huyhoangle86

Reaction score
0
noobsu said:
Rồi hôm nay, chuyện là con s8 của nó bị lỗi cảm ứng 1 góc trên màn, em search thì thấy cũng có thể do phần mềm. Nên cũng định reset cào đặt gốc rồi nếu ko được thì mua cho nó cái đt khác.
Thế mà đm vừa reset xong nó cầm máy chưa để em nói gì nó đã bảo là tự tiện làm ko hỏi nó. Rồi nó đứng giữa nhà chửi đổng lên xong ném đt vào người em, em cay mũi cầm cái đt ném mẹ vào tường. Nó bảo mất hết dữ liệu, xong em bảo back up lại được thì nó lại xoay sang nói nó bảo ko rồi cứ cố làm, lỳ lợm. Rồi thế là cãi nhau.
Dm hồi cưới nhau ngay hôm trước nó còn phi sang nhà em đòi rỡ đi thuê rạp khác vì không hợp ý nó.
ôi vl vợ thím kiểu gì hay thế :chaymau::chaymau: vote ly dị, à mà hỏi vợ thím sinh năm bao nhiêu thế?

tangkiemandao

Reaction score
0
noobsu said:
Dm trước mặt mẹ, anh chị, cô hàng xóm và con gái nhỏ mà con vk em nó chửi em xa xả như con. Nhìn bé con tròn mắt không hiểu gì mà ứa nước mắt, thương con, thương mẹ. Chắc lần này là lần cuối em chịu đựng thế này, ly hôn thôi, bao nhiêu lần cũng vì con nhỏ, vì không muốn gia đình xáo trộn mà cố níu giữ.
Anh giống a rể của e quá, bà chị ko vừa ý là hú hét, chửi ổng như con, ông thì lúc nào cũng cười cười, chăm chỉ làm ăn, thương con mà nhìn bà chị e chán thay ổng. Chỉ hy vọng thời gian sẽ thay đổi dc tính cách thôi :sad:

blue_sky666

Reaction score
0
tangkiemandao said:
Anh giống a rể của e quá, bà chị ko vừa ý là hú hét, chửi ổng như con, ông thì lúc nào cũng cười cười, chăm chỉ làm ăn, thương con mà nhìn bà chị e chán thay ổng. Chỉ hy vọng thời gian sẽ thay đổi dc tính cách thôi :sad:
:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

biglaps

Reaction score
0
Ngoài kia có 1 thớt đàn bà lụy tình thì điên cuồng, còn thớt này đàn ông lụy tình thì nhu nhược, bó tay :go:

iamstven

Reaction score
0
noobsu said:
Em chửi bỏ mẹ nó chứ mà bà già can, em đã im rồi mà nó cứ đứng nhai đi nhai lại, bà già can không được bảo em đi ra ngoài cho khỏi cãi nhau, nhìn bả cũng rơm rớm rồi.
Nhà em thì nghèo thật, ông bà già tích cóp cả đời xây được cái nhà tử tế thì ông già mất sớm. Em thương bà già nên cũng cố gắng nhiều. Đi làm nhà máy cũng lên được trưởng ca, còn nhận việc thiết kế m&e ngoài kiếm thêm, rượu thì họa hoằn mới uống, gái ko, cờ bạc ko.
Đm năm ngoái nó kêu nhiều em cũng cố sắm cho cái ô tô cho nó đi làm, nghĩ cũng thương vk đi cũng gần 20km. Cũng chả là gì so với người ta nhưng bản thân em cũng tự hào là luôn chăm lo cho cái gia đình nhỏ này.
Nó thì bình thường không sao, mà hễ trái ý nó 1 cái gì là nó lại nổi điên lên. Từ hồi yêu nhau đã vậy, mà chia tay rồi nó lại níu kéo bảo thay đổi, rồi mà lại đâu vào đấy.
Hôm tết chỉ đi không theo đường nó chỉ mà nó nói em xơi xơi trước mặt mẹ nó vs dì nó (em lái xe đưa nhà nó đi chơi tết). Đến mức dì nó bảo nó im đi mà nó vẫn cứ nói to.
Ông tốt tính như vậy nên ông đéo lấy được vợ tốt đâu. Tin tôi đi

via vozForums for iPhone

KT1K99

Reaction score
0
nghĩ mà buồn nhỉ, em còn trẻ - còn chưa kết hôn, còn chưa trãi sự đời nhiều. Nghĩ đến thớt, lại nghĩ đến ông anh nào đó mới li dị vợ vì hình xăm lại thấy chua xót, ngẫm lại tìm một người tâm đầu ý hợp để đi tới cuối đời đâu dễ dàng gì, chỉ riêng duyên còn chưa đủ. Cái tính của em nó cũng hơi khó nữa, chắc em chịu sống cô đơn đến cuối đời chứ đứt đoạn tình duyên lại khổ trẻ dại con thơ.