3, 10 năm rồi đi đủ khắp nơi mà tinh trùng k vào trứng làm tổ được vậy mà phát cuối vào viện này thì lại được. Mới đẻ thằng cu 4kg trộm vía lắm

via vozForums for iPhone

kkakun742

Reaction score
0
200 củ nhé. Qua Thái làm. Nó sẽ chọn con khoẻ, ưu việt nhất, đảm bảo lớn lên ko bê đê hoặc chui chạn :shame:. Có thể chọn giới tính hoặc sinh đôi thế nào tuỳ

tk20

Reaction score
0
GioThangMuoi said:
Mình 34 tuổi,vợ 30t. gốc Bắc. Nhà có 4 chị em và 3 gái và mình là con trai duy nhất. Cháu đích tôn.
Mình có 2 bé gái,1 bé 5 tuổi và 1 bé 3 tuổi.
Mình muốn sinh thêm 1 bé trai nữa cho bố mẹ mình vui,tuy 2 ông bà ko nói gì nhưng mình cũng hiểu.
Mình muốn hỏi bây giờ chọn giới tính trc khi sinh con dễ ko? Chi phí như thế nào? Mình ở Tp.hcm.
Thím nào rành tư vấn chia sẻ giùm mình với.
Làm IVF, thêm tầm 100tr sẽ được làm "sàng lọc bệnh tật di truyền gene". Nói cho sang và để tránh pháp luật chứ thực ra hết 99% người làm cái này để chọn giới tính.
Ở SG thì có Từ Dũ mà hỏi và tìm hiểu.
Nhà có điều kiện thì nuôi sog thai, chứ không chỉ khuyên nuôi 1 thai, mình thấy nhiều nhà song thai toàn đẻ non 8 tháng cả, tuy vẫn sống nhưng bé lúc nhỏ sẽ yếu

Luongkho

Reaction score
0
GioThangMuoi said:
Mình 34 tuổi,vợ 30t. gốc Bắc. Nhà có 4 chị em và 3 gái và mình là con trai duy nhất. Cháu đích tôn.
Mình có 2 bé gái,1 bé 5 tuổi và 1 bé 3 tuổi.
Mình muốn sinh thêm 1 bé trai nữa cho bố mẹ mình vui,tuy 2 ông bà ko nói gì nhưng mình cũng hiểu.
Mình muốn hỏi bây giờ chọn giới tính trc khi sinh con dễ ko? Chi phí như thế nào? Mình ở Tp.hcm.
Thím nào rành tư vấn chia sẻ giùm mình với.
:"> Hình như chọn giới tính đang bị xem xét cấm nhé. Mà nói thật đẻ con trai hay không cũng còn xem phước đức nữa. Chọn được mà đẻ ra nó lại là bê đê thì còn nhục nữa.

lanthu9roiday

Reaction score
0
Dễ thôi mà, nếu thím cum lúc lút cán thì xác suất con trai 50%. Mình đã thử và xác nhận :doubt: