etabs

Reaction score
0
Chào công ty Kingston ,

Em có mua cái USB Kingston DT101 G2 cách đây khoảng 4 tháng :

Nay USB bị hư mà em không nhớ lúc mua có thẻ bảo hành không , theo như vỏ bao thì sản phẩm được bảo hành 5 năm , trên bao bì dán năm sản xuất là 2011 ( tem bạc trên thẻ nhớ cũng in năm 2011 ) , em có thể đem ra số 1-5 Lê Duẩn Q.1 để bảo hành không ?

Ren2vate

Reaction score
0
mình cũng quan tâm cái này,toàn dùng hàng Kingston :-s

Kingston Technology

Reaction score
0
Chào bạn ,

Trước tiên bạn cần kiểm tra xem USB của bạn có tem của 2 nhà phân phối FPT hoặc PSD cùa Kingston tại Việt Nam không. Nếu có tem của 2 nhà phân phối của chúng tôi , bạn có thể đem lên nơi bạn mua sản phẩm để bảo hành . Nếu có thêm thắc mắc gì , xin bạn vui lòng gọi đến đường dây nóng của chúng tôi : 1800 – 5555- 89

Kingston Technology

etabs

Reaction score
0
USB có tem bạc PSD dán ở giữa như hình trên , chỗ mua thì em không nhớ , vậy có thể đem ra P1001 , lầu 10 Tòa nhà PetroVietNam , 1-5 Lê Duẩn bảo hành không anh ?

taolax

Reaction score
2
Bạn ơi cho hỏi nếu dán tem FPT tức là chỉ dc bh 2 năm ở cửa hàng thoy, có dc bh 5 năm ở hãng hay ko @,@

Kingston Technology

Reaction score
0
Chào bạn etabs,

Nếu bạn không nhớ nơi bạn mua hàng , bạn có thể đem ra Trung tâm Bảo hành của PSD tại :
12AB Thanh Đa P.27 , Q. Bình Thạnh
Chào bạn taolax,
Kingston bảo hành toàn cầu cho tất cả cả các sản phẩm chính hãng của Kingston và thời gian bảo hành là 5 năm đối với USB , lifetime warranty đối với ram .
Nếu có thêm câu hỏi gì liên quan đến sản phẩm của chúng tôi , bạn vui lòng gọi đến đường dây nóng của chúng tôi : 1800 – 5555 – 89 ( Miễn cước )
Xin cám ơn

Kingston Technology

thien_quang_87

Reaction score
0
Kingston Technology said:
Chào bạn etabs,

Nếu bạn không nhớ nơi bạn mua hàng , bạn có thể đem ra Trung tâm Bảo hành của PSD tại :
12AB Thanh Đa P.27 , Q. Bình Thạnh
Chào bạn taolax,
Kingston bảo hành toàn cầu cho tất cả cả các sản phẩm chính hãng của Kingston và thời gian bảo hành là 5 năm đối với USB , lifetime warranty đối với ram .
Nếu có thêm câu hỏi gì liên quan đến sản phẩm của chúng tôi , bạn vui lòng gọi đến đường dây nóng của chúng tôi : 1800 – 5555 – 89 ( Miễn cước )
Xin cám ơn

Kingston Technology
Bảo hành toàn cầu vây sao lại cần tem nhà phân phối ở VN nhỉ (FPT và PSD) :chaymau: , quan tâm vấn đề này, mong Kingston trả lời đúng ý

bingbing

Reaction score
0
cho hỏi số series có check đc trên trang chủ ko mà bảo hành toàn cầu.