saholin

Reaction score
1
Mình xem tử vi cũng 10 năm rồi, trước giờ cũng chưa bao giờ xem để kiếm tiền hay gì. Chỉ xem có người có duyên, còn ai gửi mình tiền thì tùy tâm thôi.
Đợt này mình rảnh ban đêm quá nên muốn tận dụng chút thời gian đó.
Thế nên có lập cái page để xem tử vi online ( cũng chỉ xem với tâm lý như trên thôi nên không có đăng giá cả gì cả )
Mà cũng chẳng có ai inbox page để xem
Ai có cao kiến gì để page tiếp cận nhiều người hơn không nhỉ ( mình hiện tại không chạy ads được, với cả xem tử vi mà chạy ad thì mình thấy cũng kỳ quá )
Nhân tiện ai muốn hỏi về lá số của mình thì inbox page dưới chữ ký mình nhé :byebye: ( tất nhiên là miễn phí )
Update :
Chào các bác
Lại là em đây , từ hôm đăng ở đây các bác vào ib page xem tử vi rất đông làm e cũng thấy vui.
Nhưng vì thời gian có hạn nên mỗi ngày chỉ xem đc 1 vài bác thôi, các bác thông cảm nhé.
Bác nào muốn xem nhanh và kỹ thì cứ book lịch em sắp xếp nhé
Nhân tiện vì một số bác không biết nên e hướng dẫn cách lấy lá số gửi e cho tiện luôn nhé
bác nào muốn xem thì vào https://tuvivietnam.vn/ lấy lá số xong save ảnh, paste vào ib cho em, chứ đừng gửi link, link chết nhanh lắm
Và các bác nhớ đưa câu hỏi rõ ràng nhé, đừng hỏi chung chung quá em rất khó xem vì phải luận kỹ càng thì quá tốn thời gian
Có bác còn không nhớ giờ sinh, nhờ e xem 1 lúc vài khung giờ sinh thì em cũng bó tay
À bác nào được em xem xong nhớ like page dùm em cái nhé, ai cũng khen rồi cám ơn mà chẳng mấy người like, em buồn hết sức

Update :
Các bác inbox page mình nha cho tiện, trên này mình ít check ib nên sẽ thiếu sót tùm lum.
Với ib cho mình thì ghi luôn câu muốn hỏi nhé, ví dụ xem dùm mình cung phu thê.
Vì số lượng rất nhiều nên mình chỉ trả lời mỗi bạn một câu nha, các bạn nên hỏi câu mình muốn biết nhất thôi.
Còn bạn nào muốn xem kỹ thật kỹ để sau này không còn muốn xem ở đâu nữa thì cứ book lịch mình sắp xếp.

Xem tử vi mục đích chính là để cải thiện bản thân, thêm niềm tin khi muốn làm gì đó. Nên các bác thấy mình chưa mãn nguyện ở chỗ nào thì hỏi chỗ ấy, đừng hỏi tràn lan đại hải mình rất khó xem. Với cả mỗi lần xem mình cũng bỏ công sức tính toán rất nhiều, các bác hỏi rõ thì đỡ cho mình rất nhiều công sức đó, với cả nhớ like giúp mình nha, mình chỉ mong vậy thôi. Mà với các bạn book lịch thì hỏi gì cũng được nhé, hê hê :beauty:
Update
Về book lịch thì các bạn cứ book thoải mái nhé, mình xem phí tùy tâm, nên xem xong các bạn hẵng ck. Cứ mạnh mẽ book lịch nào :byebye: