RainKid_yeuguitar

Reaction score
0
hieu1089 said:
Thiệt ra đọc truyện ức chế lắm bạn, nên xem phim chắc sẽ nhạt.. Mà chắc bạn chưa đọc cuốn còn chút gì để nhớ, đọc thử cuốn đó đi nó hay hơn cuốn mắt biếc nhiều.. :sosad:
nếu mà là truyện tình cảm tựa Mắc Biếc thì e xin thôi thím, thật sự không hợp gu mặc dù nó hay :gach:

RainKid_yeuguitar

Reaction score
0
dang vuadauau said:
cũng vừa xem xong, thấy hơi chán; em Hồng quá được thằng kia lại không thích :eek:ps:
đoạn tỏ tình e nó diễn cảm xúc cao trào quá :beauty:

hieu1089

Reaction score
0
RainKid_yeuguitar said:
nếu mà là truyện tình cảm tựa Mắc Biếc thì e xin thôi thím, thật sự không hợp gu mặc dù nó hay :gach:
Cuốn này nó ko chỉ có tình cảm trai gái như mắt biếc mà còn khắc họa một thế hệ với những tư tưởng đối lập.. Mà thôi chắc bác ko hợp đâu
Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp

ludeptrai

Reaction score
0
Vừa dẫn crush đã có bồ đi xem mắt biếc, crush khóc, mình không khóc, muốn từ bỏ nhưng càng ngày càng thích em hơn

Gửi từ Xiaomi Redmi 7 bằng vozFApp

RainKid_yeuguitar

Reaction score
0
ludeptrai said:
Vừa dẫn crush đã có bồ đi xem mắt biếc, crush khóc, mình không khóc, muốn từ bỏ nhưng càng ngày càng thích em hơn
thím có thể làm Ngạn version lỗi :shame:

Rossoneri

Reaction score
0
RainKid_yeuguitar said:
Ko giống Mắt biếc đâu, đọc đi

camaraderie

Reaction score
0
ludeptrai said:

Gửi từ Xiaomi Redmi 7 bằng vozFApp
Ngạn ơi :beauty: