2020 rồi mà đâm đầu vào MMO có ngu không?

hoangkitty

Reaction score
0
Mấy bác có mối nào mua khóa học online giá "chiết khấu" không? Chỉ cần có link đăng nhập rồi em vô tải phát là xong, :D

Reaction score
1
:surrender: MMO cũng MMO this MMO that mà thím. Mình làm mobile app cũng là 1 hình thức MMO, đang kiếm khỏe mặc dù kinh tế đi xuống làm giá ecpm cũng giảm đáng kể :sosad::sosad::sosad:

killer_bee

Reaction score
0
Thím nào cựu UG thì inb số điện thoại m add vào group telegram mình mới lập cho vui nhé.

medusa

Reaction score
0
Ai làm ad breaks fb r thấy kiếm có dễ ko ? Mới đc th bạn show cho làm có 5 tuần , content toàn reup mà kiếm đc 6.5k r :sweat:

freedomdaide

Reaction score
0
JUchi said:
Mình đánh dấu cái reply này. 1 tháng nữa mình trả lời lại bạn nha
Bạn kéo lên trên có comment của mình. ROI 300% sau 5 ngày tài khoản real exness.

via vozForums for iPhone
hóng hớt :beauty:

JUchi

Reaction score
6
Tôi up tạm profit của tôi từ sáng tới giờ. Topic phát card đã có bên next.voz.vn

via vozForums for iPhone

lecos

Reaction score
0
Làm Airdrop đi, ko phải bỏ vốn, chỉ cần các thím rảnh là làm được. Chẳng phải lo rủi ro gì cả
facebook.com/groups/194834365109081/

kohaku

Reaction score
0
Sorry các thím. Tuần rồi e test tut mới với đi làm hơi bận k có tgian online
Hiện giờ vụ checkout của e cũng ổn ổn rồi, tạo acc prime có tut mới nên cũng dễ đi dễ tạo và chi phí thấp hơn, nhưng như thím tủ lạnh nói thì là vẫn ở cái đoạn làm thuê, nghỉ làm thì nghỉ ăn nên e cần trade tut kiếm thêm, hay ai chỉ dạy thêm mảng khác (k forex đỏ đen j nha) e có học phí ạ.
Cảm ơn các thím
Ah thím nào UG có gr tele inbox add e phát nhé. E vẫn còn acc ở 1 trang ug hóng tin cho ae nha

newbie_youtube

Reaction score
0
kohaku said:
Sorry các thím. Tuần rồi e test tut mới với đi làm hơi bận k có tgian online
Hiện giờ vụ checkout của e cũng ổn ổn rồi, tạo acc prime có tut mới nên cũng dễ đi dễ tạo và chi phí thấp hơn, nhưng như thím tủ lạnh nói thì là vẫn ở cái đoạn làm thuê, nghỉ làm thì nghỉ ăn nên e cần trade tut kiếm thêm, hay ai chỉ dạy thêm mảng khác (k forex đỏ đen j nha) e có học phí ạ.
Cảm ơn các thím
Ah thím nào UG có gr tele inbox add e phát nhé. E vẫn còn acc ở 1 trang ug hóng tin cho ae nha
Hướng dẫn mình cách làm tay đi bạn. Hehe