blacklun96

Reaction score
0
Các bác ai chơi Zuka cho em hỏi nên chọn bảng ngọc gì cho em nó nhỉ ?:go:
Đánh em này phê quá !
Em thấy ngọc gợi ý của nó đề xuất cứ thế nào ấy !
Ngọc gợi ý : Công vật lý - Tỷ lệ CM/máu - Công vật lí /Xuyên giáp :chaymau:
Các bác cho em xin lời khuyên với em cảm ơn !:gach:

viettholclone02

Reaction score
1
Công vl- xiên ráp:sweat:
Theo cá nhân mình thì zuka ép chí mạng ko hợp:sweat:
Lên full cm thì chắc chắn thua ngộ ko mà máu siêu giấy:canny: chưa đk 6k máu :sogood:
Đi top thì gấu có nhược điểm máu thấp, có thể vân nhắc ép thêm tí máu trụ đầu game
Dù đi top nhưng gấu rất cơ động, vì thế nên đảo gank mid khi có thể, ko cần quá ham mạng chỉ cần ép mid team bạn về nhà thì đã lời rồi
Một pha gank thành công và nhờ độ cơ động gấu vẫn kịp về đường đè trụ mà ko sợ bị thọt:chaymau:

blacklun96

Reaction score
0
viettholclone02 said:
Công vl- xiên ráp:sweat:
Theo cá nhân mình thì zuka ép chí mạng ko hợp:sweat:
Lên full cm thì chắc chắn thua ngộ ko mà máu siêu giấy:canny: chưa đk 6k máu :sogood:
Đi top thì gấu có nhược điểm máu thấp, có thể vân nhắc ép thêm tí máu trụ đầu game
Dù đi top nhưng gấu rất cơ động, vì thế nên đảo gank mid khi có thể, ko cần quá ham mạng chỉ cần ép mid team bạn về nhà thì đã lời rồi
Một pha gank thành công và nhờ độ cơ động gấu vẫn kịp về đường đè trụ mà ko sợ bị thọt:chaymau:
ok bác em cảm ơn nhé. :D:byebye:

mrkudovn

Reaction score
0
:3 công vật lý máu xuyên giáp. Lên đồ xuyên giáp. Cb thì đánh kiểu na cà rốt, nhảy vào quật choáng nhảy ra. Măm me bắt ad ap địch đứng lẻ =)))) nói chứ e cầm e ấy hiện tại ở rank kc2, team địch bảo kê ap ad chắc quá. K bắt lẻ đc. Chủ yếu là khống chế cho team. :))) nhảy skill 2 sai là đếm số ngay.

tamsuvoivozer

Reaction score
1
Công vật lý với hút máu có vẻ hợp lý hơn đấy thím, con này cơ động rồi, chiêu 2 có giáp nữa
Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp

huynhthanhphat38

Reaction score
0
anh shin said:
Zuka đang mạnh vl, chắc sắp tới là bị fix thôi.

Sent from my iPhone using vozForums
chuẩn rồi fix nó lại dùm cái, đánh éo gì mà nó lao vào người đối thủ dc buff thêm lớp giáp,mua con lữ bố đi top giờ dẹp luôn rồi , mùa trc thì skud tăng máu hồi skill nhanh, mùa này gặp thằng zuka buff giáp khi lao vào người. :stick:

ductuyenxp

Reaction score
0
Zuka mạnh quá. Trận nào cũng thấy zuka gánh team. Fix dùm cái, mất cả cân bằng các tướng.
Sent from my iPhone using vozForums