30 Tết cuối năm còn bị người Việt lừa.

Reaction score
0
Esuke said:
Nhìn mặt thằng kia chắc gì đã là người Việt, chắc 96.69% là nước bạn rồi :go:

Chia buồn cùng thím. Bóc phốt đi cho người ta tránh
Mk ng nước bạn đây, thường thì toàn là acc clone thôi:D
Thấy buồn vì tụi pbvm mất não như bạn:sogood:

jv007

Reaction score
0
truongvirtue said:
Quá thất vọng về người Việt
Vào nhóm baito biết nhiều người cũng bị lừa kiểu này rồi, nhưng chưa bao giờ nghĩ nó lại rơi vào mình, chẳng lẽ mùng 1 lại bóc phốt nó :)

via vozForums for iPhone

vitcon1.0

Reaction score
0
Ông này bán pin nội địa dỏm bảo ngon hơn pin hãng của makita bị bóc phốt trên hội quán máy pin đây mà

jv007

Reaction score
0
vitcon1.0 said:
Ông này bán pin nội địa dỏm bảo ngon hơn pin hãng của makita bị bóc phốt trên hội quán máy pin đây mà
Thím biết nó ạ? :shame: nó quê Hà Tĩnh

via vozForums for iPhone

jack_jack

Reaction score
0
jv007 said:
Chán quá các thím ạ. Vừa mới bị lừa lúc nãy :sosad:
Mình sinh năm 92, sang đây thuộc diện kĩ sư (thực chất là chân chạy khá hơn công nhân tí) đang vẽ thì cái Ipad cũ bị vỡ màn hình (mà lại đang cần gấp). Thế là lên nhóm baito mua ipad mới để làm việc. Dù đã tìm hiểu khá kĩ profile rồi mới xuống tiền mua con Ipad pro 2 cũ. Ai ngờ nó ship daibiki cho mình cái hộp rỗng (giống ship Cod ở Việt Nam ấy ạ) :sosad: mình cũng sợ bị lừa, nên đã yêu cầu mở hộp kiểm tra nhưng bưu điện nó không cho mở hộp, tặc lưỡi nghĩ chắc không sao đâu (lúc đó tâm lý đang cần gấp) thế là mất toi mất 11 củ :sosad:.
Chán thật các thím ạ, toàn người Việt lừa người Việt, tiếc tiền thì cũng hơi tiếc, nhưng bực và ức thì nhiều hơn. Mình lên đây chỉ muốn chia sẻ nỗi buồn ngày cuối năm chút thôi, chứ cũng không có ý định bóc phốt nó lên baito làm gì. To đầu rồi, tiếp xúc đủ loại người rồi, chơi voz đọc báo các kiểu rồi nhưng vẫn thua, thua cái tâm lý của chính mình :">
Than nốt hôm nay thôi. Chúc các thím và gia đình chuẩn bị sang năm mới An Khang Thịnh Vượng. À có cái ảnh

via vozForums for iPhone
Thấy bán vé máy bay là nghi rồi. Lên yahoo auction đấu giá cho lẹ....

via vozForums for iPhone

jv007

Reaction score
0
jack_jack said:
Thấy bán vé máy bay là nghi rồi. Lên yahoo auction đấu giá cho lẹ....

via vozForums for iPhone
Tại mình mang tâm lý gấp gáp, đoảng quá. Một phần lỗi mình không cẩn thận, cứ tự tin số đỏ, trừ mình ra :sexy::byebye:

via vozForums for iPhone

Dai Gia Mua Dam

Reaction score
0
Bóc phốt đi thớt, viết 1 bài chi tiết bằng chứng đầy đủ vào. Tâm thớt ko thích sân si mình hiểu, nhưng bỏ chút công sức để làm phước vậy, cảnh báo cho những anh em sau này tránh bị nó lừa như thớt :chaymau:

Lưu lạc làm culi nơi xứ người còn bị nó lừa, xót lắm, nhất là những anh em có hoàn cảnh khổ hơn :chaymau:

jv007

Reaction score
0
Dai Gia Mua Dam said:
Bóc phốt đi thớt, viết 1 bài chi tiết bằng chứng đầy đủ vào. Tâm thớt ko thích sân si mình hiểu, nhưng bỏ chút công sức để làm phước vậy, cảnh báo cho những anh em sau này tránh bị nó lừa như thớt :chaymau:

Lưu lạc làm culi nơi xứ người còn bị nó lừa, xót lắm, nhất là những anh em có hoàn cảnh khổ hơn :chaymau:
Mình chưa đi bóc phốt bao giờ nên chưa có kinh nghiệm. Với lại mùng 1, bóc phốt sợ đen đủi cả mình ấy.:chaymau:
:shame:À em có bán bút apple pencil 1 (em mua 1man1, chưa dùng lần nào chỉ mới bóc seal, bác nào ở Nhật có nhu cầu em để rẻ 50% (5sen cho) :sexy:

via vozForums for iPhone

magneto003

Reaction score
0
Bóc nó đi k thì thớt chả khác gì nó cả, mình bị lưà thì phải báo cho ng khác biết mà né chứ :go:

Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp

jack_jack

Reaction score
0
jv007 said:
Tại mình mang tâm lý gấp gáp, đoảng quá. Một phần lỗi mình không cẩn thận, cứ tự tin số đỏ, trừ mình ra :sexy::byebye:

via vozForums for iPhone
Khuyên thật đừng nên mua đồ điện tử với vé máy bay nếu như thím ko rành. Lừa nhau ghê lắm...

via vozForums for iPhone