⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

Masterchiefs

Reaction score
0
GoldMember said:
Shop lời quá nhỉ, cũng profile OEM mà mình hốt set TKL mới có 450k tự ship tự track. :sweat: Bác bảo đúc không đều nghĩa là bị warped biến dạng à?
Cái phần trụ để "cắm" vào switch của keycap được đúc không tốt, có khi cắm vào quá khít, đến lúc gỡ keycap ra thì bay luôn stem của switch :sweat::sweat:

Viphm

Reaction score
0
1-2 tuần chứ mấy
nay bên bán giao hàng rồi

[a]laka said:
mua qua trang này hàng về nhanh ko thế :sweat: 2 tuần hay 1 tháng

binhdkny

Reaction score
0
tầm 2m5 mua em nào ngon nhất các bác nhỉ? 2nd cho rẻ, fullsize hoặc tkl. filco hay leopold ? mấy loại led lủng e ko thích mấy :D

Masterchiefs

Reaction score
0
binhdkny said:
tầm 2m5 mua em nào ngon nhất các bác nhỉ? 2nd cho rẻ, fullsize hoặc tkl. filco hay leopold ? mấy loại led lủng e ko thích mấy :D
Vote Leopold FC750R (TKL) / FC900R (Fullsize) :confident::confident:

binhdkny

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Vote Leopold FC750R (TKL) / FC900R (Fullsize) :confident::confident:
:sweat: e cũng tìm suốt trên chợ 2 em này brown sw mà ko có, tối nay mút dc em filco brown sw tkl rồi :sexy:

GoldMember

Reaction score
0
T 90 said:
:shame::sexy::beauty:
Nhìn mấy con Artisan lồi lõm không đồng đều với set DSA chút nào hết. :sweat: Mấy con resin đúc nguyên khối giống kiểu k3kc còn hợp hơn.

wasabi

Reaction score
0
Ducky One Tkl blue gray với leopold 750r blue gray nên chơi em nào các bác. Cả 2 đều cáp pbt và cherry mx red.
Ducky One rẻ hơn khoảng 700k. Các bác cho em lời khuyên ở tphcm mua ở đâu với. Em thấy ngoài HN anpharpc đang có khuyến mãi giảm 10%. Tks.
Sent from my iPhone using vozForums