[Android box] Xiaomi Mi Box 4K Global - Android box giá rẻ,thân thiện,dễ dùng

dungmax_ver2.0

Reaction score
0
Ruiz said:

Quê nào không phổ cập
Tôi vùng sâu vùng xa,hộ nghèo down load Steam 11.3 MB/s down fshare acc vip 5MB/s....

Méo hiểu luôn
Mibox S thì load Netflix full HD phà phà, YouTube thì full HD cũng không buffer nuột
204760[/i]

baohen1510

Reaction score
1
dungmax_ver2.0 said:
nhà vợ tôi ở cách thành phố có 7-8km mà còn đếch có đây. Bọn VNPT nó kéo mạng đến nhà hàng xóm (gọi là hàng xóm nhưng cũng cách gần 1km) xong rồi gọi nó đéo chịu vào kéo thêm nữa :sosad: tiên sư chúng nó. Giờ về đấy toàn phải dùng 4G, trước tăm tia cái sim mobi không giới hạn mà về đấy lại đéo có sóng 4G mobi, 2G còn chập chờn. Giờ phải dùng cái gói của vina 2G/ngày mà hở ra là hết vì mấy người dùng liền.

204760
Mua sim viettel MT5C kìa . 5k/3GB/ngày , trong một ngày có thểđăng ký nhiều gói , có cộng dồn ấy . Chữa cháy mấy ngày tết được ấy .

canguvang1098

Reaction score
0
loyal_2906 said:
Hình như là không , vì mình dùng đt android dùng youtube vanced cast thì nó không hiện quảng cáo]vozFApp[/url][/i][/size]
Ủa mà con sharp 6800 đang dùng ngon sao bác lại bán đi vậy

SogoKu_vn

Reaction score
2
qt84 said:
Ngon vãi,mua 3 năm rồi,ngon chán

Sent from Asus ASUS_X00ID using vozFApp
chỉ có mibox mới dc update từ đời 6 lên đời 7 rồi đời 8. quá ngon cho cuộc tình có 800k :beauty:

minhtam09

Reaction score
0
dungmax_ver2.0 said:
nhà vợ tôi ở cách thành phố có 7-8km mà còn đếch có đây. Bọn VNPT nó kéo mạng đến nhà hàng xóm (gọi là hàng xóm nhưng cũng cách gần 1km) xong rồi gọi nó đéo chịu vào kéo thêm nữa :sosad: tiên sư chúng nó. Giờ về đấy toàn phải dùng 4G, trước tăm tia cái sim mobi không giới hạn mà về đấy lại đéo có sóng 4G mobi, 2G còn chập chờn. Giờ phải dùng cái gói của vina 2G/ngày mà hở ra là hết vì mấy người dùng liền.

204760
Làm bộ thu phát wifi nhờ mạng nhà hàng xóm 1Km mà xài bác ơi, khá ngon
via vozForums for iPhone

bk3a

Reaction score
0
Các bác cho hỏi check bảo hành cho mibox như thế nào nhỉ? Mình vào check của dgw mà báo k thấy thiết bị

backspace!

Reaction score
0
bk3a said:
Các bác cho hỏi check bảo hành cho mibox như thế nào nhỉ? Mình vào check của dgw mà báo k thấy thiết bị :sweat:
Bh bằng hóa đơn mua hàng nhé, ko có hóa đơn đem tới ttbh dgw nó ko chịu bh đâu.

dunglambay

Reaction score
0
Các bác cho hỏi bản USA với EU có gì khác nhau ko nhỉ, nên chọn bản nào tốt nhất. Con mibox S 4k có root dc ko các bác

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp