Chia sẻ phần mềm gõ Tiếng Việt tự chế

Heart Skips A Beat

Reaction score
0
Ý tưởng hay đó thớt.
Nhưng mà mình đang code bằng Android bằng Intellij IDEA, tuy viết tiếng anh là nhiều, nhưng vẫn có những đoạn cần viết tiếng việt.
Thế này thì có phần không hợp lý lăm nhỉ :gach:

Bonus

Black Shuriken

Reaction score
0
Ông chủ vozliving làm chủ thớt thấy lo lắng thái quá, thanks bác thớt, đã tải về và cf với các thí chủ là link không có gì độc hại nhé :byebye::byebye:

Sworsk

Reaction score
0
thế viết website có những câu title hay text phải viết = tiếng việt có dấu thì sao thớt

Heart Skips A Beat

Reaction score
0
tukycorn81591 said:
bạn đừng có tin vào mấy cái diệt virus đó
mình từng code đống spyware, xong đem dùng 1 thời gian nó báo đỏ
mình chỉ việc sửa code lại chút rồi đem lên quét lại là nó lại báo xanh hết
con virus nào lúc mới ra chẳng xanh lè từ đầu đến đít
Đệt. :chaymau: Thế chắc tự mình bảo vệ mình thôi. Khỏi cài AV cho đau đầu :pudency:

mucelago

Reaction score
0
greans said:
Đưa source với hướng dẫn lên bạn ơi, để file exe này bố ai dám xài
Haha bác này chuẩn, để file chạy như vậy thì thua, có khi mất sạch dữ liệu nhạy cảm.

lamquangminh

Reaction score
2
Sworsk said:
thế viết website có những câu title hay text phải viết = tiếng việt có dấu thì sao thớt
Hix hix, ca này khó nhểy ...

luutuananh

Reaction score
0
làm được kiểu loại trừ theo id của khung text được không bác
kiểu gõ lên thanh địa chỉ thì tiếng anh, nhưng textbox trong website thì tiếng việt thì ngon
hoặc kiểu tanh hơn, chat telegram, messenger với người này tiếng anh, người kia tiếng việt chẳng hạn

lamquangminh

Reaction score
2
luutuananh said:
làm được kiểu loại trừ theo id của khung text được không bác
kiểu gõ lên thanh địa chỉ thì tiếng anh, nhưng textbox trong website thì tiếng việt thì ngon
hoặc kiểu tanh hơn, chat telegram, messenger với người này tiếng anh, người kia tiếng việt chẳng hạn
Chắc được nhưng nó đặc thù quá ko có có tính chấ tổng quát nên cực cho cả người viết và người sử dụng

Edit: mình mới coi lại thì trình duyệt bây giờ mấy cái control của nó ko phải control chuẩn của Window nữa, nên ko được

greans

Reaction score
0
Sworsk said:
Code smell vãi, thường thì text các kiểu ném vô 1 file i18n rồi code lấy ra thôi, ít ai hard code.