[Cần tư vấn] Bạn em bị Amway biến đổi chỉ sau 2 ngày

alohakool

Reaction score
0
đa cấp cơ bản là nó sẽ vẽ cho bạn 1 cái nhìn xa vcl luôn, xong x10 cái thu nhập hiện tại của bạn lên nếu bạn làm theo nó, và rồi con số đó sẽ là cấp số nhân nếu bạn làm lâu dài và có các chân phía sau ( từ ng quen, bạn bè, gia đình :v ) rồi 1 tư tưởng, 1 tương lai về cuộc sống giàu sang, có tiền mà méo phải làm gì... vân vân và mây mây

vinaballade

Reaction score
0
alohakool said:
đa cấp cơ bản là nó sẽ vẽ cho bạn 1 cái nhìn xa vcl luôn, xong x10 cái thu nhập hiện tại của bạn lên nếu bạn làm theo nó, và rồi con số đó sẽ là cấp số nhân nếu bạn làm lâu dài và có các chân phía sau ( từ ng quen, bạn bè, gia đình :v ) rồi 1 tư tưởng, 1 tương lai về cuộc sống giàu sang, có tiền mà méo phải làm gì... vân vân và mây mây
Vẽ nhưng mà đâu thực tế bác sao tụi nó u mê thế

datlanz113

Reaction score
0
Đang đi amway. Bọn tiêm cũng là bọn dân trí cao nên anh em cẩn tắc

Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp

FromKIA'island

Reaction score
1
CHục năm trước , có con bạn khá thân , đang làm nv cty du lịch củng khá . Học DH ra .

Mình thì culi thôi , ngồi tào lúc đó chưa bồ bịch gì cứ ngồi than làm về ko biết làm gì thêm các kiểu , mới chỉ cho nó làm amway kiếm thêm , mấy tháng sau cái đệch nó quay lại rù quến mình làm mới ghê chứ . Đả nói trước , và mình củng chỉ cho nó làm , thế mà nó quay ra dụ mình . Củng may năm sau nó lấy chồng úc đi định cư cmnl , coi như đở nhọc óc

FromKIA'island

Reaction score
1
datlanz113 said:
Đang đi amway. Bọn tiêm cũng là bọn dân trí cao nên anh em cẩn tắc

Dân trí cao , nhưng gặp culi như ta hỏi 10 câu chả trả lời được câu nào thì phắn , nhiều đứa như thế .
Thực ra nó ko phải là xấu , mà quan trọng là mình có chấp nhận những vấn đề đó hay không thôi . Chuyện chấp nhận hay ko thì phụ thuộc vào suy nghĩ của mỗi người . Nên ai làm được thì tốt thôi .
Mình chỉ nói riêng amway chứ ko nói thằng đa cấp khác nhé .

datlanz113

Reaction score
0
Toàn gái sinh viên. Sang chảnh ip X chứ ko phải lôm côm đâu. Ghê răng

whichprocess25507

Reaction score
0
Kích hoạt lòng tham trong mỗi con người

Cám dỗ thường người có ý chí yếu sẽ gục