Se_com

Reaction score
0
Phim hay, Review hay.

Ko hiểu đàn ông thế nào, chứ Summer với mình chính xác đại diện quan điểm sống và tính cách c e phụ nữ.

Ở ngoài có thể cho rằng cô ấy khó hiểu. Nhưng thực sự cô ấy là một người quyết đoán mới làm được điều đó.

Thực tế có mấy ai đang có 1 mqh tốt đẹp mà lại dám vì 1 thằng dời ơi đất hỡi trên xe bus, rồi về chia tay "bạn trai" ngay lập tức!?

...Dù sao, vẫn nên tin vào cảm giác của mình

kid_action

Reaction score
0
Vẫn là bộ phim gây tranh cãi giữa các phe, có hàng tá quan điểm và chưa bao giờ có hồi kết.

Sau tất cả ĐỊNH MỆNH vẫn quyết định hết mọi thứ. Chúng ta cứ sống và yêu theo những gì bản thân cảm nhận được. Hãy cứ thoải mái và đừng vội áp đặt điều gì mà nó chưa chắc sẽ xảy ra.

zonzongl

Reaction score
0
đào nhẹ cái pic lên nhân ngày cãi nhau với gấu.
))))))

gấu mình y như Summer Finn. k tin vào tình yêu và ở lần ngỏ lời đầu tiên thì mình cũng bị cô ấy từ chối.
))

(có lẽ nhân vật này đại diện cho tính cách của đa phần các bạn nữ)

và nhân vật Tom như đại diện cho tính cách của các bạn nam. (mình k ngoại lệ, mình khá là bị động, mình tin vào tình cảm của 2 đứa, mình nghĩ đơn giản y như Tom, bình yên bên nhau vậy là đủ)

2 đứa bên nhau cũng 5 năm có lẻ r. 2 gia đình cũng hối thúc đi tới hôn nhân, nhưng thực sự k biết diễn tả.

đúng như diễn biến tâm lý như phim. mình k cho cô ấy đc cái mà cô ấy cần.

nhưng ở khía cạnh khác: liệu chúng ta có cảm thấy cần nước khi k thấy khát? có cần ăn khi k thấy đói? chúng ta liệu có nhận ra chúng ta cần không khí để hít thở nếu k bị 1 cái bì ni lông trùm vào đầu hoặc dìm mặt xuống nước?

chúng ta chỉ thấy những gì chúng ta muốn thấy.

1 tiền đạo sút hỏng 9 quả nhưng sút vào 1 quả liền đc tung hô

1 thủ môn bắt đc 9 quả nhưng trượt tay 1 quả lập tức bị vùi dập

cuộc sống là vậy. có lẽ sẽ không ai tìm được 1 người mà mình hoàn toàn cảm thấy hài lòng đâu

chỉ cố gắng tìm đc 1 người mà bản thân cảm thấy cần tự bớt cái tôi lại, cần thay đổi để hòa hợp với đối phương mà thôi.

em_la_teo2

Reaction score
0
Đã gặp được Summer của cuộc đời. Ngày xưa tôi cũng ngu dại đúng như thằng Tom vậy các ông ạ. Bọn con gái nó đéo quan trọng là mình đã làm gì với/cho nó. Quan trọng là nó cảm thấy an toàn và có chỗ dựa dẫm

via vozForums for iPhone

ryajautb

Reaction score
35
"Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu", ca hát, nhảy múa, yêu đời hẵn. Phim và nữ chính làm tâm lý người xem bất ổn vê lù.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp