⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

tuanm65

Reaction score
0
pjmpjmp0ca said:
em đang sài brown nhưng đang có nhu cầu thay phím :D ko có điều kiện để lên show room bấm thử red @@ mua 1 em mới về chơi LOL :D em cũ kia xấu quá muốn thay rồi :sogood:
Mình chuyên xài brown :beauty: con bạn đang dùng hiệu j vậy, có gì giao lưu phát.

quoctrunglv

Reaction score
0
Vừa bị cuỗm mất con SSK vì lý do "bàn của anh to hơn nên dùng full size, để em dùng hộ ssk". Trẻ con bây giờ khôn thật.

pjmpjmp0ca

Reaction score
0
tuanm65 said:
Mình chuyên xài brown :beauty: con bạn đang dùng hiệu j vậy, có gì giao lưu phát.
CM storm ultimate brown bác :D có nhu cầu mua lại ko :D

tuanchicken

Reaction score
0
không liên quan nhưng cho mình hỏi các bài review của voz giờ ở mục nào rồi ấy nhỉ

haunhoz

Reaction score
0
các bác ơi em định mua con mech đầu đời :) nhưng không biết nên lấy hảng nào em chỉ có 2tr5 sinh viên nghèo thì nên lấy con nào thì ngon ?
mấy em cmstorm có ngon không ạ và chính sách bảo hành ra sao ? nếu lấy thì nên chọn em nào ạ cảm ơn các bác trước ạ ^^

ParksonKT

Reaction score
0
haunhoz said:
các bác ơi em định mua con mech đầu đời :) nhưng không biết nên lấy hảng nào em chỉ có 2tr5 sinh viên nghèo thì nên lấy con nào thì ngon ?
mấy em cmstorm có ngon không ạ và chính sách bảo hành ra sao ? nếu lấy thì nên chọn em nào ạ cảm ơn các bác trước ạ ^^
2tr5 mua CMstorm quickfire rapid i là chuẩn nhất. Chất lượng build tốt, đẹp, giá lại hợp lý.

pirates00

Reaction score
0
haunhoz said:
Ý kiến cá nhân: lên chút làm con leopold fc750r, hoặc chịu khó hóng filco tkl 2nd. Hồi lâu có gặp 1 con filco còn bh 55 tháng 2.5tr, nhưng red switch nên không hốt :chaymau: