Chia sẻ góc khuất cuộc sống nhà trọ thời SV

magneto002

Reaction score
3
Thế là đêm hôm ấy lại là 1 đêm mình lên mây, dc nằm phục vụ như một ông hoàng, các thím có tưởng tượng dc cảnh mình thì nhắn tin cho con bé người TQ, Thảo thì cặm cụi bj với wc như 1 ng hầu tận tụy nó phê như nào không, thằng bạn thì nằm ngay bên dưới, chỉ mới qua có mấy tháng mà mình trải qua bao nhiêu cung bậc cảm xúc, những trải nghiệm xx lén lút kích thích, tuổi trẻ sướng nhất cũng chỉ là quãng thời gian này thôi chứ đâu nữa. Nhưng mà nói gì thì nói, mình cũng biết trước biết sau và mình đoán thằng bạn mình nó biết thừa Thảo nó trèo qua bên này nằm với mình đấy, nhưng như thế k có nghĩa là 2 đứa quất nhau uỳnh uỵch bên trên đâu các thím ạ. Thảo nó cũng biết điều đấy nhưng ác cái là cái miệng và cái lưỡi con bé thì nó ác vl, cứ tấn công dồn dập những chỗ nhạy cảm nhất của mình làm mình chịu k nổi nhưng méo dám kêu vì ngại thằng bạn nó nghe thấy. Sau cùng thì kết quả như nào chắc các thím cũng rõ mình k nhắc lại nữa... Mà nhiều lúc nghĩ mãi mình cũng không hiểu, cái Thảo nó cứ bám lấy mình như slave với chủ nhân vậy, yêu không hẳn là yêu, mình chỉ đành tự an ủi bản thân rằng chắc có lẽ sự cô đơn nơi xứ người cũng như sự thân thiện và hoạt bát của mình khiến con bé thấy có thiện cảm với mình hơn nên dần dần nó cũng thích mình hơn.

Về đến ký túc phát Thảo nó bắt mình đền ngay, mình vừa cất đồ vào phòng thì con bé đã nhắn cho mình sang phòng nó. Ký túc thì đang vắng người, mình lại để thằng bạn ở phòng chơi game, còn mình sang đền bù cho Thảo, nói thật ngu đéo gì mà không sáng, người nó múp múp cũng eo ót thế chưa kể chiều mình như thế thì ai cưỡng lại được. Nhưng nói gì thì nói, sướng thì sướng thật đấy các thím ạ, nhưng mà mình còn Linh, còn các mqh khác, với lại nó bạo quá đâm ra mình lại có cảm giác không an toàn, với mình Thảo chỉ như 1 con ong chăm chỉ, 1 kiểu slave, phục vụ mình những lúc mình cần xả thôi chứ thật tình mình k có chút tình cảm nào với con bé cả. Nhưng kỹ năng của Thảo quá đỉnh, ở ký túc này cho đến thời điểm mình về nước thì mình chưa gặp qua ai hoặc chưa có cơ hội thử qua ai có kỹ năng phục vụ bạn tình đỉnh như thế, mỗi lần trải nghiệm Thảo đều khiến cho mình bất ngờ hơn, kiểu ngày một hoàn thiện hơn, để mà so sánh thì kiểu như ngày đầu cái lưỡi còn hơi gượng và cứng nhưng với phản hồi của mình mỗi lần thì càng ngày cái lưỡi và đôi môi ấy càng mềm dẻo hơn.

Cuộc sống du học sinh lại tiếp diễn như qua tầm 1 tháng, thời gian này mình ít ăn ở dưới phòng Linh mà thỉnh thoảng chỉ ngủ lại thôi, đương nhiên là Linh nó cũng đâm ra nghi ngờ, nhưng thực tế thời gian đấy mình không phải bận vụng trộm với Thảo mà vì nhiều sự kiện diễn ra khiến mình ít xuống tầng dưới. Rồi một ngày không hiểu bằng cách nào đó Linh nó biết việc mình và Thảo ngủ với nhau, là cái đêm lâu lâu hồi tháng 12 ấy. Thế là nó lên hẳn phòng Thảo và gọi cả mình sang nữa, có cả Nam béo anh họ Linh trong phòng chứng kiến, lúc ấy Linh nó nói nó lên ban quản lý xin check cam với lý do bị mất đồ nên đã thấy mình vào phòng Thảo đêm hôm đó khiến mình tin là thật. Trong khi mình còn đang chưa biết giải thích như nào thì Thảo nó nhận cmnl. Nó nói với Linh có mỗi câu mà mình lẫn ông Nam nghe xong cũng phải nể nó:

-Xin lỗi bạn chứ bạn không thể làm người yêu bạn sướng bằng mình thì cậu ấy tìm đến mình cũng đúng thôi.

Kết thúc câu chuyện hôm ấy là 1 cái tát của Linh vào mặt Thảo, sự việc ầm ĩ lên 1 chút trong phòng thôi nên dân tình cũng chưa kịp hóng (nhưng chắc là kịp truyền tai nhau), ông Nam dẫn cái Linh về phòng. Sau đấy thì chuyện của mình và Linh chính thức chấm dứt, mình còn ăn nguyên cái cốc bia của ông Nam vào đầu ở 1 bữa bia được sắp xếp sau đấy giữa mấy anh bên đội bóng cho mình và ông Nam, vết thương không nặng, bông băng cái là đỡ nhưng từ sau buổi nói chuyện đấy thì mình với 2 ng bọn họ gần như tuyệt giao.

Đáng nhẽ mình đéo ăn cốc vào đầu đâu, hôm đấy mấy ông anh khóa trước lại khen mình khá, mới sang phát đã yêu 1 lúc 2 em khiến ông kia muốn bình tĩnh cũng k nổi
à mình cũng là trường hợp đầu tiên mới sang mà đã thịt 2 đứa xong cũng là trường hợp đầu tiên xảy ra đánh ghen luôn (đm)

Sau khi kết thúc với Linh thì khoảng 1-2 tháng liền mình ngoài lên lớp với tham gia vài trận bóng thì gần như toàn ở trong phòng học bài. Thời gian đầu có 1 mình không nhắn tin với rep Bảo Bối cũng khiến con bé thắc mắc thì mình thì bốc phét nó bảo là "vì bạn gái tao thấy tao nhắn tin với mày là Bảo Bối này nọ nên ghen và đã bỏ tao rồi, cô ấy tức giận đến mức đập cả cái cốc vào đầu tao" khiến con bé tưởng thật lại còn muốn gặp để giải thích nhưng mình ngăn lại bảo đừng gặp không khéo còn bị ăn đòn
nó vẫn nghĩ cái ng mà cùng mình đêm hôm ấy trên tầng 5 - chị Phương là bạn gái mình. Còn mình thì cũng chẳng giao du với mấy đứa con gái khóa mình nữa, còn bọn con trai thì vẫn bình thường, nghỉ giữa giờ bọn nó còn trêu mình là đm ông được lắm các thứ, thịt cả Thảo của tôi"

Đợt đấy mình cũng tập trung học hơn với có sự giúp đỡ của Bảo Bối nên sau này kết quả thi tốt nghiệp tiếng của mình khá là ưng ý.

Sau khi thi tốt nghiệp học lớp tiếng xong thì mình có rủ bé Bảo Bối đi ăn và đi chơi gọi là cảm ơn, con bé vô tư nhận lời. Sau này chia tay Linh thì mình mới có dịp gặp Bảo Bối và biết con bé có 1 cái xe đạp, loại xe bánh lùn bé bé mà ghi đông và yên cao ấy, để thỉnh thoảng nó đạp lên thư viện với đi ra phố đi bộ chơi. Dân vn mình bên đấy toàn đi xe lam sau thì toàn đi taxi =)) Hôm đấy mình chở nó ra phố đi bộ, gọi là phố đi bộ chứ dm ngta đi cả xe máy điện lẫn xe đạp vào, nhộm nhoạm vcl, Bảo Bối đúng chuẩn teen loli, hỏi nó thích ăn gì, tưởng nó ăn cái gì đắt đỏ, ai dè nó đòi ăn lẩu xiên ở mấy cái xe đẩy ấy, ăn 1 bữa 2 đứa hết khoảng 150k thì no không ăn dc nữa, rồi mình mua cho nó cốc hoa quả đá bào 15k làm con bé thích mê. Đi qua mấy sạp quần áo giày dép con bé cứ ngắm nghía, mình bảo là mày thích thì tao mua tặng mày mà nó từ chối. Đi chán chê xong mình mua tặng nó 1 cái bình giữ nhiệt khá là cute để nó hãm trà uống vì dân TQ hay uống trà và uống nước nóng.

Nhìn con bé mặc quần thể dục (của trường), mặc cái áo phao có mũ lông hơi bự tay cầm cái bình giữ nhiệt ra vẻ ưng lắm mà bất chợt mình thấy nó thuần khiết và đáng yêu vđ khiến mình cứ đứng nhìn nó cho đến khi 2 ánh mắt chạm nhau thì Bảo Bối có vẻ ngại ngùng và bảo đi về. Đi trên đường mình 2 bên 2 hàng cây và nó không ai nói với ai câu gì (dù bình thường mình hay nói), về đến ký túc xá thì ai về phòng nấy, xong con bé còn nhắn tin cảm ơn mình nữa. Mình chính thức thích Bảo Bối từ hôm đấy...

heroman

Reaction score
0
magneto002 said:
Thế là đêm hôm ấy lại là 1 đêm mình lên mây, dc nằm phục vụ như một ông hoàng, các thím có tưởng tượng dc cảnh mình thì nhắn tin cho con bé người TQ, Thảo thì cặm cụi bj với wc như 1 ng hầu tận tụy nó phê như nào không, thằng bạn thì nằm ngay bên dưới, chỉ mới qua có mấy tháng mà mình trải qua bao nhiêu cung bậc cảm xúc, những trải nghiệm xx lén lút kích thích, tuổi trẻ sướng nhất cũng chỉ là quãng thời gian này thôi chứ đâu nữa. Nhưng mà nói gì thì nói, mình cũng biết trước biết sau và mình đoán thằng bạn mình nó biết thừa Thảo nó trèo qua bên này nằm với mình đấy, nhưng như thế k có nghĩa là 2 đứa quất nhau uỳnh uỵch bên trên đâu các thím ạ. Thảo nó cũng biết điều đấy nhưng ác cái là cái miệng và cái lưỡi con bé thì nó ác vl, cứ tấn công dồn dập những chỗ nhạy cảm nhất của mình làm mình chịu k nổi nhưng méo dám kêu vì ngại thằng bạn nó nghe thấy. Sau cùng thì kết quả như nào chắc các thím cũng rõ mình k nhắc lại nữa... Mà nhiều lúc nghĩ mãi mình cũng không hiểu, cái Thảo nó cứ bám lấy mình như slave với chủ nhân vậy, yêu không hẳn là yêu, mình chỉ đành tự an ủi bản thân rằng chắc có lẽ sự cô đơn nơi xứ người cũng như sự thân thiện và hoạt bát của mình khiến con bé thấy có thiện cảm với mình hơn nên dần dần nó cũng thích mình hơn.

Về đến ký túc phát Thảo nó bắt mình đền ngay, mình vừa cất đồ vào phòng thì con bé đã nhắn cho mình sang phòng nó. Ký túc thì đang vắng người, mình lại để thằng bạn ở phòng chơi game, còn mình sang đền bù cho Thảo, nói thật ngu đéo gì mà không sáng, người nó múp múp cũng eo ót thế chưa kể chiều mình như thế thì ai cưỡng lại được. Nhưng nói gì thì nói, sướng thì sướng thật đấy các thím ạ, nhưng mà mình còn Linh, còn các mqh khác, với lại nó bạo quá đâm ra mình lại có cảm giác không an toàn, với mình Thảo chỉ như 1 con ong chăm chỉ, 1 kiểu slave, phục vụ mình những lúc mình cần xả thôi chứ thật tình mình k có chút tình cảm nào với con bé cả. Nhưng kỹ năng của Thảo quá đỉnh, ở ký túc này cho đến thời điểm mình về nước thì mình chưa gặp qua ai hoặc chưa có cơ hội thử qua ai có kỹ năng phục vụ bạn tình đỉnh như thế, mỗi lần trải nghiệm Thảo đều khiến cho mình bất ngờ hơn, kiểu ngày một hoàn thiện hơn, để mà so sánh thì kiểu như ngày đầu cái lưỡi còn hơi gượng và cứng nhưng với phản hồi của mình mỗi lần thì càng ngày cái lưỡi và đôi môi ấy càng mềm dẻo hơn.

Cuộc sống du học sinh lại tiếp diễn như qua tầm 1 tháng, thời gian này mình ít ăn ở dưới phòng Linh mà thỉnh thoảng chỉ ngủ lại thôi, đương nhiên là Linh nó cũng đâm ra nghi ngờ, nhưng thực tế thời gian đấy mình không phải bận vụng trộm với Thảo mà vì nhiều sự kiện diễn ra khiến mình ít xuống tầng dưới. Rồi một ngày không hiểu bằng cách nào đó Linh nó biết việc mình và Thảo ngủ với nhau, là cái đêm lâu lâu hồi tháng 12 ấy. Thế là nó lên hẳn phòng Thảo và gọi cả mình sang nữa, có cả Nam béo anh họ Linh trong phòng chứng kiến, lúc ấy Linh nó nói nó lên ban quản lý xin check cam với lý do bị mất đồ nên đã thấy mình vào phòng Thảo đêm hôm đó khiến mình tin là thật. Trong khi mình còn đang chưa biết giải thích như nào thì Thảo nó nhận cmnl. Nó nói với Linh có mỗi câu mà mình lẫn ông Nam nghe xong cũng phải nể nó:
-Xin lỗi bạn chứ bạn không thể làm người yêu bạn sướng bằng mình thì cậu ấy tìm đến mình cũng đúng thôi.
Kết thúc câu chuyện hôm ấy là 1 cái tát của Linh vào mặt Thảo, sự việc ầm ĩ lên 1 chút trong phòng thôi nên dân tình cũng chưa kịp hóng (nhưng chắc là kịp truyền tai nhau), ông Nam dẫn cái Linh về phòng. Sau đấy thì chuyện của mình và Linh chính thức chấm dứt, mình còn ăn nguyên cái cốc bia của ông Nam vào đầu ở 1 bữa bia được sắp xếp sau đấy giữa mấy anh bên đội bóng cho mình và ông Nam, vết thương không nặng, bông băng cái là đỡ nhưng từ sau buổi nói chuyện đấy thì mình với 2 ng bọn họ gần như tuyệt giao.
Đáng nhẽ mình đéo ăn cốc vào đầu đâu, hôm đấy mấy ông anh khóa trước lại khen mình khá, mới sang phát đã yêu 1 lúc 2 em khiến ông kia muốn bình tĩnh cũng k nổi :canny: à mình cũng là trường hợp đầu tiên mới sang mà đã thịt 2 đứa xong cũng là trường hợp đầu tiên xảy ra đánh ghen luôn (đm)

Sau khi kết thúc với Linh thì khoảng 1-2 tháng liền mình ngoài lên lớp với tham gia vài trận bóng thì gần như toàn ở trong phòng học bài. Thời gian đầu có 1 mình không nhắn tin với rep Bảo Bối cũng khiến con bé thắc mắc thì mình thì bốc phét nó bảo là "vì bạn gái tao thấy tao nhắn tin với mày là Bảo Bối này nọ nên ghen và đã bỏ tao rồi, cô ấy tức giận đến mức đập cả cái cốc vào đầu tao" khiến con bé tưởng thật lại còn muốn gặp để giải thích nhưng mình ngăn lại bảo đừng gặp không khéo còn bị ăn đòn :gach: nó vẫn nghĩ cái ng mà cùng mình đêm hôm ấy trên tầng 5 - chị Phương là bạn gái mình. Còn mình thì cũng chẳng giao du với mấy đứa con gái khóa mình nữa, còn bọn con trai thì vẫn bình thường, nghỉ giữa giờ bọn nó còn trêu mình là đm ông được lắm các thứ, thịt cả Thảo của tôi" :canny:

Đợt đấy mình cũng tập trung học hơn với có sự giúp đỡ của Bảo Bối nên sau này kết quả thi tốt nghiệp tiếng của mình khá là ưng ý.
Sau khi thi tốt nghiệp học lớp tiếng xong thì mình có rủ bé Bảo Bối đi ăn và đi chơi gọi là cảm ơn, con bé vô tư nhận lời. Sau này chia tay Linh thì mình mới có dịp gặp Bảo Bối và biết con bé có 1 cái xe đạp, loại xe bánh lùn bé bé mà ghi đông và yên cao ấy, để thỉnh thoảng nó đạp lên thư viện với đi ra phố đi bộ chơi. Dân vn mình bên đấy toàn đi xe lam sau thì toàn đi taxi =)) Hôm đấy mình chở nó ra phố đi bộ, gọi là phố đi bộ chứ dm ngta đi cả xe máy điện lẫn xe đạp vào, nhộm nhoạm vcl, Bảo Bối đúng chuẩn teen loli, hỏi nó thích ăn gì, tưởng nó ăn cái gì đắt đỏ, ai dè nó đòi ăn lẩu xiên ở mấy cái xe đẩy ấy, ăn 1 bữa 2 đứa hết khoảng 150k thì no không ăn dc nữa, rồi mình mua cho nó cốc hoa quả đá bào 15k làm con bé thích mê. Đi qua mấy sạp quần áo giày dép con bé cứ ngắm nghía, mình bảo là mày thích thì tao mua tặng mày mà nó từ chối. Đi chán chê xong mình mua tặng nó 1 cái bình giữ nhiệt khá là cute để nó hãm trà uống vì dân TQ hay uống trà và uống nước nóng.

Nhìn con bé mặc quần thể dục (của trường), mặc cái áo phao có mũ lông hơi bự tay cầm cái bình giữ nhiệt ra vẻ ưng lắm mà bất chợt mình thấy nó thuần khiết và đáng yêu vđ khiến mình cứ đứng nhìn nó cho đến khi 2 ánh mắt chạm nhau thì Bảo Bối có vẻ ngại ngùng và bảo đi về. Đi trên đường mình 2 bên 2 hàng cây và nó không ai nói với ai câu gì (dù bình thường mình hay nói), về đến ký túc xá thì ai về phòng nấy, xong con bé còn nhắn tin cảm ơn mình nữa. Mình chính thức thích Bảo Bối từ hôm đấy... :adore:
Phê quá ư...ư..:beauty:
Gửi từ Galaxy S10 Ceramic 512Gb bằng vozFApp

metalzerone

Reaction score
2
tuanfsd said:
Lên,
Mình xin kể chuyện của mình với vợ sắp cưới :gach:

Hồi ấy mới là bạn thôi, hay sang ăn cơm cùng đám bạn, ẻm ở nhà thì có đặc điểm là k mặc áo ngực nên lúc nào cúi xuống để đĩa thức ăn là mình lại tia thấy bưởi qua cổ áo :sexy:

đỉnh điểm đến hôm nhà trọ mình hết nước, bốc máy gọi bảo alo a qua tắm nhờ nhé nhà mất nước rồi =))
ẻm ôkê luôn, bình thường thì ở cùng bạn nhưng bạn thì ở nhà trọn 1 tuần thì 3 ngày ở trọ còn lại về quê. Đúng hôm ấy là có mỗi ẻm nó ở nhà. :beauty:

Mang dụng cụ sang tắm xong cũng muộn nên cũng ngủ luôn tại đấy ( trước nhóm b cũng ngủ đáy mấy lần rồi)

Em ấy vãn như mọi ngày, k mặc áo chip và bộ quần áo 2 dây đến h vẫn mặc nằm cạnh, và có thói quen nằm ngủ hay vuốt tay vào ngực do thói quen. :beauty: đậu má nhìn em nó vuốt mà tim đập nhanh, con card thì cứng ngóc. :chaymau:. đánh liều quay sang ôm em nó, rồi dần dần thọc vào áo, nút lưỡi. em nó k phản ứng j vì cũng thích mìhh :gach::gach:

sau đấy mình chỉ dám cọ cọ qua bên ngoài chứ em nó chưa có thò tay vào quần mình. 1 lúc thế là out :stick:

Sau out xong thì mình cũng thôi, ngủ đến hôm sau : -_- -_- (lúc ấy vana chưa là người yêu nhé. xong việc vẫn anh anh, em em :gach::gach: )

Tiếp lần sau nữa cũng vẫn kịch bản ấy mình sang ngủ và lần này em nó chủ động mân mê cậu em của mình. cũng chỉ dừng lại ở việc em ấy HJ và mình thì móc cua :beauty::beauty: nút lưỡi.

Sau hôm ấy thì thành nguoiwf yêu và giờ sắp cưới. :gach:

Chào người anh em FIT

kaylee0011

Reaction score
0
hóng anh dhs vào kể truyện với bảo bối :(, hóng service Thảo quá ae

Sp.A.mEr

Reaction score
0
Không biết Thảo có bí mật gì mà không tiết lộ được nhỉ