[VỪA XONG] Nhân viên bị thuốc, lấy sạch tiền

discovery_w123

Reaction score
0
clonelandau said:
xem clip thì tôi ko thấy em gái có hành vi hay cử chỉ thể hiện đang bị mất tỉnh táo hay nhận thức về hành vi. Hỏi chuyện vẫn trả lời, vẫn sử dụng máy tính và đt bình thường, thậm chí đưa tiền vẫn đếm kĩ.
Và các anh nên nhớ, đời đéo như phim, ko có loại thuốc nào như thằng conan bắn ông mori 1 cái là lăn ra ngủ mê đâu. Các loại thuốc mê ảnh hưởng đến thần kinh, hơn nữa lại qua đường hít, bôi lên da thì có tác dụng rất chậm, trong khi trong clip kia chỉ 5p là xong xuôi mọi chuyện rồi.

Chủ thớt cần làm việc kĩ với em gái xem cuộc nói chuyện đã xảy ra là gì, kí vào giấy gì, lý do đưa tiền là gì thì mới thuyết phục đc
Tôi nghi cái điện thoại bà kia lắm,khúc cuối bả cứ chỉa đầu đt vô con nhỏ,nghi chỗ lỗ mic có vấn đề,có thể là thổi khí cho con bé hít.
Vì loại thuốc này muốn nhanh có tác dụng chỉ có qua đường máu hay qua phổi.
Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

Lê Vĩnh

Reaction score
1
Hay nhỉ, đéo nghĩ ra như thế nào luôn. Thấy em gái kia tỉnh như sáo mà, trông có giống mấy đứa phê thuốc hay mộng mị đâu nhỉ. Đỉnh cao thiệt. Mày báo CA lẹ đi, sau này có kết quả nhớ đăng bài a-e vô xem lại.

Minh.Minh

Reaction score
0
quangsumi6 said:
Nhìn mặt vàng là sao bác? Tức là cái khuôn mặt vàng khè như bôi nghệ lên mặt đấy ạ:adore:, mà em nghe bảo bán buôn mà chơi bùa gì đó không bao giờ bền được:sweat:
chuẩn của thiên lại trả địa thôi =))

Reaction score
0
BruceBanner said:
Nó non quá, thành ra không đuổi đi mà để nó vào cửa hàng, sáng ngay ra mất tiền chán không chịu được @@
Mất bao tiền thì ko thấy nói??

ngusiqua02

Reaction score
0
Trên đời làm gì có thuốc thôi miên nhỉ. Chỉ có thuốc mê thôi chứ.
Nhìn video thì ko phải thuốc mê vì vẫn tỉnh.
Chắc là bị lừa xong xấu hổ không dám nói, nói dối là bị thuốc rồi.

HODV_21039

Reaction score
0
Askeladd said:
Thuốc gì đâu, ngu hoặc tham hoặc cả hai thôi, rồi lúc kể lại thì xấu hổ lại đổ tại thuốc :v
Xem video rồi nói ra ngu như nào hay tham như nào ? Chả có thể loại ngu nào mà tự nhiên người lạ vào mua hàng đưa hết tiền cho người lạ, cũng chả có loại tham nào tự nhiên người lạ vào đưa hết tiền cho nó cả. Xàm l** thì cũng phải xàm l** có logic chứ :go:

hackerry

Reaction score
0
quangsumi6 said:
Nhìn mặt vàng là sao bác? Tức là cái khuôn mặt vàng khè như bôi nghệ lên mặt đấy ạ:adore:, mà em nghe bảo bán buôn mà chơi bùa gì đó không bao giờ bền được:sweat:
mặt vàng là nhìn nước da nó vàng, khác khác thường ấy, trong nghề nhìn là biết dạng vậy, chứ không tới nỗi vàng chóe lên như nghệ đâu
em ngồi trong nhà cười khì chả buồn ra xem, đang lo game