Vừa tát sml thằng em vợ tương lai, các mai phen tư vấn giúp

avillic

Reaction score
3

gaododo said:
Sao mai phen nỡ nói mình vậy, mình có ăn đồng nào đâu :sosad:
Theo truyền thống voz thôi phen :canny:
Vote phang sưng bụng chị nó trả thù :angry:

sinoca.delete

Reaction score
0
gaododo said:
Làm ở thị xã, cả cái thị xã to vc ra mà giao thông có mười mấy mống, làm ngày làm đêm cực vc nên lỡ có đói xin các mai phe ít tiền ăn bánh các mai phen thông cảm nhé :sosad:
Ah đói mà sai thì ăn chia 50-50 còn dc. Đừng đói mà làm càn bắt sai nhé bợn. Nghiệp thật chứ ko đùa đâu.

via vozForums for iPhone

thugiang1

Reaction score
0
gaododo said:
Chắc tại chị nó xinh nên nó kiêu, nghe bảo có mấy thằng tán chị nó cung phụng nó ghê lắm, t qua nó chỉ vào đống quà kêu bọn kia qua tết bố nó mà chị nó kêu gom lại qua tết trả :sosad:
Nhiều thằng tiền là lá mít mới tán tỉnh đã tặng quà tùm lum.

Tao đi chơi hơn 1 năm mới mua quà duy nhất 1 lần.

Tính rủ đi chơi xa rồi ăn đính hôn mà thấy dẩm có dấu hiện osin/con chó nên bỏ suy nghĩ đó luôn.

riou

Reaction score
0
Cái đáng nói ở đây không phải là thằng em đúng hay sai mà là cái thái độ anh như shit. Nó chửi gì kệ nó miễn anh đúng thì nhà nó cũng chẳng làm gì. Còn anh chưa chi đã động tay chân giở thói côn đồ "trong ngành" ra đánh nó trước thì còn ai bênh nữa. Gái nó thấy thế chả vác vú chạy mất, cưới a về để anh đánh nó bầm mặt à.

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

Lê Vĩnh

Reaction score
1
Vẫn đang đợi thằng ml nào đó tạo thớt "Vừa tát sml thằng anh vợ tương lai",

moneylonely

Reaction score
0
riou said:
Cái đáng nói ở đây không phải là thằng em đúng hay sai mà là cái thái độ anh như shit. Nó chửi gì kệ nó miễn anh đúng thì nhà nó cũng chẳng làm gì. Còn anh chưa chi đã động tay chân giở thói côn đồ "trong ngành" ra đánh nó trước thì còn ai bên nữa. Gái nó thấy thế chả vác vú chạy mất, cưới a về để anh đánh nó bầm mặt à.

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp
Bác phán chuẩn nè

gaododo

Reaction score
0
riou said:
Cái đáng nói ở đây không phải là thằng em đúng hay sai mà là cái thái độ anh như shit. Nó chửi gì kệ nó miễn anh đúng thì nhà nó cũng chẳng làm gì. Còn anh chưa chi đã động tay chân giở thói côn đồ "trong ngành" ra đánh nó trước thì còn ai bên nữa. Gái nó thấy thế chả vác vú chạy mất, cưới a về để anh đánh nó
Mai phen thích nghe chửi quá thì để mình qua nhà mai phen chửi mai phen xem thế nào, ko phải chuyện của mình mai phen nói dễ nghe quá

conmoedethuong

Reaction score
0
gaododo said:
Đang lo quá muốn hỏi các mai phen
Chuyện là tết qua nhà vợ tương lai chúc tết thì nhà vợ đi vắng có thằng em vợ ở nhà, 2 anh em làm vài ly xong thằng em nó kêu mới bị bắt xe do nhậu xỉn lái xe nhờ t lấy dùm do t làm bên giao thông ( mà t chủ yếu làm đăng ký xe. ko có bắt xe ngoài đường đâu, các mai phen đừng chửi t nha).
T hỏi thông tin xong gọi điện hỏi xong báo nó kêu xì ít tiền ra để lo, nó kêu t trong ngành còn mất tiền ah. Đù ma ma, xe mang về, biên bản lập rồi còn đéo muốn đóng tiền. mày tưởng t giám đốc sở ah.
T kêu a nói giúp để khỏi bị giữ giấy tờ nhưng tiền phải đóng, nộp cho nhà nước chứ ko phải ăn tiền vì biên bản lập rồi.
Nói qua nói lại nó chửi t là bọn chó ăn tiền này kia, càng nói nó càng chửi cay quá t nhỡ tay đánh yêu vào mặt nó phát, cái nó lao vào t thế là t vật nó xuống, honey tương lai trong nhà thấy chạy ra t vội buông nó ra, tính giả vờ ngã xuống bị nó đánh mà ko kịp :sosad:
Cái honey đuổi t về, thằng lol kia chỉ mặt t kêu từ nay đừng tới nữa, chó má này kia, ba honey gọi t kêu giờ đang tết, qua mùng xuống nhà nói chuyện
Buồn vãi đái, t muốn hỏi t có nên trùm bao bố đập thằng kia thêm 1 trận nữa ko :sosad:
Như tôi là kệ nó luôn. Nhậu xỉn lái xe chưa đi tù là may.

moneylonely

Reaction score
0
gaododo said:
Mai phen thích nghe chửi quá thì để mình qua nhà mai phen chửi mai phen xem thế nào, ko phải chuyện của mình mai phen nói dễ nghe quá
Vấn đề là bác đang cưa cẩm con nhà người ta, bác phải biết nhịn, sau này lấy rồi thì đánh cũng được. Bác phải nhịn để có mục đích, bác hiểu không?