30 Tết cuối năm còn bị người Việt lừa.

MegaShares

Reaction score
0
Bạn có 2 cái ngu
Thứ nhất là mua đồ trên mạng của mấy đứa vn, chất lượng ko ai kiểm chứng
Thứ 2 là đi đòi kiểm hàng, bên này làm gì có trò đấy:look_down:

Từ nay mua đồ cũ thì cứ yahoo mà táng, đọc kĩ thông tin tí là đc :chaymau:

DKDang

Reaction score
0
jv007;156016193 said:
Cũng gần coi là XKLD, anh em bên này cũng chẳng phân biệt visa thím ạ.
:byebye::byebye::byebye: em đang uống bia, không tiện chia sẻ những điều thím hỏi. Thím có nhu cầu thì inbox em, uống xong em trl ạ:sexy:

RIP nó đi thím.đúng bẩn tính :canny::canny:

Reaction score
0
jv007 said:
Nhược tiểu gì đâu thím, em còn chẳng thèm chửi nó cơ, hỏi nó 1 câu mà nó không trả lời thì thôi. Nếu còn trẻ thêm 1 vài tuổi thì em cũng chửi nhưng giờ mình chửi nó thì mình bực thêm chứ giải quyết được gì đâu :byebye:
Nhìn tươi thế chứ cũng có chút tiếc tiền và hơi ức thím ạ :shame:

via vozForums for iPhone
Thế chắc thím nhà giàu đi làm cho vui chứ 11 củ đâu phải ít:gach:
Hoặc là nhược tiểu yếu đuối đến cỡ này thì hết thuốc chữa rồi, voz ko hoan nghênh:bye:

huankhubg

Reaction score
0
Bóc phốt ko phải để cho mình mà để thằng sau biết mà né.
Chúc thím năm mới vui vẻ.

jv007

Reaction score
0
monkeydluffy23101994 said:
Thế nên ra nước ngoài mình chả bao giờ làm ăn với người việt trừ họ hàng, mà họ hàng có khi còn lừa nhau chết thì thôi nhé nhiều trường hợp rồi. Sang nước ngoài thì cố bắt chuyện người bản địa rồi hỏi mấy thứ như nếu mua đồ thì nên mua đâu...rồi mua. Trước giờ tôi toàn mua đồ điện tử của người bản địa toàn giá hời không mấy người âý toàn bán như cho ấy, chịu khó tìm tý là được.
Em cũng tìm mấy trang mercari các kiểu nhưng không tìm thấy phiên bản 12,9 inch :shame:

via vozForums for iPhone

jv007

Reaction score
0
NickSpamCacModCuTuNhien said:
Thế chắc thím nhà giàu đi làm cho vui chứ 11 củ đâu phải ít:gach:
Hoặc là nhược tiểu yếu đuối đến cỡ này thì hết thuốc chữa rồi, voz ko hoan nghênh:bye:
Tiền cũng tiếc chứ thím, nhưng mà ngoài chửi bới nó thì có làm gì được đâu. Mà chửi nó chắc gì nó đã nghe hay mình càng chửi thì lại càng tức?? Bóc phốt cũng được thôi, nhưng mà bóc xong lại phải giải thích, tường thuật cho từng người như thím vậy, em cũng có việc của em chứ. Với lại, đầu năm đầu tháng em không muốn dính đến mấy chuyện thị phi, mà chắc gì ảnh avt đã là của nó:shame:

via vozForums for iPhone

Gadget-tq

Reaction score
0
lũ dân vn nên cấm đi tất cả các nước trên thế giới đi mới vừa

Reaction score
0
jv007 said:
Tiền cũng tiếc chứ thím, nhưng mà ngoài chửi bới nó thì có làm gì được đâu. Mà chửi nó chắc gì nó đã nghe hay mình càng chửi thì lại càng tức?? Bóc phốt cũng được thôi, nhưng mà bóc xong lại phải giải thích, tường thuật cho từng người như thím vậy, em cũng có việc của em chứ. Với lại, đầu năm đầu tháng em không muốn dính đến mấy chuyện thị phi, mà chắc gì ảnh avt đã là của nó:shame:

via vozForums for iPhone
Thôi chia buồn với thím
Kể ra thì cũng khó, mk cũng hiểu tâm lí của thím rồi:sexy:
Giờ có post lên đâu thì thằng bị ăn chửi vẫn là thím chứ ko ai quan tâm thằng chó kia đâu:pudency:

Esuke

Reaction score
0
truongvirtue said:
Quá thất vọng về người Việt
Nhìn mặt thằng kia chắc gì đã là người Việt, chắc 96.69% là nước bạn rồi :go:

Chia buồn cùng thím. Bóc phốt đi cho người ta tránh