Vừa mới ký đơn li dị xong. Nhẹ cả người các bác ạ.

lhp

Reaction score
0
clonespam1 said:
anh thấy chú và mấy thằng như chú yếu đuối vl, đm giờ còn đi nhận hộ lỗi vẫn của mình nữa, giở hơi à :rofl::rofl::rofl:
thế theo ý chú là trong chuyện này ông chủ thớt không sai gì hết, tất cả lỗi lầm đều ở người vợ phải không? :look_down:

kakavt

Reaction score
0
ghét nhất thể loại so sánh chồng mình với thằng đàn ông khác. chỉ có đàn bà ngu mới làm điều này

danchoihpVIP

Reaction score
0
Thấy thớt update thì cũng mong thớt cho vk 1 cơ hội. Dù sao thì vk thím có vẻ đã biết hối lỗi, biết giật mình nhìn lại. Cứ thử cho cô ấy một cơ hội xem sao, phá đi thì dễ, giữ được mới khó, lại còn đứa con nữa, đổ vỡ thì con cái nó khổ thôi. Đánh người chạy đi chứ không ai đánh người ở lại, tất nhiên sau việc này sẽ có những nguyên tắc và một cuộc nói chuyện thẳng thắn để vk thím biết vị trí hay vai trò trong gia đình của mình.

wgl

Reaction score
0
clone111p1 said:
Khó ha. T thì ko muốn chứng kiến mấy cảnh chia tay. Nhưng mà có trường hợp, t chỉ kể 1 trường hợp thôi nhé, ý là trên đời vẫn có loại người như sau: lúc chia tay thì khóc lóc, nhịn ăn nhịn uống, chết lên chết xuống, mọi thứ đều là thật, nhưng rồi nếu thẳng tay, mai mốt lại cười tươi bên thằng khác, nhanh, trc khi cả thằng chia tay hết buồn, nói chung cg có loại bản chất nó vậy, ko dạy đc, t nói là để ông tham khảo xem người kia có phải loại đó ko :D goodluck
cái này confirm từng gặp cơ mà đã xác định chia tay thì kệ cha nó thôi quan tâm về sau nó thế nào làm gì :">

pomps

Reaction score
0
lhp said:
thế theo ý chú là trong chuyện này ông chủ thớt không sai gì hết, tất cả lỗi lầm đều ở người vợ phải không? :look_down:
Ai biết thực tế thớt có lỗi gì không nhưng theo như kể thì rõ là lỗi con vợ dẩm hết còn gì.
Không nói cho nó biết nó sai không có nghĩa là thớt sai, chỉ là hơi cam chịu quá thôi. Giờ nói rồi đấy, đập cả cái đơn vào mặt rồi mới nhận ra sai và xin lỗi khóc lóc van xin rồi đấy thôi.
Cá nhân tôi thấy thớt nên tha thứ cho vợ một lần này vì thực tế là trước giờ thớt cũng không cho vợ biết là nó sai để mà sửa sai.

dacodoc18

Reaction score
0
Nếu mọi chuyện chưa đi quá xa, vợ thớt ko léng phéng gì bên ngoài thì bạn nên cho vợ thêm 1 cơ hội nữa, vợ bạn cũng đã biết lỗi rồi, bạn cũng vẫn còn yêu vợ, biết đâu sau chuyện này 2 vợ chồng lại hiểu nhau và gắn bó với nhau hơn. Chúc bạn có quyết định đúng đắn và hạnh phúc nhé!

verylove

Reaction score
0
vanlinh08083 said:
Đang gặp vấn đề vc như ông thớt, vợ nt với ông trong cơ quan, hẹn uống cafe luôn. Đang ly thân mà có 1 đứa con. Thật sự rất khó nghĩ cũng hiểu thông cảm ông thớt
Được gửi từ iPhone - vozForums
Biết là ly thân nhưg đau lòg thím nhỉ

Gửi bằng vozFApp

sky's

Reaction score
0
Bác ơi, e thấy bác cũng còn thương vợ thì nên nghĩ lại. Hôn nhân thì đủ chuyện diễn ra, các thím ở trên phân tích sai trái của bác với vợ rồi. Thì bác nên cho vợ cơ hội và cũng cho chính mình một cơ hội. Sau khi vợ bác ra viện, bác ở nhà với vợ, chăm vợ cho khỏe rồi mình nói chuyện trực tiếp với nhau. Vợ chồng chỉ cần chịu khó nói ra ý kiến của mình là giải quyết được cả. Vợ thay đổi thế nào thì để thời gian sẽ thấy nhưng e nghĩ là cuộc sống sẽ tốt hơn.
Sau chuyện này, thì có con là hay nhất. Một phần nó kéo gia đình lại với nhau. Có con là cả gia đình sẽ thay đổi, Vợ sẽ thương con và chồng, chồng sẽ thương vợ và con. Nó là sợi dây kết nối gia đình với nhau.
Hi vọng bác lựa chọn tốt cho bản thân và gia đình.https://1532654

ckoanh

Reaction score
0
Nể tình hàng xóm đêm hôm tối lửa tắt đèn mó nhau thì cho cô ấy 1 cơ hội. :sexy: