hayuki

Reaction score
1
Tội thớt. Thôi cũng con cái rồi, vợ chồng có gì nói với nhau, đừng quyết trong cơn bực thớt :sosad:

noobsu

Reaction score
0
KT1K99 said:
nghĩ mà buồn nhỉ, em còn trẻ - còn chưa kết hôn, còn chưa trãi sự đời nhiều. Nghĩ đến thớt, lại nghĩ đến ông anh nào đó mới li dị vợ vì hình xăm lại thấy chua xót, ngẫm lại tìm một người tâm đầu ý hợp để đi tới cuối đời đâu dễ dàng gì, chỉ riêng duyên còn chưa đủ. Cái tính của em nó cũng hơi khó nữa, chắc em chịu sống cô đơn đến cuối đời chứ đứt đoạn tình duyên lại khổ trẻ dại con thơ.
Đang nằm ôm bé con ngủ, thương con chứ ko em bỏ mẹ nó lâu rồi, dm đời!

thanhvo

Reaction score
2
noobsu said:
Rồi hôm nay, chuyện là con s8 của nó bị lỗi cảm ứng 1 góc trên màn, em search thì thấy cũng có thể do phần mềm. Nên cũng định reset cào đặt gốc rồi nếu ko được thì mua cho nó cái đt khác.
Thế mà đm vừa reset xong nó cầm máy chưa để em nói gì nó đã bảo là tự tiện làm ko hỏi nó. Rồi nó đứng giữa nhà chửi đổng lên xong ném đt vào người em, em cay mũi cầm cái đt ném mẹ vào tường. Nó bảo mất hết dữ liệu, xong em bảo back up lại được thì nó lại xoay sang nói nó bảo ko rồi cứ cố làm, lỳ lợm. Rồi thế là cãi nhau.
Dm hồi cưới nhau ngay hôm trước nó còn phi sang nhà em đòi rỡ đi thuê rạp khác vì không hợp ý nó.
thế mà vẫn cố cưới, chọn ngu thì chịu chứ trách ai .

nhu nhược :sogood:

mr.karbit

Reaction score
0
Em nghĩ các bác bên trên đều có chung 1 quan điểm rồi đấy bác chủ thớt ạ. Close topic dc rồi nhỉ...

keepgoing

Reaction score
1
Nếu không chịu được nữa thì tạm thời ly thân 1 thời gian thôi thím ạ, nếu vợ thím vẫn k thay đổi đến nước đường cùng thì hãng nghĩ tới chuyện ly hôn :sosad:

Pianou

Reaction score
0
Nói không ý gì chứ có phải bác xấu trai quá nên cứ phải giữ mãi con bồ không :shame:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

vo la so 1

Reaction score
1
Đm các nhà đạo đức giả cứ bảo đánh vợ là hèn chứ cái loại như con vợ bác thớt là em thì em vả chết cụ nó rồi. Lòng tự trọng và danh dự của thằng đàn ông đéo thể để con đàn bà cào lol ra chửi đổng như vậy được :amazed:

maskrey

Reaction score
0
Thôi trường hợp này đúng kinh điển vợ đã lộ đủ dấu hiệu như lìn trước khi cưới mà vẫn cưới. Biết đồ lởm mà vẫn mua thì đừng chê nó lởm bạn ạ. Thực sự tôi cũng muốn thông cảm với mấy trường hợp kiểu này lắm mà khó vl.

noobsu

Reaction score
0
Pianou said:
Nói không ý gì chứ có phải bác xấu trai quá nên cứ phải giữ mãi con bồ không :shame:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
Nói bác đừng cười, hồi sinh viên con bồ em nó là miss đh sư phạm, cuối đời sv em còn yêu 1 em MC học ngoại giao trước khi về quê.

xomson

Reaction score
0
Chắc tôi cũng chẳng dám lấy vợ đâu,sợ như nhược như a này.:go: